~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

kiểm tra như s*** chán chả buồn nói, gục trong cả giờ học thêm lý rồi, ngán ! :|:|:|
lạy giời mai Toán :|

thôi đừng thúng hoa :-j các bạn có you make me wanna thì make hoặc là Dao xiang :">

thế các bạn gái nghĩ hát j đi chứ, dồn hết lên bạn nam sao ??? mau mau còn tách beat nữa

Thúng hoa cái kẹc :))
Hát tiếng Anh cũng đc à ;)) Nhưng chả biết hát bài gì :))
Love in this club lại bảo là dâm quá, ko đc :((
Mấy bài mình thích toàn kiểu đấy =P~
Kiểu này hát vài bài của anh Kiệt Luân thôi ;))
Dao Xiang thì chưa dám chắc :)), nhưng cũng khá máu ;)

Dao xiang, dao xiang, \:d/ mình sẽ đỡ cho mấy chỗ "wo, wo" \:d/
Love in this club thì đã sao :"> rủ các em lớp 10 tập nhảy vài điệu ấy :">

mình đề nghị dẹp vụ you yi ge guniang 8-} hát thế thà rú love you love me còn hơn 8-} cùng lắm thì... hát nhạc Lưu gù =))

Phương you yi ge guniang hay mà \:d/ nói chung là các bạn đăng kí nhanh đi, các em 10CE xong rồi.
Mà các em ý cái j cũng xong trc' mình, từ khoản tiền nong đến tiết mục, ghê thật

này án tuê ko hát love you love me đâu
love you love me chỉ hát đc 1 người thôi
cho mày lên hát đấy P ạ
hát bài gì cả tổ hát đc chứ

hảo hán ge hay thế thì chả cô chú nào lên, lên có phải là đc bài hát đầu ko !!!
à, mà 10CE cũng có em đăng kí bejing huanying rồi nhé, tránh bài ấy ra :)

* tin nhắn lúc 11h30 đêm từ cô Diễm nhà mình :x
các bạn nhớ chuẩn bị Hanyu cẩn thận và sinh động, vì hôm đấy sẽ có một số thầy cô BGH vào. :D
Tóm lại, chuẩn bị tốt nhé!
À, có thích mời thêm anh Đứt với cô Hồng, mấy thầy cô trẻ trẻ dạy lớp mình ý :">

Chỉnh sửa lần cuối:
hảo hán ge hay thế thì chả cô chú nào lên, lên có phải là đc bài hát đầu ko !!!
à, mà 10CE cũng có em đăng kí bejing huanying rồi nhé, tránh bài ấy ra :)

* tin nhắn lúc 11h30 đêm từ cô Diễm nhà mình :x
các bạn nhớ chuẩn bị Hanyu cẩn thận và sinh động, vì hôm đấy sẽ có một số thầy cô BGH vào. :D
Tóm lại, chuẩn bị tốt nhé!
À, có thích mời thêm anh Đứt với cô Hồng, mấy thầy cô trẻ trẻ dạy lớp mình ý :">

tổ mình đăng kí beijing huanying trước cơ mà CHuối ..:D phải bảo các e tránh ra chứ
Hihi cô Hồng và thấy Đứt nhiệt tình thế <:p .

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe mời đi, xong mời 2 cô thầy lên giáo lưu trên sân khấu =))

@chuối: lúc nào cũng you yi ge guniang, lên nhí nha nhí nhảnh như con chó cảnh ý 8-}

@mẩu: Bọn tàu hát chung mà bài nào hay thì toàn con zai hát, ai mà đỡ đc giọng chúng nó? tao thì ít nghe nhạc tàu, mày hay nghe thì mày kiếm đi?

chúng ta cố làm cái vụ này tốt, để trường thấy khối mình còn có trò này nọ, thì lớp 12, sẽ ngăn khả năng ghép lớp đi một tí :-s:-s:-s

Hiện tại mình có mấy bài hát rồi, mai mình sẽ mang cho các bạn nghe, nếu mà bạn nào thấy ok thì chúng ta sẽ dùng bài đó :)

@chị Hằng: đấy, em cũgn bảo em ý rồi, hay cho hát chung đi :"> em cũng muốn để bài đấy 1 xuống cuối, 2 lên đầu chương trình \:d/

nhạc đâu hở chuối? :-/ Sao ko up lên box.net rồi vứt link cho tụi này down, có phải tiện ko?

hôm nay mấy bạn làm toán ntn?

Đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi

các bạn hiểu hôm nay thế nào rồi đấy

Thằng đĩ thằng đĩ thằng đĩ thằng đĩ..................................................................................................................................................................................................................................................................thằng đĩ thằng đĩ thằng đĩ thằng đĩ.........................................................................................vẫn là thằng đĩ thằng đĩ thằng đĩ thằng đĩ......................................................thằng đi thằng đĩ thằng đĩ thằng đĩ.........
Nói chung là bất tận ...

Đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi n lần
khổ thân bạn nào đề 1, s*** hơn đề 2 :-ss
tổ mình bài nào cũng chê, khó chọn ghê, đề nghị bốc thăm hát bừa 1 phát =))

@Ly: bốc thăm ra thế ấy mà 8-}

Ko chịu đc sự hãm của anh ý, mình tiếp đây
tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm tởm => đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi đổi

thật là bất tận ! :|

Back
Bên trên