CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk: spam ít thôi

2 ngày nữa là anh Nghĩa đi rồi à 8-| chiều anh đến Ams để chia tay chia chân cái :)

Có ai lên Sân bay tiễn aN ko :D, tao đi này :-?

cái đấy gọi là hoá avatar à

CN này đội đấu tốt nhé. ko ở nhà với anh em đc. anh em thịt nó xong post boxscore lên nhé.

@Long con: cứ làm đi, ko cần ân hận đâu.

@Long thú: nghỉ ngơi đi. hôm đấy khỏi chân còn chiến. tao mày thấy mày lang thang quanh sân brổ nữa là tao uống chết mama mày đấy

====>Vài dòng hấp hối của anh Nghĩa trước lúc lên đường đi xa.....:((
Vậy là,anh Nghĩa,1 bậc tôn sư trong giới tình trường(đã cố gắng nói giảm nói tránh rồi chứ ko là chữ trường fai thay bằng chữ dục >"<),bàn nhậu,binh,karaoke... đã mãi mãi đi xa...
Nào,ai có chén dùng chén,ai có lon dùng lon,ai ko có lon có chén thì dùng cốc,bình,ly,bát nâng 1 chén cung tiễn anh Nghĩa lên đường bình an ^^
Có vài lời điếu văn tặng anh Nghĩa mong anh xá tội uống vào là cứ muốn cà anh,hehe :D

Ai có lon dùng lon,còn ai chỉ có sảnh thì cũng đừng nên xếp hệ lốp =))

:( 3 lốp bắn thằng 3 lốp bé :-> chứ sảnh 1 lốp là bay đấy :-s
non sông ams... bóng rổ ams đã sinh ra Nghĩa đa mao :-s một nhân cách lớn , một tài năng lớn trên bàn nhậu , bàn binh , trên giường :"> ... mất mát này còn j` to lớn hơn :(....
---trích + mô phỏng điếu văn Minh râu 8-|---

Ngày mai, em đưa anh xa khỉ niệm, xin lời cuối ko dối gian trong mắt anh ... Còn nghe, yêu thương đi xa tầm tay, quán vắng, mưa gợi miền chăn chiếu :-"

có lẽ mai ko đi tiễn Nghĩa lòi được rồi. Hôm nay vừa bị sếp sạc cho 1 trận. T5 chắc phải cày đến 8h mới dám về :(

Re: CDunk: Banzai lên đường may mắn :x

mai tao đi, anh em ở nhà chăm sóc nhau cẩn thận. tao đi rồi thì chắc đội mình cũng ít chấn thương hơn. cố mà tập tành cho tử tế, nhất là bọn đội trẻ. chẳng phải là thành tích, vô địch hay ko vô địch. mà là đánh cho ra đánh, cho có đường nét.

@đội trưởng: em sang bên kia chửi bậy tViệt chúng nó dek hiểu đâu nên là thoải mái rồi. anh chịu khó làm ăn, chăm lo cho bọn trẻ, rượu bia ít thôi, cờ bạc vừa phải, gái mú nhiều vào :))

@mẹ Hùng: hi vọng gặp mẹ ở bển. mẹ đi làm rồi, có công đức gì thì ủng hộ cho bọn trẻ nó có động lực phấn đấu.

@Bình lợn, Kiên Ếch: hai ông đấm nhau, bọn trẻ nó nhìn nó lại học tập. mấy năm nữa em về lại thấy thằng Nhân với thằng Long con đấm nhau thì chán lắm.

@Điếc: có ng yêu mới thì báo tao 1 câu :)) bao giờ chiếu Binh có xuất hiện thùng phá xảnh giữa thì nhớ chụp ảnh lưu niệm lại nhé.

@Long thú: tsb mày. bao giờ trở thành ng đàn ông đích thực thì nhớ bảo anh :)) có phần thưởng =))

@Long con, Hiển, Nhân, Kế, Saha ..... (hội 0407): cố thi tốt nhé

@hội 0508: sang năm thi tốt nhé

@hội 0609: năm sau nữa là thi đại học rồi đấy. thi tốt nhé.

@hội ..... nhậu: có quán nào mới nhớ kể anh nghe nhé :))

@hội ..... cheer: lúc anh về chắc phải nhậu khá hơn rồi chứ :D nhất là em Phương, em Trang cố nâng cao trình độ tá lả nhé :)) lúc nào rảnh lên vinagames anh em mình đánh. em Sâu chịu khó bỏ nhiều muối iốt vào đồ ăn nhé. em Nhung cố gắng tập phát âm rõ ràng và đều giọng thì em có thể thay thế đc cái loa trường rồi.

mai đi cắt internet nên chắc ko onl đc nữa. lần onl gần nhất hi vọng là ở sân bay Frankfurt. tạm biệt mọi ng :D

Em hân hạnh là người cmt bài này đầu tiên ... ko spam nữa ..
Anh đi nhanh thật, ko phải là anh đi rồi sẽ biến mất luôn, em quen anh cũng có lâu đâu :) chắc cũng chỉ 3 năm chứ mấy, so với bọn nó thì chẳng nhằm nhò gì... nhưng anh đi, em cảm thấy buồn thực sự ... chưa chắc đã thua ai cả :) thời gian mình gặp nhau cũng đâu nhiều, nhưng những lúc chơi bời, nhậu nhẹt, bóng rổ với anh cũng như Cdunk hay là với anh em cùng lứa, em cảm thấy rất thoải mái và vui vẻ ... có thể nói mọi người là gia đình thứ 2 của em...và anh là 1 cột trụ trong cái nhà đấy, em rất cảm ơn mọi người, và nhất là anh. Nay anh sắp đi, mai thôi, chuyến bay lúc 11h30 sẽ đưa anh đi đến 1 nơi thật xa, một nơi mà anh sẽ ko còn gặp được những con người thân quen ít nhất cũng phải 2,3 năm... dài thật đấy. Em với anh có hẹn nhau, nếu em sang được Pháp, anh sẽ sang chơi với em đúng ko :) em rất mong chờ cái ngày đấy. Anh đi rồi chẳng biết bao h sẽ lại được gặp lại anh nữa, mai em sẽ lên sân bay, chắc em có thể là người được thấy anh trong giờ phút chia tay, ( có thể là người duy nhất trong đại gia đình này, được chia tay anh trong giờ phút như vậy ) ... sẽ như thế nào đây. Lúc HT đi em rất buồn, bây h anh đi, có lẽ ko buồn như chia tay người yêu, nhưng như kiểu mất đi một cái gì đấy cho mình tin tưởng, cho mình hướng tới... đáng để trân trọng. Anh đi rồi, nhớ bảo trọng, giữ gìn sức khỏe, học hành cho tốt vào để còn về cho nhanh :) mọi người luôn chờ ngày anh trở lại .... Em cũng không biết nói gì hơn nữa ... hi vọng anh hiểu đc tấm lòng của em. Lên đường may mắn nhá anh, GL-HF

còn tiền việt thì vứt sang đây :D

Mai anh Nghĩa đi nhỉ,chiều gặp anh ở trường là lần cuối ah :(
Chúc anh lên đường may mắn,Good luck and Have fun

Chỉnh sửa lần cuối:

Anh Nghĩa ơi,bên đấy hình như băng đĩa bán công khai lắm đúng ko :)) tích cực nhập hàng ngon về cho anh em ở nhà nhé ^^ nếu có đi đâu khai chày ở ba lan thì nhớ chụp ảnh lại đấy =))

co' vai` loi` goi la chuc' mung` anh Nghia~ :D anh sap' dc nhin` thay than tuong cua minh ko nhoe` ko xoa' ko co' quan` ao' =P~=)) dieu ma anh em VN kho' co' the lam dc
cung hy cung hy \:d/

Anh Nghĩa ra đi mạnh giỏi mỗi năm về thăm anh em vài lần T_T mà sao phần di chúc của anh Nghĩa kô có hội 03-06 :((

mà chú Bình chú Kiên đấm nhau lúc nào thế :-ss

đúng roài, anh Nghĩa thiên vị thằng Long thú nhé b-), 03-06 có mỗi nó đc anh chia tài sản trong di chúc :-w

Chủ nhật này hoãn trận 7&1 sang tuần sau .

Cả đội dành 1 ngày CN để tưởng nhớ Nghĩa nhé

Anh Nghĩa chux anh lên đường may mắn.Anh đi thì em buồn lắm.Hok có ai kùng em để chiến đấu vs A.Hải dớ & VT.Thôy anh đi tốt nhé.Em kố chờ anh 3 năm nữa.Làm j` thì anh biết òi :->

Tưởng nhớ chay hả anh??? ;;) ;;) ;;) =p~ =p~ =p~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên