~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Thôi ko sao ;)) Cố lên ;)) bao h hát gọi tớ :)) Tớ bảo Anh 1 sang làm quả ĐỘI CỔ VŨ váy ngắn đá cao :)) Tha hồ cảm hứng mà hát :)) hehe ;)) Thế định hát bài gì thế ;))

:(( cảm ơn bạn nhiều.Ặc , cô Nguyệt Anh bắt hat 1 bài dân ca :(( bon nó tống cho tớ 1 đống giấy photo may cái lời bài hát rồi bắt tớ lựa chọn nè :(( sao mình ko bi bệnh tim giống thang Tú nhờ :(( đỡ phải hát

Rái Châu nữa mới sợ chứ =))
ô , mà mình háo hức nghe giọng của bạn bệnh tim , sao ban ý ko hát nhở 8->

hát là thế nào.Bạn ý sợ hát lắm.Thôi mai tớ đành nhắm mắt lamg ngơ vậy :(( khổ thế

Này nhớ, các bạn phải nói chuẩn chứ, bạn Bản đồ chứ :))
Sao bạn bản đồ với bạn Đạt ko hát với nhau nhỉ :)) hay thế còn j

ờ thì bạn Bản đồ :-j
Đạt : Bèo dạt mây trôi chốn xa xôi ...
Bản đồ : Anh ơi em vẫn đợi , vẫn chờ ...
:))

Chỉnh sửa lần cuối:
=))
con Như vãi

đúng rồi
hát như 2 thằng Anh Quang mới j` j ấy
2 thằng giọng trong trong hát cả Hoa thơm bướm lượn ấy
hay :x

Ôi nghe các bạn này học Văn thú ghê cơ:x
Tớ học tầng 2 xa xôi hẻo lánh ít có dịp đc lên trung tâm,ko ngờ các bạn văn minh thế này:(
Đạt cố hát cho hay và gợi cảm nhé;)),đừng để người ta ném chuối ném dép vào người,khổ thân bạn Hằng bị vạ lấy lắm:))

Ặc sếp Kha ngứa nhờ :(( tớ đang sợ mình bị vạ lây ý, con ngố Hằng hát ăn nhiều ca chua, trứng thối lắm rồi =))
Như: dc lắm, trêu bạn à.Đại ca chiều nay biết mặt ;)) Hãy đợi đấy ;))
Chuối Ti: Chiến tiếp bạn ơi :D Chiều nay dc học môn của bồ rồi , sướng nha =))

Mình cũng chưa nghe rõ giọng bạn Hằng lắm
nghe bạn í hát :x :x

Nghe rồi mới biết bạn ạ =)) khả năng chiều nay mình phải trốn đi đâu đó :((

các bạn làm vui ghê. Chả bù cho tổ mình điên loạn đi tìm tên các bài Cải lương cổ+chèo cổ. Còn đi in ảnh, ghi âm, tìm video nữa mới đau. Bây h` vẫn chưa xong:(:)(:)((

Buffalo: khổ thân tổ bạn thế ;)) Vẫn chưa xong à :D Thôi cố gắng lên, với lại chắc gì co Nguyệt Anh đã nhớ =))
Chuối Ti: ngoan thế, hôm nay ko chat chit hay chiến nhau gì à.Hay lại bảo đang ôn Lý đi.Đừng yêu thấy như thế Chuối =)) ko nên thể hiện tình cảm lộ liễu như thế ;)) ;))

hơ hơ
Chuối ơi tổ mình sướng nhờ :))
à mà hôm qua tớ có bàn mới các bạn tổ mình là sẽ cho bạn Bách mặc khố đeo cồng chiêng đọc diễn cảm bài Đẻ đất đẻ nước, bạn Chuối sẽ mặc váy lá chuối khô đứng ngoài múa phụ hoạ, tớ và bạn Liên sẽ đọc phần tiểu dẫn. Pu và Tiến Anh sẽ là ban giám khảo. Chuối thấy ổn ko ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hay đấy, em Bò ma song ca với em Ti thì còn gì bằng =)) Haha, ngố vãi.Chuối ơi la CHuối, lộ rồi nha, lần này thì ở nhà để tập hát với bạn Bò à ;)) ;))

tổ các bạn vui óe. Tổ mình bi h` mới tạm chấp nhận đc

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Bách ko chuẩn bị khố nên tổ mình ko dc điểm =((
mình có nhã ý muốn bạn Hằng mới bạn Đạt chuẩn bị thêm tiết mục biểu diễn hôm đại hội chi đoàn mới cả trung thu nhớ ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hihi hôm nay rùa vãi.Tự dựng dc 9 van chứ ít đâu ;)) hehe

Biết thế này, ... chẹp chẹp :( Dc cái tổ mình rất là linh hoạt ;))
Thôi để hôm ôn tập mình hát Lan Điệp Lòi nhớ :)) =))
nàng đỡ kiếm cho chàng =)) =)) =))

Tớ là tớ thấy bạn Đạt hôm nay "rap" rất là đc. Chị Hằng mọi khi giọng em tưởng hát nó cũng eo éo, ai dè... hay phết ;)) Đề nghị 2 bạn hôm họp Đoàn cho xin bài Hoa thơm bướm lượn nữa :)) Mà do lí do cá nhân, tạm thời mấy hôm này tớ ko lên HAO, bạn Đạt tự chiến lấy nhớ !

Đang nghe contradiction, đố bạn nào biết bài này ở đâu ra ? :x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn này chiến cái gì đây không biết ? 8-}
Em Chuối nghe bài Lan và Điệp rồi à ? Hay nhở ? :X hay thế không biết =)) =))
Hôm nay bạn Đạt với bạn Hằng hát hay 8-> <:p <:p
Chúc mừng bạn được 9 điểm <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên