CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

cả team để tên là CDunk hết, cho chúg nó ko biết ai đang chung cổng với nó :)) thế mới đáng sợ chứ >:)

để

CDunk l Banzai
CDunk l Azue dragon
CDunk l Rokish
CDunk l Hugo Lina
CDunk l gì đó nữa :D

hôm nay anh và a Khải phải đi bắt trọng tài.

Nghĩa cho bọn nó khởi động kĩ rồi tập 1 chút bài chiến thuật hôm trước. Rồi chia 2 ra đánh theo chiến thuật đã tập

Đây là chỉ số FG của các anh trong buổi tập ngày hôm nay(em theo dõi từ lúc anh Nghĩa vào sân đến lúc 5h30'):
Long thú:23/44
anh Nghĩa:8/22
anh "Chim":9/22
Tùng bìu:6/14
anh Tín:11/23
anh Vương:7/18
long con:7/22
anh Khải:14/45
anh Kiên:11/28
Ngọc Anh:1/1
Xilip:6/11
Dũng:0/2
anh Toàn:4/16
anh Quân:0/2

Theo luật của anh Khải đề ra hôm nay,những anh sau đây còn nợ chống đẩy:
+Long thú:40 cái
+anh Nghĩa:50 cái
+tùng Bìu:15 cái
+anh Tín :10 cái
+Long con:30 cái
+anh Khải:25 cái
+anh Kiên:20 cái
+Xilip:25 cái
+Dũng:5 cái
+anh Toàn:10 cái
Đề nghị các anh buổi sau thực hành ;;) ;;) ;;)

Hôm nay, chỉ có anh Kế nghỉ có phép,anh Hiển nghỉ dài hạn,những anh còn lại nghỉ không phép sẽ phải nộp phạt 10k;)) ;)) ;)) (nộp cho anh Toàn cùng với tiền quĩ đội\:d/ \:d/ \:d/ )

Chỉnh sửa lần cuối:

A Quang Hưng xin nghỉ vì mấy hôm tổ chức Most Wanted Class mệt ạ:DAnh Khánh Hưng xin nghỉ 2 tuần tổ chức giải bóng rổ ngoại thương :)

ẹc. Cái vụ luật chống đẩy mới là thế nào đấy :-?

hôm nay chỉ có Minh xilip có xin phép đến muộn, anh và a Khải đi bắt trọng tài. Hưng, Kế có giấy phép.

Vậy là có Minh sục, Hải dớ, Nhân, Mông cong là nghỉ không phép Các chú liệu liệu thanh toán đi.

Về quỹ đội, nhắc như thế nhưng mới chỉ có
Long con đóng 40K,
Tín đóng 150K.
Mông cong, Nhân, Minh xl xin tết đóng.

Còn Hiển mới đến tháng 9,
Tùng Bìu đến tháng 4,
Hưng bluetooth đến tháng 11.
Chim đến tháng 8
và Minh Sục chưa đóng tháng nào

Đừng để nhắc nhiều nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

14/45 :))
thế là được có tầm 30pts thôi à, mình tưởng phải tầm 50pts rồi chứ :">

Ối zồi ôi sao chú Khải ko bảo trước có em Linh đứng ghi FG???ko thì cháu đã ko bắn bậy mấy quả cuối ối zồi ôi T________T
1 fát chửi 5 fát chống đẩy :(:)(:)((,mục tiêu của các chú là muốn Cdunk trở thành 1 đội bóng vừa cùi bắp vừa đứng đắn đạo mạo ah???
40 cái??? ! @#$%^&*(#%$%#$#$%
Ối zồi ôi còn gi` là thân cháu các chú ơi :(:)(:)(:)(:)(:)((

mình đã nghi nghi, hóa ra đúng như mình nghĩ thật :)) trò này được đấy. Phạt điểm Binh mà ko phạt bóng rổ thì hơi phí

chep anh Toàn ơi em xin phép sau Tết đóng lun 1 thể ạ dạo này đang hết tiền

@thằng Dũng con:chẹp buổi sáng gặp mày bảo mày xin anh Toàn hộ anh nghỉ mà mày kô xin hộ à

Các anh ơi!
CN này đấu với Sag 3h30', 3h các anh phải có mặt đầy đủ.
Tùy vào điểm các anh ghi được mà em sẽ miễn hoặc trừ bớt số lần chống đẩy phạt:3pt được trừ 2 cái,2pt được trừ 1 cái.
Nhất là anh Nghĩa và Long thú phải cố gắng.
Cố lên các anh nhé!Đánh bại Sag!!!!!!!!!!!!!

Đến muộn cũng phải nộp phạt đấy ạ,vì vậy em mong các anh đến sớm giúp em.thực sự thì em cũng chẳng muốn phạt các anh đâu!@anh Cộng:chính xác đấy anh ạ!

Chỉnh sửa lần cuối:

Thế nếu ví dụ anh Toàn ném trúng 4 quả 3 đ móc 3 quả 2 đ trừ đi còn -1 e Linh chống đẩy ah;;)

Ẹ !!!!!!!!!!!!!8-X: 8-X: 8-X:
cái đấy thì em chịu thui.để nợ đến lần sau cũng được mà!
Dung chim nhợn em nhé!!!!!!!!!!!>:p >:p >:p

đờ mờ :)) éo chịu đc cái luật này. chơi mà éo đc chửi thì mất hết hứng thú. lúc thi đấu, lúc tập chiến thuật thì còn đòi hỏi fải nghiêm túc chứ, như hqua mà bảo ko chửi chắc gọi là câm mất. anh em với nhau nói chuyện quen rồi, nói bthường còn văng tục, nói đệm vào thôi.

còn chuyện ném trượt mà chống đẩy, bố thằng nào dám ném nữa. tóm lại, dù gì thì dù, 50 cái chống đẩy kia, bùng

hôm qua lúc mới ra nói thế để dọa bọn trẻ con thôi, xong lúc vào đánh thì cũng ko để ý nữa, ko ngờ em Linh vẫn chăm chỉ đếm
biết là vui thế, ko ai cấm tuyệt đối, nhưng mà cũng là 1 điều đáng quan tâm đấy. cứ dựa vào "quen rồi, lúc nào chả thế" xong ra sân lúc nào cũng nghe trong sân vọng ra đ đ đ đ tứ lung tung khắp nơi thì có hay lắm ko? nhất là nghĩa, đã nhắc nhiều rồi, toàn chửi thẳng mặt bọn trẻ con "** mày ném như l.., đánh như l.." thế ai chịu được? vd mày cũng có lúc ném trượt, đánh tối tao chửi mày thế mày có chịu được ko?
chuyện cũng ko có gì lớn, tất cả cố gắng giảm bớt chửi bậy đi, nó là hình ảnh của đội nữa đấy

hehe ném trượt mà chống đẩy thì chết à :D
em thấy bọn tuyển ở đây chúng nó tập thì thường là cuối mỗi buổi tập đều có thi ném phạt, cứ 1 quả trượt là 2 vòng sân bóng rổ, ném khoảng 30 quả.
Ngoài ra nếu khi tập đánh 5-5 mà TO thì bị chống đẩy hoặc chạy 2 vòng như trên :D
chứ ném thường FG thì sao mà chống đẩy được :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên