CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

Mong là hôm nay không mưa ạ để đấu nốt Chung Kết đi . Hôm qua đang hay thì lại hoãn :(
CDunk cố lên :D

Anh ơi!!!
Hôm qua đi mưa về ướt hết quần áo với cả giày roài.
Hôm nay mới giặt đã khô làm sao kịp ạ!!!!!!!!!!!

tự nghĩ cách mà giải quyết. mày bao nhiêu tuổi rồi hả Hiếu.
có thằng nào tốt bụng nhắn tin cho anh kết quả từng hiệp một ko. chiều nay đi làm, ko đến được :(

Nguyễn Duy Hiếu đã viết:
Anh ơi!!!
Hôm qua đi mưa về ướt hết quần áo với cả giày roài.
Hôm nay mới giặt đã khô làm sao kịp ạ!!!!!!!!!!!

mẹ mày ướt áo chứ cả đội ướt áo à mà đi hỏi, mọi người biết làm gì,

thay đổi lịch 1 chút . 2h đánh trận 3-4 . 3h30 đánh chung kết. 2h30 cả đội có mặt cho anh

chúc CD đánh tốt...lên đây chơi mà nắm đc nhiều thông tin phết hehe...đội nào vô địch cũng xứng đáng zầu men :))

Nguyễn Trọng Nghĩa đã viết:
tự nghĩ cách mà giải quyết. mày bao nhiêu tuổi rồi hả Hiếu.
có thằng nào tốt bụng nhắn tin cho anh kết quả từng hiệp một ko. chiều nay đi làm, ko đến được :(

5k/tin anh :D... giá rẻ... như kiểu hot update ý ;))... rẻ hơn cả bọn truyền hình nhá hé hé!!! 4 hiệp vị chi là 20k >:)

anh nhắn cho mày chỉ với 3k 1 tin thôi, vị chi là 12k rẻ hơn nhiều so với thằng Si Líp, sao nhận dịch vụ của ai nào :))

=; nghỉ hết. cò quay cả đồng đội. đã thế cầu mong chiều mưa. cho nghỉ hết cả đi.
đùa cứ giảm giá đi. tầm 5k cho 4 tin là đc ;;)

Hị,hôm nay may mà cù cưa nên 3h kém mới đến chứ 2h mà có mặt theo lời anh Toàn thì có mà húp cháo :))
Chẳng hiểu 3h15 đánh gì 8-}
Mình ngồi chán quá đi chơi xong đến 5h kém 10 về mới thấy cả đội bắt đầu ra sân chào khán giả :))
Nhưng hum nay đội đấu hay :x Thằng Thái mặc dù nhiều quả đú ko phải lối nhưng chung qui lại là đánh siêu hay :D

Rất sorry vì chai champagne hơi bị lởm,căn bản tại anh Toàn bảo mua chai rẻ tiền nhất nên chất lượng nó cũng rẻ tiền theo :))

Lúc nãy ngồi ăn lẩu cũng quẩy quá mức :)) Siêu vui :D
Có điều ở phòng karaoke thì thác loạn quá nên Yến lùn đành phải rút ko thì lại mang tiếng ra :))

Cuối cùng là CHÚC MỪNG CHICKEN DUNK VÔ ĐỊCH :D

hehe
chúc mừng các chú
hôm nay bận ko lên được Y, lúc tối nghe phone báo đang ăn mừng vô địch, rất vui :x

Nào để cơ trưởng bắt nhịp bài hát của đội nhá:

"anh em ta là người có học uh ah uh ah uh ah uh

chicken dunk là người có học uh ah uh ah uh ah uh

ôi CDunk huyền thoại ôi ... CDunk cỏ dại ... 1 Cdunk ở trong tôi chằng chịt toàn là huy chương à há

có lúc uống có lúc chiến có lúc lắc ko ai quên ... ko ai quên người ơi ...

có cái đó có cái ấy có cái đấy ko ai quên ko ai quên người ơi ...

yeah ... =p~ "

Chỉnh sửa lần cuối:

của bài nào đấy để em hát với , sắp mở ra kỷ nguyên mới cho cdunk à nhầm tiếp tục chứ , năm sau khóa long thú vô địch chắc sau nữa khóa long con càng vô địch

đến lượt các anh lớn rồi :D

một kỷ nguyên mới toàn thác loạn à? :))

hôm qua vui thật, anh Long ngựa ba chén đã phá giới uống gần gấp 3 :)) rồi cả boyband "bầy ngựa hoang" nữa chứ, quẩy vl :)) vui nhất là lúc đi hát. lak điên cuồng :))

Hải dớ không có đoạn đi đua 2 vòng hồ tây, 1 vòng hồ gươm rồi. Long thú bùm 1 cái hóa thành siêu nhân 8-} vl vl

há há há há...hôm qua em cũng thanh` siêu nhân...ngồi nhà tu luyện dao động điều hòa:)) :)) :)) ...anh ơi hôm nay tập xong lẩu tiếp đi;;) ;;) ;;) ...em muốn gia nhập band "bầy ngự hoang anh Dớ ơi....b-) b-) b-) b-) ye'

Tiếc we' , hôm qua ko bit đấu nên ko đi , thấy kể bảo CDunk đánh hay lắm --> chúc mừng các anh/bạn/em :D

con ngựa Mông cong còn chơi cả quốc ca theo phong cách hip hop thì biết rồi đấy

Đào Huy Toàn đã viết:
Hải dớ không có đoạn đi đua 2 vòng hồ tây, 1 vòng hồ gươm rồi. Long thú bùm 1 cái hóa thành siêu nhân 8-} vl vl

tiếc vl, căn bản tại em tưởng lại lượn 1 vòng đường Thanh Niên nên em mới về, nếu biết có cả đoạn hồ tây với hồ gươm thì em đi rùi :((

Minh sục đâu nhỉ. tường thuật vụ ông bô đánh đòn đi nhỉ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên