~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

thì mai đến quyết ;)
hay đứa nào mua đĩa để dành
hôm nào tụ tập nhà 1 đứa xem ;;) :x

tớ nghĩ là chưa có đĩa đâu
đi tìm link down đã
tụ tập ở đâu xem đê :))

Có link down rồi đấy trên film4vn hay sao ý.
HÔm xem đấy sẽ ko có mặt em ,em anti fim ma :D
Cả nhà đi kí HL đi ,mai quên thì
giết

Chỉnh sửa lần cuối:
@XU: film đấy ko sợ lắm đâu, mới cả là cả lũ ngồi xem thì chỉ bùn cười thôi chứ hem sợ =))

anh Thanh chỉ xem chỗ nào cần xem thôi ;)) mà dạo này ko thấy anh Thanh lên đây nhỉ ;))

anh Thanh đang đâm đầu vào học rồi, bỏ rơi các em trên này =((
thế mua đĩa + down, xong hạ long vác laptop đi xem chung nhớ ;))
nhg mà màn hình lap nhỏ, 21 con chúi đầu vào xem thì ko đủ nhỉ :-?
hay là CN, về Hà Nội xông pha nhà bạn nào đấy xem \:d/

Heiz tại các bạn than phiền nhiều quá dạo này mình ít lên HAO nên hôm nay quyết định làm một quả chói loá cho box lớp mình =)) B-)
Tình hình ngày hôm qua mình nghỉ là chả học hành được gì cả, sáng ngủ dậy muộn và online. Hố hố ;))
Chiều chị Hương cóp được film Họa Bì của bạn về ngồi xem, tiếc là chị phải đi học nên mình ngồi xem một mình. Nói là film kinh dị mà chả sợ lắm B-) (Ấy thế mà lúc tối con Mẩu goi ĐT hỏi mình sao mình lại sợ nhỉ :-ss )

Thấy con Mẩu bảo có nhiều cảnh con heo, mình hí hửng xem ;)) mà có thấy lắm đâu, ít ơi là ít, đúng là Việt Nam cứ cảnh "hot" là cắt tiệt :(( =(( =((

Đề nghị cô Mẩu tìm bản đẹp+không bị cắt rồi rủ tôi đến xem cùng nhá =)) ;))

----------

Mà xem với tôi là phải cẩn thận đấy nhá, tôi là tôi hay học tập ngay lắm đấy. Hố hố B-) :)). eo ơi mình dê từ lúc nào thế này ;))

----------

Mà xem với tôi là phải cẩn thận đấy nhá, tôi là tôi hay học tập ngay lắm đấy. Hố hố B-) :)). eo ơi mình dê từ lúc nào thế này ;))

Đề nghị cô Mẩu tìm bản đẹp+không bị cắt rồi rủ tôi đến xem cùng nhá =)) ;))
----------

2 người tự sướng kìa =))=))=)) bệnh quá =))=))=))
có j alô mình đến xem với :-c :x

Riêng Chuối đến không cần anh hot boy đây học tập film mà sẽ thực hành "lột vỏ Chuối" luôn. Há há, Be careful ;)) B-) Wo shi yi zhi lao yang =)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) hôm nay Halloween
cần câu giờ anh Đứttttttttttttttttt

why not?????????

đâu mà hôm nay Halloween? Mai chứ :-w

@anh Thanh: con Heo bị TQ cắt ý, cóc đến lượt VN cắt đâu ạ :)) Nghe bảo chúng nó vẫn down đc cutscenes trên mạng, mà sao mình tìm mãi ko thấy :"> Ai tìm đc bản đẹp cutscenes ấy thì show cả làng nhá :">:">:">

chết dở, hôm nay mới 30 nhờ :-s :-s xời ơi, thế là lại chả làm đc j rồi :-s

alô, topic 11CE đang có phong trào search for P.Đ.T nhớ, bảo công an vào tóm giờ =))

@CHuối: P.Đ.T là gì? mình trong sáng hem biết :">
@My: chả thứ 7 thì sao :-w
mà bác mình ko đi đc, nhưng tình hình chắc ko sao, vì là có 1 bác rồi, có cô Q, h có thêm anh Đứt :x chắc là đi thôi
mà tiền nong thế nào nhỉ? :-?

ủa tưởng cô Q ko đi??

haizzz... hy vọng thuận buồm xuôi gió :-< mà 500k? hức... khó xin đây :-s

tình hình bạn Trang k đi, Quỳnh ko chịu xin đi ~~~> Ánh mất hứng
đề nghị các bạn tích cực khuyên bảo =D>
mà 2 con trai đi đi nhá :-w có mỗi 2 bạn mà 2 bạn chán là thôi đấy ;;)

lớp mình tính chênh ra khoảng 20 người đi rồi 8-|
thế thì thà rủ thêm các em 10CE đi, có phải đông ko, Đạt cũng mấp mé ko đi kia kìa :-s cứ liều liệu :|

cô quyên thì tình hình chưa biết thế nào, cô mà ko xin đc hôm nay, thầy Đứt mà ko đi, thì lớp mình cũng ngỏm béng nó luôn 8-}

Hehe, Có 2 bạn đi nên nhất định các bạn gái fải thật chiều 2 bạn zai nhá :))
Hôm đấy tớ mang PS2 đi ,đọc DVD lun xong cắm vào tivi ở đấy mà xem chứ xem laptop tiếng nhỏ lắm ,chả hay đâu.Ai có fim j hay thì nhớ mang đi xem nhá.MÌnh khoái cái vụ đêm party lắm ah nha hehehe
MAI NHỚ NHẮC NHAU NỘP TIỀN .KO LÀ CŨNG GIẾT HẾT !

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên