CAO SU THỦNG

Nguyễn Huy Quang
(keantromtinhyeu)

Một cậu bé chạy về nhà gặp mẹ,vẻ mặt khó hiểu.

-Mẹ nói đi,sao anh cả lại có tên Bão Táp?

-Bởi vì anh con được thụ thai khi trời nổi bão.

-Tại sao chị hai lại có tên Trăng Non?

-À, thì lúc ấy bố mẹ đang ngắm trăng. Này, "CAO SU THỦNG", hôm nay con hỏi kì lạ vậy? =D> :))

Toàn những truyện post rồi chú Quang ạ, chú đọc lại các truyện phía dưới xem những truyện nào đã post rồi tìm truyện mới post nhé. Mấy cái pic của chú được đấy

pic được nhưng mà đi đâu huynh cũng post kèm nên nhìn nhiều đâm ra nhàn và ngứa mắt ! :D

Mẹ tụi bây. Bố điên rồi đó. Ai mượn chúng mày phải nhìn. Mấy thằng ranh con , ăn rồi buôn dưa lê như đàn bà.

Này, ông Quang mới vào đây ăn nói cho cẩn thận đấy, ở đây không có ai ăn nói kiểu thế đâu [-x b-)

làm gì mà ghê thế?? cứ bình tĩnh!!

Bố ***** cẩn thận thì làm được gì nào? Pic của bố ảnh hưởng gì đến mày mà mày ngứa mắt.

Nguyễn Huy Quang đã viết:

Bố ***** cẩn thận thì làm được gì nào? Pic của bố ảnh hưởng gì đến mày mà mày ngứa mắt.

Em Quang ăn nói khá nhỉ, "hậu sinh khả ố", nhưng câu này áp dụng cho mỗi em Quang thôi, thế mới ok 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:

Cái nhà bà Thảo kia. Thằng ấy nó bảo nhìn thấy Pic của em ngứa mắt. Nó khiêu khích thế mà ko tức à. Không biết đầu đuôi thì nín cho em nhờ. Ma cũ bắt nạt ma mới à.

...... anh Quang post bài thế là có "tinh thần xd" box ta .... b-) /:) nhưng mà ăn nói thì ... /:) ... anh nói ai thì nói nhưng sao lại cứ chửi anh bit , chị Thảo với anh Dũng thế ... [-x .... toàn người quen của em mà lại ăn nói thế thì .... :-$ :-? 8-}

Ai bảo mấy người kia khủng bố tinh thần anh chi.

Mà người quen của em....anh ăn nói thế thì sao?

Ai bảo mấy người kia khủng bố tinh thần anh chi.

Mà người quen của em....anh ăn nói thế thì sao?

... hờ hờ . anh hỏi em thì sao á ..... em làm sao mà biết được ..:D ... b-) ... nói chung anh ăn nói thân thiện hơn tí nữa là OK ... mọi người trong này đều"nhiệt tình" cả mà ... chị Thảo anh DŨng nhỉ .....:)) ..... b-)

... các anh ấy có khích bác gì đâu ... mọi người chỉ trêu đùa cho vui ... chứ trong này có ai để bụng đâu .... anh không cần để ý mấy cái đấy ..mọi người đang vui cả mà ......b-) .... :)) ....

Ặc...gọi thằng Cao su thủng ra dàn xếp vụ này cái nhỉ ? :mrgreen:

hahaha , thằng cao su thủng đang còn tìm hiểu tại sao nó lại có tên như thế , ko ra được ! >:)

Còn ba cái pic của anh Quang , em thấy thế thì em noi thế , có cần bức xúc như thế ko cơ chứ ??

Nói cũng phải tế nhị chứ! Bạn Cao su Thủng!

anh Dũng và chị Thảo toàn là nguời lớn tuổi, anh Qunag dù ri` ít tuoi hơn cũng nên lịch sự 1 tí chứ :)

Back
Bên trên