~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

ờ... công nhận khăn hợp với áo dài ghê :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
TRỜI ƠI!!!
Trời ơi trời ơi trời ơi
Ảnh các bạn chụp sướng thế làm mình thèm waaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa'
Nhà cô chụp ảnh đẹp nhờ ,eo ơi nhìn đĩa bánh vs đĩa thịt bò khô sao mà ngon thế :((
Hê hê ,hôm wa lớp mình được bữa đi chơi dzui thiệt ah nha :))

Aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Eo ơi, Sao Bọn M Sướng Thế, Vừa ăn Ngon Vừa Chụp ảnh đẹp. Chẳng để Lại Cái J Cho Bọn T Cả..................

Ai bao ko den nha co som co :))
Minh hom qua lam qua free hug + free kiss voi ca co va 2 em :)) Hehe B-):-"

Hôm nay nghe chuyện cô Hồng hay phết =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chuyện cô Hồng mà dựng thành phim thì chả thua j phim Hàn Quốc .Cả lớp hôm nay cứ há hốc mồm mà nghe từ đầu đến cuối .Cô thik thật ,1 năm mà hoàn thành bao nhiu việc lớn ,vừa lấy bằng thạc sĩ lại vừa lấy chồng .Cô mới ra trường đã được đi dạy luôn rồi chứ . Perfect ! Wat a fabulous life! Ngưỡng mộ thật ý

Chỉnh sửa lần cuối:
1. @Ly: Zhu chứ ko phải Chu =))
2. thịt bò khô ngon quá :X hôm nào góp xiền mua 1 cân mới bia nhậu =))
3. chuyện cô Hồng ai bảo như phim Hàn :)) phim Hàn toàn bệnh nọ bệnh kia, giống chuyện tranh í :)):X
4. xin các bạn cùng mình... nguyền rủa anh zai nào nẫng đt của mình :)) chắc nhìn tuởng iphone thiệt nên nó mới lấy nhờ :-?

Tớ nguyền rủa tất cả nhứng đứa nào lấy cắp đt của ng khác sẽ chết ko toàn thây , bị đâm tan xương nát thịt ,kon cháu tật nguyền , chó chết ,cặn bã XH. huhu ,lại nhớ vụ mình bị giật :((
Đang nát óc học toán đây ,ko hỉu mai mình có mang về 1 kon vịt béo nữa ko đây >___________<

@Zhu: sai chính tả nha, "chuyện tranh" ---> "truyện tranh" chứ :-" Ko thì manga luôn cho nó gọn :-"

Cô Hồng thật hạnh phúc, chẳng bù cho chị mình :-< Thôi ko sao, 26-27 vẫn ko muộn :-j Mà hình như hôm nay cô nói ý ý như kiểu con gái đứa nào sinh tháng 11 thì sướng thì phải :">

P.S: Thằng ngu nào mới đi móc túi mình trên xe bus =))

gái tháng 2 trai tháng 8 cơ mà :))

Phương đang mong được móc điện thoại =))

Hôm nay ngồi thế nào cho đỡ bị thằng già soi đây :))

hnay toán khá là đc
tình hình Mẩu mới TP tính là tất cả các bài sau 10 vẫn chưa ăn thua =))
các bạn lên flick xem hình các đại biểu đến nhà cô Hồng nhá ;) đặc biệt là anh Thanh mới Chuối thối, ăn sạt cả nhà cô ;))

hnay toán khá là đc
tình hình Mẩu mới TP tính là tất cả các bài sau 10 vẫn chưa ăn thua =))
các bạn lên flick xem hình các đại biểu đến nhà cô Hồng nhá ;) đặc biệt là anh Thanh mới Chuối thối, ăn sạt cả nhà cô ;))

Tiếc là ko có quả ảnh uống rượu của t vs m Châu nhở. Eo ơi, tiếc thế:(( :((

Hihi, mà t sắp có 2 việc lớn rùi. :x :x Bọn m chuẩn bị chúc mừng t là vừa. T mà được 2đ 10 Toán là t đi lấy chồng lun đấy. Song hỉ lâm môn như cô Hồng ý :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
thứ 2 có vụ gì ko ta :-?
@Nu: t k làm phù dâu cho mày đâu =)) các cụ biểu mất duyên nhờ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe. Kon Châu hâm, mày làm j có duyên mà mất. M tiếp nước các cụ cho t là được rùi =))

Back
Bên trên