~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

ơ chuối làm sao thế?
Bạn nào cho mình xem bạn mới đi :">

kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt kứt ...............

khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm khắm ............

đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ đĩ ............

khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn khốn ........................

ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!! ĐUỔI!!!

ặc.... hết cả hơi... ai còn từ nào nữa ko?

Lòi ơi, Liên ơi, Bò ơi, mình nhớ các bạn lằm :(:)(:)((
thật là hãm, thật là lố, thật là tởm !!!
sao ko đổi đc ???

@Phương: lòi ra là tới mấy chục MB mình ko upload đc nhiều quá :-s
Mà như mình nghe thì có mấy bài ok hát đc thôi, còn lại chắc để nhạc nền
@Mẩu: chết chứ còn biết sao :-s

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

đ' hiểu nổi luôn
sao lại có cái thể loại cho bài khó xong cười khà khà khoái chí là sao
bài này 1 hay 2 hay 3 đây :((

Ko biết, chắc tầm 1.5 =))

Mình chỉ tiếc hôm nay 9 Lý ko xin thầy cho thành 10 :( Bài 2 15' sai ngu đc có 6 đ, chứ nếu đc 7 thì đã đc 8.0 :( H mới có 7.5 :( Những bạn nào đc điểm Lý nhỉ?

Thế bây h làm thế nào hở Chuối?

chắc là mình đưa usb thôi :-s khổ sở, loạn loạn loạn, tuần mình làm Hanyu Qiao có nhiều vụ khác nữa :-s

Xin chào mọi người! Hôm nay là lần đầu tiên lên trang của lớp mình.Mong mọi người giúp đỡ >:)

Uhm đề KT hôm nay kinh thật :(( Nhưng mà mình vừa hỏi 1 bạn học lớp văn năm ngoái bảo là ông Long này cho đề khó nhưng mà chấm dễ lắm, đứa không làm gì cũng được 5 diểm không biết là có đung không nữa ;)) :-? B-). MOng là thầy cũng sẽ nương tay với lớp mình và lớp mình có thể làm lại bài KT :(( =((
Ah các bạn vào link nay de vote cho chị Mỹ Hằng nhá http://www.tamtay.vn/image/view/264535/SBD_06_Tran_My_Hang.html. Miss khối trung của chúng ta đang không tự tin lắm. Cổ vũ cho chị ý nào :X:X:X:X

Ah nhân tiện up mấy cái ảnh của thầy Cường đứt . Hí hí ;)) B-)
HÔm nay không hiểu sao mình nổi hứng chụp ảnh thầy. Thầy "đẹp zai" quá chăng ;))
Các bạn xem nhá. Hehe trông thầy như kiểu học sinh ngoan đạo ý ;))

He hè cái ảnh cuối là lúc thầy phát hiện ra bị chụp trộm ;)) Không ngờ thầy Cường đứt nhà ta cũng ăn ảnh phết đấy :X:X:X:X

----------

Xin chào mọi người! Hôm nay là lần đầu tiên lên trang của lớp mình.Mong mọi người giúp đỡ >:)
Không có ai giúp đỡ nucai trừ boss của nucai dâu hố hố ;;) =)) \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
Úi zời.... Thanh ơi... thầy Đứt của Trà My rồi, đừng hớt của Trà My thế Trà My buồn thì chết ;)):"> Chết thật... Lớp trưởng gì mà cả h ko ngồi học mà lại pâu thầy thế =))

P.S: trông mặt thầy chuối thật ;))

Hình hôm nay ko buồn bằng đại hôm qua :))
Chả thèm học gì ban sáng :))

@Thanh: chụp mấy cái bàn đầu ko ai ngồi, nhìn như thầy ngồi 1 mình trong lớp =))
hnay hình kiểu ko biết đc 3 đ ko =((
sao ko đổi?????????????????????? :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

ảnh đấy chụp máy à ? Ai chụp mà nhanh thế nhờ :))

mình bắt đầu thích anh Cường Đứt rồi :)) giáo viên cứ nhẹ nhàng và trôgn ngố thế có phải hay ko :x
chả bù cho long
em Thanh: giao em phụ trách tóm tắt confer hom nay
@bạn Ánh: CE topic huanying ni :x

Hôm nay đi qua Cầu Gỗ B-)
nhà ông Long là nhà 28 à, là tiệm vàng đấy :))

Back
Bên trên