Cờ tướng , cờ vua tiếp tục thử sức anh tài!!! - Why not?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Why Not?.........

Hôm nay nhảy vào cũng tự nhiên được đánh đầu luôn. Cũng vui nhưng xui quá gặp phải thằng đánh khá. Anh tưởng toàn thằng vớ vẩn nên mới bon chen ai dè:D

Hôm nay p1 tổ chức đc là nhờ rất nhìu sự giúp đỡ của bạn bè và anh chị trong trường,thui tiện thể hum nay cảm ơn mọi người một thể lun nha
1-Trước hết phải cảm ơn anh Tuấn lớp 11 lý2,cảm ơn anh nhìu nhìu lém đó bởi nếu ko có anh chịu làm trọng tài bắt lỗi giùm thì cái lũ mù tịt luật như bọn em ko biết phải xoay xỏa thế nào
2-Cảm ơn chị Khanh vì đã cho bọn em thiệt nhiều lời khuyên và cũng giúp bọn em trong khi tổ chức giải.Cả chị Ly lớp 11 địa nữa(nếu em ko nhầm),chị cũng đã gúp bọn em rất nhiệt tình,nhất là lúc cuối còn giúp bọn em kẻ sân.
3-Cảm ơn bạn Ngọc Long, Sơn Tùng, Quang Hưng,Bùi Hiếu,anh Hữu Dũng và 1 anh gì đó ko biết tên lớp 11p1...đã giúp p1 di rời mấy cái cột to bự chảng ra sân trước.Cả lũ con gái p1 thực sự sẽ ko biết phải làm thế nào nếu như mọi người ko ra tay cứu giúp
Và chắc còn rất nhìu bạn hay anh chị nữa đã nhiệt tình và sẵn lòng giúp đỡ p1 trong ngày hôm nay nhưng Vy ko thể biết tên hết mọi người đc..À còn có mấy bạn gái giúp vụ nứoc non nữa....
Thôi chốt cái nào.NÓI CHUNG P1 HẾT SỨC CẢM ƠN MỌI NGƯỜI..NẾU ĐỰOC THÌ GIẢI ĐẤU TIẾP THEO MỌI NGỪOI CŨNG HÃY NHIỆT TÌNH NHƯ THẾ NÀY NHÁ
MERCI BEAUCOUP!!!!!!!!!!!!!

Coi lại mới thấy tao nói năng khách sáo quá nhẩy,nhưng mà thật lòng đấy nhớ..
Còn những ai chưa đấu hôm nay,vòng 1+vòng hai thì mai chiều lúc ra chơi thì vào nhà tập đấu nốt nhá

phù...phù,công nhận là hôm nay chạy như cờ lông công ý :)).Mặc dù là loạn + rối như mớ bòng bong nhưng mà hết sức vui, qua những vụ như thế này mới biết có nhìu đứa tốt ra phết,hehe:D. Tiếc là trường mình có mỗi 2 cái lưới mà có quá nhìu ng` tham gia nên đến giờ vòng 1 vẫn chưa xong,có lẽ phải xếp từng đôi đấu vào giờ ra chơi thoai,mọi ng` thấy thế đc ko vậy???Những gì cần nói thì con vy "chuối" nói hết ra rùi,một lần nữa PHÁP 1 cảm ơn tất cả mọi ng`. Mà hình như mọi ng` cũng khá quen nhau rùi đúng ko nhờ, ít ra bi giờ ra vào trường chạm mặt thì còn chào hỏi chứ,hì, vậy là tốt lắm roài...:D

to P1: Sorry lớp mình nhé, hum đấy tao có việc nên ko ở lại giúp được, thui để lúc nào tổ chức tiếp tao làm bù vậy, tao thấy lớp mình giỏi quá. =D> :x :*

giải đấu cầu lông thế nào roài - đã kết thúc chưa hay còn tiếp nữa ???

hơ, thế là tổ chức buổi chiều nay luôn ah, em ko đi được rồi, ko xem trận quyết đấu của bob rồi :D

Giải cầu lông vẫn chưa kết thúc đâu, vòng 1 còn chưa đấu xong nữa cơ mà :( . Chiều nay đôi thằng bob,nhân với cả 2 thằng Trung đấu thử , bọn nó có đấu điếc gì quái đâu có mà đứng "làm chòe" thì có :))

Xin lỗi các bác hôm thứ 5 rùi định cho bọn vòng 1 đấu nốt nhưng sân bóng rổ khóa kín cửa rùi à..chìu nay chìu thứ bảy-máu chảy về tim..bà kon cô bác đến đấu nốt nha
SÂN NHÀ TRONG Ý NHÁ

bọn may ơi, thế thì thứ tư tiếp tục vòng 2 cầu lông nhé.
Lần này sẽ rút kinh nghiệm,không lộn xộn như lần trước nữa

Làm thế quái nào thì nó mới ko lộn xộn đc hả trời...1 lũ cứ ùn ùn kéo vào..hỏi hỏi han han rối tinh rối mù cả lên....hạn chế thì còn nghe đc chứ "không"thì khó lắm mày ui

ehee, con hương TƯƠI nó đc viết bài rồi cơ à:)). Mà chiều thứ tư này cô có cho nghỉ học để tổ chức nữa ko thế?

Còn tùy tình hình chớ,(xin lỗi vì chen ngang nha!),nói trước là tớ muốn xí thứ tư này rồi,hehe!

Phong chu lai co van de rui..thong cam nghen ba kon..
To Cuong:eek:ng dau long gium no ha?
De nghi nhung ai da qua vong 1 vao vong 2 thi chieu thu 4 nay den san bong ro trong nha dau not nha....den dung gio day nho

con Thảo nói năng linh tinh gì ở đây thế, ai là Hương tươi.
Thứ tư này không biết trường mình có đấu Bóng đấ nữ không cơ,không lại như lần trước, mệt mỏi lắm .
Hôm đấy còn đôi của lớp 10Nga và lớp 11 Lí 2 ,bọn mày cho đấu nốt đi
To Phương: cô Hoa bảo cậu đến xin phép cô để tổ chức liên hoan chia tay lớp mình.

To Hương:Xin lỗi tui không thể đến được!

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
con Thảo nói năng linh tinh gì ở đây thế, ai là Hương tươi.
Thứ tư này không biết trường mình có đấu Bóng đấ nữ không cơ,không lại như lần trước, mệt mỏi lắm .
Hôm đấy còn đôi của lớp 10Nga và lớp 11 Lí 2 ,bọn mày cho đấu nốt đi
To Phương: cô Hoa bảo cậu đến xin phép cô để tổ chức liên hoan chia tay lớp mình.
Hở hở :eek: :eek: Sao chia tay ??

thì chắc lại dứt áo ra đi tìm đường bán nước đây mờ

Chỉnh sửa lần cuối:

chiêu mai tầm mấy giờ tổ chức zay, mai thực hành tin, thằng CƯỜNG vào giúp đỡ tao nhá :D, thế nên tầm 3h mỡi xong thì phải

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên