CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk: training

đôi Wade vẫn đẹp nhất :x chú Khải mua bao nhiêu thế :x trông ngon kô kém gì ở đây nhưng ở đây toàn 89$ :(

chẹp
giá của nó thì khủng lắm, nói ra lại lụt chỗ này mất vì nước dãi nước rớt tùm lum :D

ui ui...giá khủng lắm ạ....đôi Wade ở bên này là 150$ Sing tính ra là tầm triệu 6....muốm mua lắm nhưng chưa đủ lực :((

CN này hoãn không đấu nữa. CN sau mới lên Y. CN này tập ở ams nhé. Mang nhiều bóng đi để còn tập

eo ôi, ước gì các trưởng lão đội mình ai cũng tích cực "đi công tác" và tiện thể shopping như chú Khải thì chắc bọn trẻ chúng mình thừa thãi giày dép quần áo 8-> eo ôi thik thế 8->

Chỉnh sửa lần cuối:

mấy thằng đong gái gú gì ở đâu thì thôi, vào đây đừng lấy nick gái post bài nữa, ngứa mắt

đúng quá ^^ Chú khải no 1
Chủ nhật cháu xin nghỉ ở nhà học ạ :) Thi đại học đến nơi rồi !
Cháu xin phép những hôm nào không đấu thì cháu xin nghỉ ở nhà , chỉ hôm nào đấu mới đi thôi ạ
+ Hôm qua thằng vương qua trường xin nghỉ tập đội mình dài hạn để nó ôn thi đại học cho năm sau
Chú khải ơi bố cháu đang ở nhà chú bán lại cháu đôi wave trắng đi bao nhiêu cháu cò quay ông bô , không ông ấy sang nga lại làm con giày mấy trăm đô tiếc tiền lắm :( ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

hình như có mỗi anh dớ dùng nik gái thôi mà

mà sao mấy đoi trrong giong nhau thế j, bao nhiêu mọt dôi thế ạ

Chắc là giá bình dân thôi :)) chú Khải ko dám nói thật sợ lộ hàng ;))

hình như có mỗi anh dớ dùng nik gái thôi mà

mà sao mấy đoi trrong giong nhau thế j, bao nhiêu mọt dôi thế ạ
Cháu xin nghỉ tuần này ko tập vì cháu thấy nhịn hẳn cho lành còn hơn dai dẳng,nhưng cháu sẽ vẫn dành chút hơi tàn để vào reb cho chú chú Khải nhé,dĩ nhiên là cũng ko fai cháu mong chờ từ chú 5 cái gì đấy đâu ah....:p :p :p

đúng quá ^^ Chú khải no 1
Chủ nhật cháu xin nghỉ ở nhà học ạ :) Thi đại học đến nơi rồi !
Cháu xin phép những hôm nào không đấu thì cháu xin nghỉ ở nhà , chỉ hôm nào đấu mới đi thôi ạ
+ Hôm qua thằng vương qua trường xin nghỉ tập đội mình dài hạn để nó ôn thi đại học cho năm sau
Chú khải ơi bố cháu đang ở nhà chú bán lại cháu đôi wave trắng đi bao nhiêu cháu cò quay ông bô , không ông ấy sang nga lại làm con giày mấy trăm đô tiếc tiền lắm :( ;))

đại gia này mù giá à :)) 2 con wave mà có mỗi mấy trăm $$ thôi á =)) mà những 2 con thì chia cho anh 1 con nhớ ;;)

=)) đại gia long con mua đôi wave cho ai thế =)) a thấy con zim của chú cũng chiến phết đấy chứ :))

zim chiến đèo gái vẫn sướng hơn dùng nick gái post bài
hô hô hô

THế nick dùng nick 1 e chiến chiến thì có đc ko =))

hở ra 1 cái là spam /:)

CN mang nhiều bóng 1 chút để còn tập nhé

cho em xin phép nghỉ tập tuần này vì phải thi HK :(( , thi muộn vãi nhụy :((

Em có đc đi tập ko ạ :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên