~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

mai đến lớp sử ní kưng MP =))
ôi, chỗ anh Phệ bung k bị ngập :-< chán quá, mà kể cả ngập đến đầu thì người anh vẫn nổi =)) cứ thế mà bơi đến trg =))

1 là anh ta có thể chìm vì sức nặng ngàn cân
2 là anh có thể trôi vì ng` anh ta như quả bóng, bên trong rất nhẹ =))

hô hô ,kưng MP lên đây rùi đấy ah
HÔm wa anh Nam vẹo cổ lái mini hát kon bướm vàng thik wa' ,cảm hứng cho hôm nay mình say :))
hehe ,cuối tuần này hình như mưa to hơn đợt này ,hứa hẹn 1 kì nghỉ nữa .Hic nghỉ 2 tuần hơn cả Tết

sao chị Chuối cứ gọi em hết Hoàng em rồi đến Hoàng ku thế b-( 8-}
con heo Xuân nhớ, lúc nãy ng`ta gọi ko thèm tl nhớ :-w

=)) hôm nay đi học, xong mai mưa
xong nghỉ 1 đợt nữa
[-o< thắp hương đi

@Châu: em xin lỗi cưng nha... ai bảo cưng ko gọi đúng lúc nà :-" cưng gọi lúc em đang xem phim, em cú là phải, tại ông già em cứ bắt em nghe điện hoài, mất đến mấy cảnh, xong lại đến lượt cưng :-< lần sau nhà em có mất điện thì cưng cũng cứ thử vào cityphone trc đi nha, em cú vì lúc đó cityphone ngay bên cạnh em nè... :-<

trời ơi mưa nữa à?? thôi ngập đâu thì ngập, đừng ngập nhà con, mất điện mất net như vừa rồi con chết luôn cho rồi!!!!

khũng khiếp quá à nha =)) con Phương đang ở nhà con Châu mà cũng post trả lời kiểu cợt nhả =))

sao chị Chuối cứ gọi em hết Hoàng em rồi đến Hoàng ku thế b-( 8-}
con heo Xuân nhớ, lúc nãy ng`ta gọi ko thèm tl nhớ :-w

Hoàng đệ: thế thích gọi là j =))=))=)) chị thích gọi là "mày" với "chị" nhg mà ở chỗ đông người, ko nên xưng như vầy :))
Nói chị Xuân thế tí nó lên tạt cho mấy phátv:))

@anh Châu: anh đã thấy chưa, em bảo rồi mà =)) ko yêu đương sao lại là "cưng" :x :x :x Hôm nay em ko mặc áo sơ mi, cơ hội lột, bóc, bỏ vỏ hết rồi nhé :)) =))

khổ thân Thu Phương ;))

anh Lợn béo, phải chăng yêu lớp ta quá, mưa gió bão bùng cũgn phải lặn lội tới cho mỗi con thêm con ngỗng để ta cưỡi về 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
My bị lừa một vố nặng phết :-"

@Chuối: chuyện riêng của ngừi ta... Chuối cứ đi thông báo là sao :-"

My bị lừa một vố nặng phết :-"

@Chuối: chuyện riêng của ngừi ta... Chuối cứ đi thông báo là sao :-"
=)) yêu đương là chuyện vui tội j đóng cửa bảo nhau :)) nói cho thiên hạ còn share chứ :)): :x

----------

Xuân là cái đinh j ;)) =))
=)) mày càng ngày càng láo đấy em ạ :))

p.s: chiều có bài j nhỉ 8-|
Mình đang đặt câu ... 8-| :((

@TP: tổ cha con TP,, ts con TP, con TP bệnh hoạn =)) shut ngay cho bạn nhờ :-ss
@Chuối: iem Chuối là iem CHuối cứ cẩn thận đấy ;) b-) tưởng k sơ mi là ko bóc vỏ bỏ hạt đc à =)) =)) =)) hnay tôi săn đc cái ảnh mặt Chuối ngu rồi nhá ;) quả này yi ding cho CHuối đc giải ảnh ngu =))=))=))
@Hoàng: thích gọi "Hoàng kưng" hok em? :-" :))
@My: Mẩu bị lừa hay thế =D>

=)) bạn Xuân bị nhầm McCain với Obama các bạn ạ
cứ nhất quyết Obama là ông da trắng

nản... đúng là xuân :-j ko sao... bố mình còn cứ nhầm Obama 42 tuổi trong khi ổng 47 :)) cũng tại McCain 72 cơ :))

chúc mừng thằng Bush hết nhiệm kỳ :-" trông ông Obama đc phết :x

=)) Xu ơi ngồi cạnh MP ngời ngời thế này sao chưa khá lên nhỉ
Nói cho kưng đỡ mù kang chải nha, Barack Obama thắng cử roài, ông da đen đó kưng :X iu Obama:X:X =))=))
mai ktra Lí 15'. Lên dây cót đi các kưng:-SS

Back
Bên trên