CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

yeah , xin được chuyển buổi gia sư rùi :D , chú Khải cho cháu đăng kí đi tập lại ạ :p ,
@ A Toàn : CN này em đóng lun cái tiền quỹ đội còn thiếu ạ , tổng cộng là 230k , hết tháng 1 ;)

Con hàng Ngọc Anh chắc đi múa cột ở quán nào nên trúng đậm.Dc,đóng tiền đầy đủ đi để tối CN sau khi luộc SARG 100 điểm đi ăn tất niên cho vui vẻ ^^

sửa lại bài em Linh. CN này 3h đấu cho sớm sủa, đấu xong đội mình còn chơi 1 tí rồi đi ăn tất niên. CN này chắc sẽ đông đủ, thấy thằng ruồi cũng đi, chú Khải đi, chú Bình đi, chú Kiên thì chắc chắn là đi rồi ;;-)

nhắc nhỏ, các chú đi ăn đừng vác giái nhé >:)

ơ..em đã xin nghỉ dài hạn do chân bị đâu rùi mà anh...em xin nghỉ 2 tuần...các anh xem lại hộ em cái...oan quá :((

Seri ảnh của super hot boy CDUNK Hiển ái và Hônga sắp tràn ngập trên hoa học trò , post trước cho anh em chiêm ngưỡng :))
Hiển nhà ta sắp được biết đến trên mọi miền tổ quốc :))
Ai xem cho em xin cái bài tốt nhé :p

Hônga bị DSBA

Hiển ko lông hot boy hoa họa trò,khặc khặc =)) =)) =))
Nhưng có công truyền bá hình ảnh đội mình,dc!;)

thằng nào chụp xấu thế, thế này mà lên bìa HHT á?
mà nhớ thằng Hiển hồi trước trả lời phỏng vấn vietnamnet như chửi người ta, bảo bóng rổ ko quan trọng, học hành trên hết
bây giờ lại mặc quần áo cdunk đi chụp ảnh say mê nhể :D

cái ảnh thứ 3 động tác ném đã thể hiện rõ bản chất ko lông của Hiển =))

Ha ha em chụp bằng dd em ở góc khác , thằng camera man pro ở chỗ khác cơ .
Mấy thằng thi cùng thằng Hiển có thằng mặt thiểu năng cực + chụp dáng không thể đỡ được :))

ơ...mặt thằng Hiển cũng thiểu đấy chứ...nhưng chắc mấy thằng kia cũng có long nách :)) hơn thằng Hiển...Hiển nhà mình cao thứ mấy hả anh em :))

Hôm nay lên Luật phá đảo thế nào các anh trai ??
Nghe em gà bảo là ngang ngửa lắm ???
Đâu rồi các anh dai lên tường thuật lại cho bọn em nào !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên