Cờ tướng , cờ vua tiếp tục thử sức anh tài!!! - Why not?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Why Not?.........

bọn mày ui,gay we'.Hình như ngày mai trường mình làm tổng vê sinh thi lam sao tổ chức đc ????Tao cũng k rõ lém nhưng có vẻ đúng đấy!!!Hix

thay mặt lớp p1. xin lõi mọi ng­­­­uời vì theo dự­­ kiến thì hôm nay sẽ chung kết giải cầu long nhưng lại không thực hiện được.Mong mọi ngừơi thông cảm

giải cầu lông này lê thê quá
thấy bạn Vy bê quà qua lại , bạn Hương thì chạy lăng xăng , tội quá !!!!!
mà cái bạn gì đánh cùng thằng Huy siêu vãi ( hô hô , thằng Huy lạo trở thành gánh nặng cho bạn ý mới chết )

cuong noi nang linh tinh fi the
Ban Huy danh cung hoi bi gioi day
khong nen coi thuong ban y
Ban Ha Linh da tung tham gai giai cau long thanh pho va dat giai hoi bi cao day nha

trùi thảo nào
có bạn lớp Tin để ý đến bạn ý rùi đó nhá ( này này , đừng có nghĩ là iem nha , tội nghiệp iem lắm )

ặc, ai đấy, sao tao ko biết hả wc, thằng nào đấy, chiều đến nói cho tao

To Cường:Tao đã bảo là đấy là quà cho thằng bạn sắp đi thụy sĩ chứ có phải quà cho đứa thắng cuộc đâu...nhưng mà hương ơi có đứa thấy tội nghiệp thay cho bọn mình kìa=>sướng qué...hihi
Mà bọn tao hôm đấy còn rảnh rang ,bọn con Vân lo hết ,chứ như hôm caro mới gọi là..vắt chân lên cổ ,mọc thêm 6 chân 6 tay mới lo xuể

giai cau long van con tiep tuc do
van con vong 3 , tranh giai toi tran chung ket co .
cac tran con lai se duoc dau tiep vao cac gio ra choi 20 phut cua nha truong

trùi, sao dài quá vậy, làm 1 lèo cho xong đi, ví dụ như 1 sáng cn nào đó, sáng cn nào tôi cũng đến trường, phòng tập có bao giờ có người vào lúc này đâu

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
:(( óe óe pà con ui :((
:(( nhà bị cắt net rùi , khổ đau wá ... :((
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Mày cứ từ từ nào..bù lu bù loa có đc cái tích sự rì đâu..mà sao bị cắt vậy cà?
To Hà:cn thì chắc chỉ có mình ấy đến đc thui à..bọn kia lười lắm ,nếu ko phải là đi học thì đố mà bắt bọn nó đến trường đc..đã đề đạt ý kín đó rùi chứ có phải chưa đâu..mệt quá trời lun

ai biết được
1 buổi chiều đẹp trời , đang tung tăng về nhà , thì ôi thôi : sao đt hỏng thế nhỉ ?????
papa phán : cắt rồi !!!!
chắc tại con 4 hình 1 tiết

Mày chẳng khác rì tao cả..5 toán 1 tiết đây này...may mà ông bà bô cũng hỉu con gái mình kém"tự nhiên"sẵn rùi..nên ko dùng biện pháp mạnh..cắt net là..em chít
Còn nữa..theo như lời gvcn p1 thì bọn tui chỉ có thể tổ chức nốt giải cầu lông lần naỳ,rùi giải caro vòng hai nữa là kịch...ko có thời gian tổ chức bóng bàn đc đâu...mong bà kon thông cảm..sắp thi học kì đến nơi rùi..tiền nong bọn em xin hoàn trả đủ
Cáo lỗi..cáo lỗi

:)), thiếu mỗi 2 giải bóng rổ bóng đá là đủ bộ các môn thể thao
giải caro bao giờ tổ chức thì báo nhé, em đi với

ờ há .. sao p1 không tổ chức luôn giải " bóng đá ...why not ??? " nhờ ???

bạn Cường mà đóng nhiều tiền là bọn mình tổ chức luôn

Haha , Pháp 1 tổ chức đi , đảm bảo các boy các lớp hùng hổ đăng ký , tiền nộp theo tập thể cũng không phải là vấn đề lớn .

hớ hớ , vỗ tay cho ý tưởng sáng tạo của tui nào pà con
Hương tươi đã viết:
bạn Cường mà đóng nhiều tiền là bọn mình tổ chức luôn
chuyện vặt
ê Hà , mày bí thở thì chắc được cầm quĩ lớp :D ??? -----> tha hồ ....... (tui chưa nói rì đâu nhá )

thế nhưng nhà trường tổ chức rùi,lớp Pháp mà tổ chức thì lép vế mất

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên