cac mau chuyen vui !

NGUYENVIETDUNG
(nguyenvietdung)

Có hai vợ chồng ngồi nói chuyện với nhau.Chồng nói:em à! em có biết xu thế bây giờ là đối dầu thay cho đối thoại không.Thấy vậy vợ liền bảo với chồng:anh a !thê sao tối nào anh cứ bắt em đối đầu thay cho đối thoại vậy.

Không hiểu, đề nghị tác giả giải thích giùm cái

đọc chả hiểu gì cả!! nếu làm như thế thì đúng với xu thế, có gì mà buồn cười đâu??

Công nhận là không hiểu, chỉ có đầu óc siêu thông minh mới nghĩ ra nổi. Mời tác giả thuyết minh cái nào!

ờ thì chắc bình thường thì các cặp vợ chồng thường hay thủ thỉ tâm sự đối thoại...còn đôi vợ chồng này thì bỏ qua bứoc đó đối đầu luôn..o biết có fai thế o nhỉ????anway chuyện này thiếu muối rùi :D

Trong 1 chuyến bay, 1 người Việt Nam ngồi cạnh 1 người Mỹ da trắng. Lúc bắt đầu chuyến bay, người Mỹ hỏi:

_What kind of "ese" are you?
_Sorry, I don't understand your question.
_What kind of "ese" are you?
_???
_Are you Chinese, Japanese or Vietnamese?

Người Vietnam im lặng, nhưng đến khi chuyến bay sắp hạ cánh, người Việt Nam hỏi:

_What kind of "kee" are you?
_Sorry, what you mean
_Are you monkey, donkey or Yankee

nhưng mà ở đây đôi vợ chồng này đối đầu cái khác cơ chứ không phải kiss đâu !hiểu chứ!

bây giờ tôi đã hiểu
yêu đương chỉ có lúc mà thôi
tán gái mới là chính
cang nhiều gái tán càng hay!

ý em bảo thằng nào thông minh hả em????

khà khà!lần này không ngờ mình đọc 1 fat là hiểu ngay truyện nói về cái gì thế mà anh Dũng chị Trân bó tay à?
đúng là em trai chị có khác!viết để chị hiểu!tao sẽ có thưởng! :D

Hơ hơ, em xin bó tay thật, bái phục bái phục! :D

...... cái ava của anh Dũng rất giống với ava của 1 ngưởi ở chỗ khác .... không biết có phải bạn gái anh DŨng không nhỉ ???......:-?

Vu Ngoc Duong đã viết:
truyện khá lắm :))
THẾ MÀ HAY PHẢI NÓI LÀ CỰC HAY

YÊU LA CHẾT TRONG LÒNG MỘT ÍT
VÌ MẤY KHI YÊU CHẮC ĐÃ DƯỢC YÊU
CHO RẤT NHIỀU MÀ NHẬN CHẲNG ĐƯỢC BAO NHIÊU !

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên