Cờ tướng , cờ vua tiếp tục thử sức anh tài!!! - Why not?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ơ mà hay nhẩy! Sao bên topic kia gọi nhau huynh muội ngọt xớt,sang đây dã mày tao rùi????

thèn Hà chỉ to mồm thôi , dek làm được đâu , lớp Tin toàn thằng thiếu nhiệt tình , chả làm cái rì nên hồn cả :(

thoai,nói thế chứ làm làm giè, mệt bỏ xừ, nếu thích thì chỉ 2 lớp tỉ thí với nhau thôi.

Ơ con Thảo này,sao mày lại làm nhụt chí mọi ng` thía.Đằng nào cũng thế mừ.Mày fai để bạn bè mày có cơ kiếm chức vô địch chứ.

thế k lớp nào thích tổ chức cờ tỉ phú với cá ngựa thật à? Tiếc we'.tao mún tham gia we'

hehe, thật ra thì tổ chức cái đấy ko khó, chỉ cần có sự đồng ý của Dung Mama đại tổng quản và sự đồng ý và góp sức nhiệt tình của mấy nhân lớp mìn thui, chứ tao thấy chả khó đêk rì :D, đương nhiên sẽ mệt, nhưng ko phải là ko thể :D

Hô hô chiều nay trường mình cho kéo co hay qué à...lớp mình thắng áp đảo..2 trận thẳng liên tiếp..ho hi

hâh, nghe quảng cáo bảo, toàn nhân lớp khác trợ lực hả :D

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hehe, thật ra thì tổ chức cái đấy ko khó, chỉ cần có sự đồng ý của Dung Mama đại tổng quản và sự đồng ý và góp sức nhiệt tình của mấy nhân lớp mìn thui, chứ tao thấy chả khó đêk rì :D, đương nhiên sẽ mệt, nhưng ko phải là ko thể :D
Oày ,nói thế thì nói làm j`?Toàn yếu tố qđịnh cả.MÀ Dung mama là ai đấy???

Mà kéo co lớp mìn hay thật đấy.Mà có tài ngoại giao khéo như lớp mìn :x mới mời gọi đc nhìu nhân tài thế chứ.Thắng cũng xứng đáng b-)

thì đấy , đã bảo lớp Tin toàn những thằng thiếu nhiệt tình mà

à mà sao không thấy các bạn lớp T2 lên phổ biến chiện thi đấu rì đi nhỉ ????

hình như vẫn đang tổ chức mà , trên bảng tin có cái lịch đấu rì đó
may cho bọn nó là hôm đấy mình quên mang bút ... :))

này, hôm trước ,đấu cầu lông cũng có mấy thằng dở hơi lấy bút tự ghi tên, điên không chịu được

ừ đúng đấy Hương ui,mày có ám chỉ nhân nào trong này ko?Hay chỉ nói chung chung thui.
Mà có ai bít diễn biến của cờ tướng k?Sắp kết thúc chưa???

Đâu tao có ý nói bạn Cường đâu, mà sao bạn Cường lại nhận thế, đấy là tao chỉ nói mấy thằng hôm thi cầu lông, phá phách, tự ghi tên mình vào bảng thi đấu

à mà hôm thứ tư bọn nó thi cờ tướng rùi đấy, không biết tình hình như thế nào

Hê, thứ hai tuần này,lớp mình kéo co tiếp đấy, cố mà lấy cái giải vô địch bọn mày ạ (ko bít có đc ko nhờ :D).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên