CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

có thắng có thua. có nhiều điều rút ra.

Chủ nhật này chán vãi , em vừa biết chủ nhật này sẽ diễn ra chung kết giải FTU mở rộng , cái giải rẻ rách của ngoai thương tổ chức , nên bọn giao thông đi đấu CK mà 30% Shag là GT thế nên đội shag sẽ thiếu người vào CN này nên sẽ nhạt . Ức chế thế , nếu mà thắng chúng nó lại bảo do thiếu người . ÚC chế quá

Hôm nay lên Luật phá đảo thế nào các anh trai ??
Nghe em gà bảo là ngang ngửa lắm ???
Đâu rồi các anh dai lên tường thuật lại cho bọn em nào !

đội mình lên sân luật để phá đảo mà đợi mãi chả thấy quái vật đến để phá.

đội mình đánh 1/2 sân thì thắng cả ... nhưng tình hình là các bạn í ko chịu chống đẩy gì cả nên chán. đánh cả sân vừa đánh vừa đùa

hôm nay mát giời
đang ngồi thì có 2 bác nhảy vào:
mmjd23: chúc mừng năm mới (chúc sẵn, ko sợ vài hôm nữa ko gặp or ko có internet :)) ) gửi lời chúc tới toàn thể anh em
fox_catcher: đang ngồi 1 mình ở bangkok, nhắn tới toàn anh em đợt vừa rồi bận, công tác suốt nên ko ra sân được (mình cứ tưởng vui duyên mới quên nhiệm vụ :D), bảo anh em thông cảm, và đang ở sân bay đợi sang Pakistan 1 tháng chứ ko phải đang chuẩn bị về HN :))
cn này tất niên cả đội sẽ làm 2 chén gọi là tưởng nhớ tới 2 anh ở phương xa :D

Nhớ anh Gù quá . anh Gù bảo trọng , sang Pakistan nhớ toàn mạng về ăn tết với bọn em , nếu gặp thằng đạo hồi nào thì cứ ala ala ơi cho nó sướng anh nhé :*
Còn kia có phải anh Minh đen không anh Khải ?? Nếu đúng là anh Minh đen thì nhớ nốt cả bát bún ngan hồi xưa anh Minh đen bao em :p
Hôm nay ông Công ông Táo rồi , chiều anh em ra sân làm 1 trận tiễn các ông lên chầu giời nào !
Chúc cả team có một bữa tối thật đầm ấm bên gia đình :x :X

Chỉnh sửa lần cuối:

Yên tâm chú Hoàng sang đấy ko bi đạo hồi thịt đâu vì bên đấy người ta quý lạc đà ;))

anh em có đi nhậu thì để 1 chén ở góc cho em nhé ;))

hôm nay thi ném 3pt NBA range với chú roommate mình ném được 10/25, cũng tự hào quá ;)) hè về quyết phá đảo 3pt của CD >:) (nghe nói huyền thoại Bình Lợn đã đi xuống rồi ;)):)))

CD bây giờ cuối buổi hôm nào chẳng ở lại ném 3pt ăn bánh bao. thằng nào ném trượt 1 quả đều có vẻ lo lo =))

ha ha cộng về đây có em là truyền nhân 3 điểm của chú bình tiếp chiêu ,thích kiểu gì em cũng chiều ha ha ha :))
Mỗi tội hôm nay lại thua bánh bao anh Khải :( Ném 5 vào 4 mà vẫn thua đấy :( Cộng sợ chưa

ANh em , chiều nay giao hữu 3 đình chỉ có 1 chữ ... " thịt " thôi !
Làm thịt 3D cúng thần lạc đà nào. go go

Hoãn trận Ba Đình nữa ạ:| sáng nay Hồng Gà bảo kô đủ ng nên kô giao hữu đc

chiều ra sân tập, đấu chơi tí cho ra mồ hôi rồi đi quậy thôi.

Đây là kết quả của buổi tập ngày hôm nay:
+)FG:
_a Toàn:7/22
_Long con :3/13
_a Nghĩa:0/5
_Hiển :5/19
_Long thú:1/4
_a chim:2/6
_Q Hưng:2/5
_a Khải:3/8
_Tùng bìu:2/6
_a dớ:3/11
_a Kiên:3/12
_xilip:5/10
_a Quân:7/17
_a Tín:3/5
_a mc:2/2
+)CĐ:
_a Toàn:15 cái
_Long con:20 cái
_a Nghĩa:15 cái
_Hiển:10 cái
_Long thú:15 cái
_a Khải:35 cái
_a Kiên:15 cái
_xilip:10 cái
_a Quân:10 cái
_a Tín:5 cái
_a mc:5 cái
_saha:10 cái

FG của mọi người hơi thấp chắc do tư tưởng dành hết cho bữa thác loan buổi tối.\:d/ \:d/ \:d/
Chỉ số CĐ của anh Khải và anh Toàn hôm nay đều cao hơn buổi tập trước.....;;) ;;) ;;)

hôm nay đội tập ở đâu đấy ạ ???
chiều em ra Ams bảo vệ ko cho vào:(

đông vui :x
ku Dũng hôm sau ra gặp anh hoặc anh Toàn thì nhớ nhắc bọn anh dẫn ra gặp bảo vệ để sau các ông í cho vào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên