~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

lớp học Ngoại ngữ phê thật đấy
lớp Lý chắc đi thắp hương cho anhxtanh với cả niu tơn

hihi ban Nhu (^.^) ko save ah`, phí thế :D hehe co Nắngvang 171 hơi bị hay ho day =)) ko tin thì cứ add đi

/:) mấy đứa mà mày lại tính cả cô vào à, tao nghĩ cột TQ là cũng phải đánh dấu vào cho mày đấy [-(

Tớ, Nghiêm, Đạt, Châu, Như.
Đếm đi, bao nhiêu nào :))
Tớ là tớ hôm nay rất là phục bạn Lòi :)) Ngồi trc' mặt thầy Hà Vịt mà vẫn cười đc =))=)) Rất là nhớ điệu nhún của thầy =))

hí hí, thì nó thế mà ;))
Vừa nghe bạn châu kể vụ chat với cô Anh, thấy cô Anh nhộn thế, như học sinh cấp 3 ý

Liên: 5 đứa chứ ko phải 4 đâu bạn Liên ah. Tớ cũng đua đòi đi đấy. Mai có CMND là tha hồ đi:D
(cô giáo Thảo của tụi mình ham vui ko chịu đc=)) Chat chit với cô thấy cô hay hơn ở lớp nhiều:)))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn nào biết cô hay online lúc mấy h không? Nghe nói cô toàn invi chả biết đằng nào mà lần ? :(
Con Lòi hôm nay bị thầy để ý ..... èng èng vỡ mặt ;))

haha mình thật tự hào vì là người đầu tiên chat với cô ;)) ;)) công nhận trêu cô rất thu vị :D hihi, đã thế lúc đầu cô còn deny mình vì sợ ai trêu chứ. Potay.com =))

Em Lòi bị thầy Hà Vịt tăm tia, nhớ mặt từ hôm đầu đến hôm nay :))=)) Chỉ vì em ko nhịn đc cười =))

;)) ban Chuối chấp nhận thách đâu à :D dc thôi , mình chiều bạn.
ban Lòi: khổ thân bạn, bị cái mỏ leo ấy nhớ mặt thì khổ rồi =))
Châu: đừng nói thế bạn ơi, bùn thế.Sao lại ko đi được à ??? ....(=.=)
Đại ca Như: tối nay tớ chat với cô, có gì hay ho bạn lại copy cho ma xem ;))

Tớ là tớ chán rồi, ko chiến nhau nữa đâu bạn Đạt ạ
Tớ thấy lớp mình nản quá, phải tìm cách sinh hoạt nào chứ nhỉ

Ngày mai em đi nộp CMND, thế là lại đc đi cùng các bạn rùi:). Hehe từ nay mình đã là 1 công dân đất Việt:D.
Các bạn chat với cô T có j` hay thì thông tin nhá:D:D
HÔm nay học chán quá đi, buồn ngủ; học công nghệ như dở hơi, chả hiểu j` cả.:(.

Công nghệ hôm nay không thể chịu được nữa >_< stress nặng , tóm tắt 3 bài vào vở , trồng đậu , soạn bài , học bài , nếu ko trả lời đc tên sẽ chễm chệ trong sổ đầu bài 8-} điên hết rồi 8-}

:-j hôm nay em Lòi giả giọng cô hay vãi chưởng :-j , nhất là khoản chửi ;))
ha .... phải ha..... ha...... ha..... :))
Anyway , ghét học công nghệ :-w

:))
sao chuối lại nói thế
chuối chết ai chơi mới tớ =((
tớ có một tin khắm khú là bạn HUỲNH NGỌC THÀNH có thể về lớp 10 Trung Anh học :|(có thể)
tớ ko biết thực hư thế nào nhưng mà tớ sẽ coi như là chưa từng nghe thấy :-@

Back
Bên trên