CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk: Banzai lên đường may mắn :x

Cái đấy hỏi a Toàn :| ....

ối jo^i` ôi anh Nghĩa ơi :(( :(( :((
anh Nghĩa ơi :((
..................
:((
:((
tại sao lại hok trân trọng n~ h` fut' bên nhau hiếm hoi để h` đây ng` đi xa mãi :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
anh ơi 3 năm sau anh còn nhớ đến bọn em hok :(( :((
anh Nghĩa ơi :((
mah ý anh i ốt là j` thế /:)

hẹn cả đội đến thứ 5 , 31 tháng 5 cả đội sẽ tổ chức 49 ngày cho Nghĩa B-)

tối nay anh Nghĩa bay muộn quá nên chắc em ko đi tiễn anh được rồi :-s chúc anh lên đường may mắn, nhớ giữ gìn sức khỏe, anh nhé ;)
đợi đến khi nào em nâng cấp được con máy fò nhà em thì anh em mình tối tối hamachi nhé ;;)
mà bản di chúc của anh ko thấy có 03-06 là sao :-w sao anh ko chúc bọn em ko phải thi lại, học lại, học bổng ầm ầm :p rồi cả team DotA CDunk nữa chứ :-< anh phải chúc bọn nó thằng nào cũng pro như em chứ :">
anh ra đi gia đình CDunk như mất 1 đứa con ( dạt nhà đi bụi ) hy vọng 3 năm sau nó trở về sẽ mang theo con đàn cháu đống làm quà tạ tội ^_^
còn vụ tá lả chắc em phải nuốt hận chờ ngày anh về để trả thù thôi /:) quân tử trả thù 10 năm chưa muộn mà b-)

GL & HF :x

Anh Nghĩa .. Lên đường mạnh khoẻ nhé ..

Tối nay có thêm SHaha đi tiễn anh Nghĩa, có thêm ai nữa ko ^^

anh nghĩa đi mạnh khỏe nhé..:((..

anh nghĩa không ở đây hết đi uống rượu..:(..hết trưởng lão..hết người để em cà uống cả bình rồi :((..hết cả 1 số chuyện nữa :((

anh nghĩ đi cẩn thận mạnh giỏi :((

mua quà cho em :((

Chúc chú Nghĩa thượng lộ bình an :)

Sáng thứ 4 bây h chỉ còn LT hướng dẫn anh em, ko có tiếng "sư tử hống" của chú cũng thấy thiếu thiếu, háo háo :)) :d

Chỉnh sửa lần cuối:

anh Nghĩa lên đường mạnh khỏe nhé,chúc anh luôn may mắn trong cuộc sống,anh đi thíu 1 con người luôn hết mình vì rượu trên bàn nhậu,cám ơn anh đã chuốc em hết mình trên bàn rượu ..................cám ơn anh đã chỉ dạy em về bóng rổ ..................................................................Cám ơn anh................................nhớ mua quà cho em

chang bi'et anh Nghĩa bao h bay, nhung ma chuc' anh len duong tai qua nan khoI:">

the' la cd ma't mot con hang bom. nhau. rôi:D kho teh':)) he to'i ve` em do~ so. bi. chuo'c say roai :D

thế là anh í đã ra đi.

a có chụp 1 kiểu đang đưa vào dàn thiêu nhưng bị che gần hết. Bực ếch chịu đc

A toàn về nhanh thế ^^ .... hôm nay hóa ra cũng đông phết nhỉ ...

hôm qua có những ai đi mà đông thế :-/ chán quá, ko được nhìn mặt a Nghĩa lần cuối :(

Cóa tao, Lỳ, a Toàn, Shaha, Long thú, Chu, e Trang ^^

oi, don'g th'e ch'ac vui lam nhi:D. sau day' doi. co' club luon an mung ko ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên