~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Uh hnay mình cũng nghe được tin ko lành ấy :-< nó mà về lớp mình sẽ phải sắm mấy đôi bitis để đút dần vào mồm nó cho nó nói đỡ nhiều mất :((

mẹ cái thằng hâm.Tẩy chay no đi, lại hàng kém chất lượng rồi, khổ thân lớp mình quá.Đúng là .......ko còn gì để nói .Cứu Cứu ...

mình ko đồng tình mới hành động của bác bảo vệ Bắc trường ta. :(

có phải Ngọc Thành học dốt như bò, tính khí vô duyên, lười biếng, con ông bảo vệ nào đó ko??

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng rồi đấy bạn ơi :)) lam thế nào đây, nó mà vào đúng là 1 tai họa.Đằng nào nó cũng ko cùng "đẳng cấp" voi bonk mình cac bạn nhỉ ;)) ;))

Trời ơi, thế là thế nào? tại sao lại như thế? tại sao lại có cái chuyện xấu xa bỉ ổi vô nhân đạo như thế? ai là người quyết định việc này? ko cần biết là ai, nhưng người đó quả thật bị điên rồi!!!

aaaaaaaaaaa, tớ ko chịu đâu, học thêm toán với nó đã rồ người rồi, h học cùng lớp 3 năm chịu sao nổi?? koooooooooooooo.................

Ối giời ơi, nó còn có tính ăn trộm!!! Làm sao sống nổi đây???????

Huhu, hức hức, ai biết điểm thi của nó ko??

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu bây h nó vào thì chả ai cân nhắc j điểm j nó.
Lo liệu hậu sự đi, tớ là tớ nghi thằng này vào, dễ vào tổ mình lắm

điên mấto_O o_O
Huỳnh Ngọc Thành mà về CE thì loạn à
thực sự shock, lo cho an nguy của các bạn nữ lớp CE:|
chia buồn với CE Ams nối bước 8C + 9C ngày xưa:|

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn cứ bình tĩnh đã, đây mới là có thể nên mình cứ cầu nguyện đi đã :D Biết đâu nó ko vào nữa

Phải nhìn nhận tình hình trong tình huống xấu nhất mà nghĩ phương án tối ưu đề phòng chứ?

đề phòng là đề phòng thế nào đc nó đêy?? Chịu thôi, ko đội đc chung 1 bầu trời với thằng Huỳnh Ngọc Thành dở người-điên rồ-khó chịu đâu!!!:(:)(:)((
ah`, mà nó đang ở đâu mà lại "có thể" vào CE của chúng mình nhỉ???
Liên: ấy cần mua bitis nhét mồm nó thì tớ ủng hộ:|=))

chu' Long: chep chep.Phê bình bạn Long, quên la 10CE còn securtiy này à ;)).Tưởng bắt nạt các bạn gái là dễ à =)) nham rồi.
Chuối: chien tiep di nào
Châu: có đi được ko bạn.Đừng ở nhà nha, đi đi cho vui :D
Phuong: chào bạn.Banh cứ yên tâm, nó ko làm gì dc đâu :D Thằng gà ấy mà vào 10CE thì bọn tớ đánh hội đồng, coi nhu là chào hỏi =))

:)) nếu mà dc như thế mình cũng hả lòng hả dạ
thằng này vào NGuyễn Trãi rồi
mình đang nghi ngờ Bác Bảo Vệ Bắc trường ta có 1 số hành động ko đàng hoàng.:-w
Dù sao mình cũng sẽ coi như ko biết j` để bảo đảm sức khỏe :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
kêu gọi toàn dân phối hợp "anti-HNThành"!!! Thằng đó ở Ng. Trãi Ng. Du j` ko wan trọng; miễn ko phải ở CE
Đạt: đi chứ bạn, ko đi sao đc;)) Mà bao h` đi í nhỉ???

Hôm nọ thấy nó lượn lờ ở trường hôm trời mưa ;))
Nó muốn vào thì vào dễ như chơi :))
Các bạn chuẩn bị chào đón ban ý nào <:p <:p <:p
Chuẩn bị chết nào 8-X: 8-X: 8-X:

Bão của bạn Thành to lắm, bạn ý học Nguyễn Trãi nhưng gió của bạn ý thổi bảo rằng bạn ý học Chu, mưa xuống bảo Văn, ngập lụt thêm chữ An nữa :))

Thôi kệ, các bạn cứ bình tĩnh, đừng lo lắng làm gì cho bất an.

TRUNG THU lớp mình có làm gì kooooooooooo

trung thu đề nghị bác bí thư cho tì trò j` zui zui nhá:D:D
Quên thằng dở kia đi cho nhẹ ng`

Back
Bên trên