CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk: Banzai lên đường may mắn :x

các anh đánh chung kết HBL muộn muộn lại tí tầm 3 tuần nữa cho em về cổ vũ với :))

Re: CDunk: Banzai lên đường may mắn :x

sao tự nhiên hnay lại lôi bọn Scor về giao hữu. mà giao kiểu j lại hoà nó. hữu nghị quá. mà anh Khải đổi tên topic hộ cái. sang đến nơi lâu rồi.

ấn tượng đầu tiên về BL là nó đ' giống cái mình nghĩ ở nhà =)) cũng thường thôi :-j đi rồi mới thấy ở bên này 1 mái tóc đen dài óng ả là hiếm có khó tìm. toàn đứa đầu như anh Khải thôi :))

oái anh Nghĩa ơi toàn đứa đầu giống chú Khải tức là ...........kô có tóc ý ạ,chẹp toàn chú Khải "phẩy" --->chết =))

Re: CDunk: training

ca'c anh oi, em co' y' kien' a.

giai clb tre toi' nay` anh em cdunk chia doi ra co' dc ko ah? nhu the' nhung thang yeu' yeu' se co' dip dc danh' nhieu hon de len trinh` va` kinh :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Thái nó muốn đánh nên chia ra vào đối yếu đấy ạ :-" ... Mà giải trẻ là bao h khai mạc thế ah ??

chia trẻ ra 2 đội : 88 -89 , em nhoi vào nữa mà , đợi em thi ĐH xong rồi đánh nhé , đang mong ngày gặp lại anh em thân yêu......:)

còn cái j làm nốt đi cho giống Chelsea :D

sao tự nhiên lại lỗi Chel vs MU vào đây 8-|

mà thằng tỉnh lẻ nhoi nhỉ :)) đã chắc đỗ ĐH chưa đấy ;;)

tao ủng hộ đội 88 và linh tinh đấy :))

đùa chứ đội tuyển ams hiện nay có phải là CDUNK hết đâu, mà lực lượng cũng mỏng chỉ có 5 thằng đánh chính 0407 là được thôi

uh`. the' nen anh em minh` moi' vo dich:)) chu' ky` vong. gi vao chung no' ;;) b-)

em nho' la BTC ko cho mot doi. tach' ra, nen bon em se gia vo lay' mot ten kha'c. theo nhu nguon tin thu nhap dc, em da co' mot so' ten kha' la on ;;). anh em binh pham ti' ;):
1. W.E. = Warrior Eagles (Những Chiến Binh Đại Bàng)
2. B.P. = British Petrol (Big Pennies)
3. PL= Phát Lộc (Pussy Lovers) :D

:X:X anh em cho i' kine a.. :)) =))

:)) tao nhớ mãi những ngày tháng huy hoàng của cái tên Warrior Eagles :)) năm nay phải cho nó rạng danh mới được :))

ca'c anh lon' oi, Ba'c Ho` da day. " thi dua la pha't trien?". anh em giai toi' nay phai cho tuyen? ams co' su. canh tranh, thi ca'c em no' moi tie'n dc.;)

vo'i lai, de cho nhung du'a it' kinh nghiem co' co hoi dc co. xat', nen chia doi doi. ra de co' nhieu dip. dc danh hon:D

vay nen, cdunk dot .to' inay chia doi doi. ra cac anh nh'e :D.

đề nghị chú Khải ban nik thằng Thái 1 tuần khỏi box vì ko chịu gõ dấu :| đọc đau cả mắt

người bây giờ còn ai đâu mà tách? định mỗi đội 4,5 thằng đánh giải à?
thứ 2 nữa là ko phải cứ lập đội ra là cho đánh, giờ mấy ngày lại có 1 đội, kiểu này thì giải đến 30 đội
bây giờ cũng ko phải dễ nuốt như ngày xưa, đòi 4,5 thằng mà giết hết được chúng nó đâu

năm ngoái chật vật lắm mới thắng được BD, năm nay mà tách ra thì chắc gì đã vô địch được, vs cả tuyển Ams năm nay chỉ khoảng 1 nửa là CDunk thôi :-s

thằng Thái thik chia đội thì rủ mấy thằng bạn mày cao tb 1m9 về mà lập đội :))

Cdunk là Cdunk. chúng mày ko thik đánh cho Cdunk nữa hay sao mà định lập đội khác.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên