~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

ôi ngại thế, đi cổ vũ mà thua đừng oánh tớ =)) mà chưa chắc mình đã đc vào sân =))
hehe, đùa đấy :">
@TP: việc tôi vẽ con panda thì liên quan gì đến "Châu là con panda" =))=))=))=))=))8-}

thì ai bảo vẽ con Panda rồi đề chữ doản miếng trư to tướng...trên đầu nó :|

@Chuối: Lý Thuờng Kiệt
@TP: vẽ thì phải oánh dấu là mình vẽ chớ :-j chả qua bút tòe mỏ nên nét to nên chữ to :">

èo khiếp, cổ vũ ghê à nha :x
mai đội cổ vũ là phải làm trò cho đội bạn mất tập trung nha ;) đặc biệt là em Xu =))

Hô hô , mình sẽ làm đội bạn bị mất tập trung bằng cách bóc vỏ chuối giữa đám đông ! Đảm bảo cả đội ngước nhìn.
Mai là Châu phải có em Nu iu đi cùng chứ nhờ ,Trúc trúc =)) Hô hô hô
Iem là iem muốn xem fim sex kon vịt bầu cơ :x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko. Kon Xu lạc hậu quá, bi h là phải xem phim "Heo Hìu Xu" mới chính xác là phim con heo. Phim "Kon vịt bầu " chẳng ăn thua gì với mày đâu.
Châu ơi, mai t mang xoong nồi đến cổ vũ cho m =)), gõ cho bọn nó điếc tai lun

Hô hô , mình sẽ làm đội bạn bị mất tập trung bằng cách bóc vỏ chuối giữa đám đông ! Đảm bảo cả đội ngước nhìn.
Mai là Châu phải có em Nu iu đi cùng chứ nhờ ,Trúc trúc =)) Hô hô hô
Iem là iem muốn xem fim sex kon vịt bầu cơ :x:x

Bạn nào lớp mình mún đi xem " Heo Hìu Xu" để tớ phát vé miễn phí cho. Vé của Megastar hẳn hoi nhé.Hehe

Láo toét . Sếp mình đóng fim sex làm sao ai vượt mặt được .Hô hô ,sếp vịt bầu nhờ.
@NU : m mà đem xoong nồi đến thì đội mình cũng điếc tai lăn ra sân lun. :)) :))

Trời ơi ,tao mất 1 phút để dịch được m nói j My ah .Lại kon` I ơ xan xiẻo nữa =))
一 二 三, 小 珠 加油 !!

Chỉnh sửa lần cuối:
Sak con Xu viet sai chu Zhu roai =)) viet the nay moi dung em ah “ 珠“ di co vu the co chet nguoi ko co chu =)) Ma nghe noi Kim Lien manh lam ko biet the nao nhi :-? B-) Cau mong me cho minh mai di co vu. Huc huc

Ôi dồi , mạnh kệ nó chứ . Đội mình phải cố hết sức .Mình kòn ko bít kon Châu nó chơi ở vị trí j nữa O__O

Ah to de nghi mo ra cuoc dieu tra ten cac truong mam non ma cac ban da tung hoc ;)0 =)) Hay phet day, hom nay moi di hoi luom lat duoc it B-)
1, Ban Dat hoc truong mam non Hoa Sen =)) (hay hoa cứt lợn =))
2, Chau : Mam non 20-10
3, Minh Trang: mam non Chim se (minh nghi nen hoc truong mam non Kền kền =))
4, Mẩu : Mam non Son Ca
5, Bạn nào đấy học trường Họa Mi ;))
6, Như: Mầm non A (kinh kinh cái tên đã thể hiện đẳng cấp bé Như nhà ta ngoan ngoãn =)) B-)
7, Khánh : Hoa hồng
Trong lúc bàn bạc thì Mẩu nhà ta đã đề xuất thêm tên "mầm non Chim non" và để đối lại Đạt đã phát biểu câu xanh rờn "mầm non butterfly non (thực ra noi chữ butterfly bằng TV nhưng mình kể lại bằng TA cho nó tế nhị =))

Đề nghị các bạn vote cho tên trường mầm non hay nhất ah :x:x:x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
@3 con Lê Ngọc Hân: chúng mày liệu hồn đấy! thừa lúc tao ko lên mà nói xấu tao thế à??? :-w đập chết con heo Xuân Hìu >:p

@Nu: đừng post 2 bài 1 lúc

@Thanh: chúng mày hết việc à? =))

@Châu: xẻo Trư thi đấu sao roài ;;)

các bạn hư lắm
ko ai đi cổ vũ cho Châu cả
có mỗi mình với Ly thôi

hả, có mỗi 2 thôi á :-o hôm qua mình thấy rục rịch nhiều mà
thế tình hình thế nào ;;) báo cáo báo cáo ;;)
à mà mai bảo Đào làm Happy birthday tháng 11 đi nhé ;))

Back
Bên trên