~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

cố lên
mình bây h mới bắt tay vào SỬ
sợ Việt hnay gọi lên thì chết :-ss:-ss:-ss

đề Sử hôm nay của mình thật là ngắn, làm xong lúc 5h :)) (tức là làm trg khoảng 15') rồi ngồi ngắm các bạn làm bài =))=))=))
vô đối vl =))
ko ngờ đề của mình ngắn vậy, có 1 mặt rưỡi, trong khi bạn Như là 4 mặt giấy =))=))=))
Người ta gọi thế là , ăn ở có đức thì Trời thương, khỏi mất công, cả sáng ngồi học thuộc lòng =)) ko phải nhờ đến công cụ thời thường khác nhớ, tự lực cánh sinh đới =))

hôm nay con Linh cũng thế 5h làm xong ngồi vểnh râu lên trong khi mình mới xong nửa bài

buồn quá, bạn Ngọc Anh bạn í bảo mình ăn ở k có đức nên trời ko thuơng, Sử mình 3 trang :)) bạn Ngọc Anh nhờ ;;)
mai có ai đi Họa bì mới 10-12ce k?

sử mình ngắn, cô lại ko trông, nên quay ngon diễn biến Tân Hợi, nhưng cái câu 1 thì mình nghe đào viết vào, hổng hỉu đúng hok nữa :-s

có khi cô này lớp 10 dọa cho sợ, 11 thả ko nhỉ :-?

mọi người về trình giấy Hạ Long nhá, T5 nộp

hế hế
hôm nay cô ngồi dính mông trên bàn giáo viên
=))
mình làm rất nuột

mình làm rất nuột (cứ thế chép thôi :-") Mà thỉnh thoảng cứ ngẩng dậy giả vờ nét mặt đăm chiêu cố nghĩ gì đó, như kiểu "chỗ này là.... là gì nhỉ? ờ... là... a! đúng rồi! là thế này!" =))

này nhớ anh Châu nhớ =)) yêu nhau quá hóa rồ hay sao mà xướng cả tên cha sinh mẹ đẻ em ra thế =))

mai thứ 4, cả nhà có định làm trò j ko ;;)
hay confer bàn chuẩn bị cho Hạ Long đây :-?

mai lớp chắc chả ai đi họa bì đâu :-j

ở nhà mà tự họa :-j phim đấy là ko tốt đâu :D
@Chuối: zô zuyên, ai yêu cô :p hử cô Ngọc ANh =))

=)) Hoạ Bì là phim con heo
nd nghe cũng đc
nhung mà mình chã thích đi với 2 lớp đấy
mà mình thích mega cơ :">

Hơ, mai đẹp zời đi xem fim đấy làm j.Hehe .Hôm nay sử nuột ngoài sức tưởng tượng ý.Thik wa' :x:x
Vụ Hạ Long là cả nhà phải cố lên đấy nhá .mình chủ đông làm thôi ,nhất định phải đi được đấy . ui khoái quá,ngồi nhà tưởng tượng ra thôi đã sung sướng hết cả người rồi :))

lại chả, 11ce có em nào hưởng ứng đâu :-j
mai ở nhà làm trò gì nhỉ 8->

Back
Bên trên