~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

mình chỉ mong là hôm nay đến trường ấy, xong thầy Thắng vác cái loa ra to bảo: "Alô alô 123, alô, các em hôm nay nghỉ CNVC, chúc các em có ngày nghỉ vui vẻ. Alô alô !!!" :-s
hoặc ko thì học tiết đầu, rồi trường báo nghỉ.
Tóm lại là nghỉ :-s:-s:-s

@Châu: mình còn chưa có tờ đáp án + câu hỏi đây :| thấy anh Trung vớ vẩn chưa ??? chán anh :))

hoành lắm =)) quên xn tiền quĩ lớp rồi :((
hnay ko học toán thì tốt =((

thế cuối cùng danh sách khách mời là ai hở bạn Chuối? ;;)
ôi, ...toán ... :-< mình muốn bùng toán :-<

có điểm miệng rồi đếch sợ :))
Hôm nay học chương mới mà ;)

nản quá... 5 điểm toán... làm gì đc đây? :( Cả lớp thống nhất ko ghi điểm 1 tiết toán vào sổ liên lạc và sổ theo dõi tổ nhé :))

ông trung ................ cấm !!!!
Ko ăn gian thế nhé :)

@Phương: ds có cô Quyên, thầy Lân, cô Việt, BGH có thể có cô Oanh, thầy Thạo, Gv bộ môn có thể có anh Đứt, cô Hồng :) sẽ mời cô địa nếu các bạn thích

thế điểm lý có ghi ko ???

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi ạ... đừng ghi điểm lý, bạn nào chấm vở đc điểm 9 thì ghi thôi :-j Nhưng mà phải thống nhất cả lớp nhé ;)

khiếp mời lắm thế, lấy lòng à? ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
chã hiễu =))

bạn Phương cong míng quá =)) ghi điễm 9 mà ko ghi điễm 6 =))

@Chuối: tại câu của anh í sai ngữ pháp + từ tra ko có trong từ điển =)) mà thôi >:p mình trả lời đc rồi nhá :p
Toán mà ghi vào á, 4 bạn tổ trg lên lại " tổ em có nửa bên này 5, nửa bên kia 6,7 ạ" =))

tại sao ko đc nghỉ đại hội CNVC?

@Chuối + Châu: khó viết quá, bút 3k thỉnh thoảng còn...rụng lông nữa, các bạn có lấy ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
:(( khó quá... khó lòi kèn ra... nét nó thế nào ý, ngu ngu...

hic... mang cái list lớp mình ra, viết chưa hết đã chán, ngồi vẽ mấy bức liền =))

Back
Bên trên