Cờ tướng , cờ vua tiếp tục thử sức anh tài!!! - Why not?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Why Not?.........

Mà mày khá lém Thùi Bìu ạ!!!Mày bêu xấu tao trc 1 đống bạn lớp Tin thế à???Mày wa' ổn.Nhớ đấy!

thui ,con Mai và con Vy lại lộn xộn rùi,bạn bè trong lớp không được như thế kẻo các bạn lớp Tin chê cười

Tao có lộn xộn j` đâu .Mà rõ ràng tao có ghi la To :Vi Bìu mừ .Oan cho tao we'.Hix.

Mà thui ,chị em mình k nói nhau nữa nhé.k trong này nhìu bạn lớp Tin,các bạn í đánh giá mình thì ngại lém.

uh,đúng rùi, bây giờ có nhiều tai mắt, chị em mình phải cẩn thận, có chuyện gì,về nhà bảo nhau nha

ặc, đến là bó tay, thế thì còn lên 4rum làm rì, trao đổi tăng tình hữu nghị mừ :D

TO Hương: êu, mày ko kể nốt chuyện vy bìu à,hay ra phết đấy....chậc, đúng là quả đất tròn :D (hay là con Vy nó "chèn ép" mày để bịt đầu mối thế)
To các bạn lớp Tin: bọn mày kết tình huynh đệ với lũ lớp tao đê, có giè còn nhờ vả môn Tin nữa chứ :))

ơ, thì môn văn, con Hương với con Vy văn chương hơi bị ổn đấy...Mà thoai, ko thích thì thôi.

Hô hô mìn đc khen kìa=>sướng
To Mai:Mày hơi bị đc đấy....ko cần phải in đậm cái chữ ấy đâu nha....đến lớp mày chít với tao..hừ hừ hừ

thế mà không nói sớm không thì năm nay môn này đã không liệt

To Cường :Tưởng bạn Cường văn thơ lai láng lắm cơ mà,sao lại bị liệt được
này cái topic này del đi được rùi đấy,mở topic khác lấy tên :pháp _ Tin, why not?

ờ , văn thơ bậy bạ thì lai láng thật chứ để được điểm 5 ở lớp thì chịu :D

cái topic này del đi được rùi đấy,mở topic khác lấy tên háp _ Tin, why not?
đôi tên thôi đừng del , mất mấy chục bài , tiếc đứt ruột

Thế bạn Cường thích tăng thêm tình hữu nghị hay tăng thêm bài

Tao cấm đứa nào del cái topic nè đó nghen...lật đật mãi mới mò lên đc con số 111 quý giá ..bảo del là công cốc ..dã tràng xe cát biển đông lun à nha
Thui bi rờ bà kon có ý tưởng gì về việc tổ chức các trò chơi mới thì lên đây mà bàn đi...lớp t2 cũng lên đây phổ biến chuyện cờ vua,cờ tướng luôn đi cái nhẩy

cả 2 (tham quá)
thích thì tui làm cái topic Tin-Pháp nhá , nhưng đừng xóa cái này ,cả đống bài -công sức lao động của ng` ta :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Vương Văn Cường đã viết:
cả 2 (tham quá)
thích thì tui làm cái topic Tin-Pháp nhá , nhưng đừng xóa cái này ,cả đống bài -công sức lao động của ng` ta :((
OK, THÍCH THÌ LÀM ,TUI ỦNG HỘ LUÔN

Tao cấm đứa nào del cái topic nè đó nghen...lật đật mãi mới mò lên đc con số 111 quý giá ..bảo del là công cốc ..dã tràng xe cát biển đông lun à nha
khi nào topic này trở thành vô nghĩa , tự khắc sẽ bị mod xóa thôi , đấy là điều không thể tránh khỏi :D ,mong là đừng vì tao câu bài trong này nhiều quá

to Cường: mình đâu có bức xúc,bạn lại hiểu nhầm mình rùi,buồn quá cơ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên