~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Trời ời, nhìn mặt con Châu như phú ông thứ thiệt ý. Đáng lẽ phải cho kon TP ngồi đấm bóp cho 2 kon kia
Bi h anh Thanh đã gia nhập hội " Dâm dê và bấn loạn" rùi. ^^

Này mà sao lại là " Con lạy cụ ông cụ bà a Ị " . Mọi ng` xem lại xem có đúng ko,hay kon này lạy xong đi ị =))

@Nu: tao k ở hội đấy náh :p
@XU: mày up thiếu, tao up đủ rồi đấy :))

ảnh chuẩn quá
chuẩn nhất là mình mới cả Thu Phương :"> =))
TP bay và bị gió thổi kiểu chuẩn chuẩn

haizzz... ko lên lâu lâu (do chất lượng mạng sau khi chết chỏng chơ quá kém, chập chờn mãi...) thấy nhiều chữ TP quá :-" :-w

con ỉn ấy, lúc nào cũng cho điểm kém, ghét quá... kiểu... ktra giấy khó lòi ra rồi, mà làm sao ktra miệng cũng giết người ta luôn, ai sống cho?

P.S: đề nghị các bạn post ảnh xong thì dô tết cho nó đúng chiều hộ nhé >.< mình toàn phải dô tết lại >.<

Chỉnh sửa lần cuối:
=))=)) mấy cái ảnh buồn cười quá =))=))
sao con Nhug ở cái ảnh gió thổi ngu thế. Bị thổi mà còn mở to mắt ngơ ngơ=))

ờ, ko đc tự nhiên lắm, mặt hơi đơ

Thu Phương tự nhiên nhất =))

Nu mặt ngu mà =))
Chuối xì tin nhá, giật cây của bạn rồi mà vẫn chạy trốn =)) quả này tuần sau lại phải tha cây đi :))
mà con Xu hẹn hnay lên HAO bón phân Chuối mà ko thấy nhờ :-"
mai kt toán hem? :-ss
ai học Địa chưa? :-ss

Lên flickr xem lại đống ảnh vẫn thấy sướng dư ngày lào .Mai kiểm tra toán ah?? Huhu ,sợ wa' đi ý .Với lại kòn địa nữa. TÌnh hình các bạn học hành dư lào rồi?? :))
Oh nhờ ,bón phân cho chuối đi nhá ,ko chuối héo đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) mình đang up clip nối niềm phấn khích nhân dịp trời mưa của các bạn 11ce =))

guess who các bây bề

Chỉnh sửa lần cuối:
mặt như bị phù =)) bó tay =))
mời các bây bề vào xem ava của tớ ;;)
(chữ roản míng zhu xấu quá :">) :D

Chỉnh sửa lần cuối:
dạ thế có cần mai em mag đi cho các chị soi ko /:)
mất tận 10' ko onl để vẽ tác phẩm đầu tay bút lông mực Tàu mà chả có đứa **** nào tin là mình vẽ cả =(( :(:)(:)((
cụt cả hứng, bắn half life cũng thua =))

ơ mà... vẽ thế này tức là châu là con panda (tức gấu + trúc) ý hả :|

Chuối xì tin nhá, giật cây của bạn rồi mà vẫn chạy trốn =)) quả này tuần sau lại phải tha cây đi :))
:">:">:"> số em mãi gắn với đời thực vật, cô Sinh chả tha, cứ bắt đẻ thêm mấy cây nữa thế này 8-}

----------

Oh nhờ ,bón phân cho chuối đi nhá ,ko chuối héo đấy
--> Xu rất là đc, sau mấy ngày mình phát hiện ra Xu ko chỉ là con người hay gây chiến mà còn là người hay "ném đá giấu tay" 8-}
------------
Hôm nay cổ vũ bóng đá rất là sướng =))=))=)) mai đi cổ vũ bóng rổ \:d/ ồ lê, ồ lế ô lề ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên