Cập nhật thông tin về giải đá cầu!

Nguyễn Ngọc Anh
(Nguyễn Ngọc Anh)

Thể theo yêu cầu của bạn Hà, tớ ko post bài ở topic lớp Tin nữa. Ai có điều gì cần hỏi, thắc mắc hay yêu cầu đề nghị gì liên quan đến giải đá cầu thì post ở đấy nhé!
Trước hết, sorry bạn Biên, tớ viết lộn tên Long với Mạnh:) .
Thứ hai, vòng hai sẽ đá vào thứ 4 tuần sau. Mọi người nhớ đến đúng giờ và đi đầy đủ nhé!
Năm nay có 2 em lớp 10 Toán, 1 em lớp 10 Lý (vô địch giải THCS năm ngoái) và 1 em lớp 10 Tin là khó chơi thui. Còn lại thì cũng bt. Cái em lớp 10 Toán đá cầu hay mà loại ông Kiên tên là Hoàng,lớp Toán. Thực ra cũng ko phải đá cầu từ bé đâu. Tại nó hay chơi nên thành tài thui! Mà ko phải lo, cứ cố hết sức đi. Tớ đây đá còn tí thua nữa là. Xấu hổ wa!

vòng 2 sẽ đá lẫn sáng với chiều chứ :D đá thế sẽ gay cấn hơn :D
khi nào có lịch bạn NA post lên đây nhé :D cập nhật trên HAO nhanh hơn :p

ơ giang ly cho hỏi cái
Hiếu bị kick chưa thế?

Ngô Duy Biên đã viết:
vòng 2 sẽ đá lẫn sáng với chiều chứ :D đá thế sẽ gay cấn hơn :D
khi nào có lịch bạn NA post lên đây nhé :D cập nhật trên HAO nhanh hơn :p
Tất nhiên là tớ sẽ cập nhật thường xuyên rùi. Vòng hai sẽ đá lẫn, đương nhiên là thế nhưng mà lịch thi đấu sẽ dày hơn đấy. Sẽ thi đấu liên tục, liệu có chịu được ko?
To Hiếu: tớ có thấy tên Hiếu trong danh sách thi đấu đâu?

lịch dày 1 chút cũng chả sao cả đâu :D nhưng mà đến lúc thi HK chắc cũng phải nghỉ chứ hay bất chấp thi vẫn đá tiếp :)):))

Làm gì có chuyện vòng hai đá lẫn sáng và chiều :-/
Vẫn sáng riêng ,chiều riêng,chứ ai bắt được .Chắc vào vòng 3 sẽ khác :),thế các bạn buổi sáng chuẩn bị gặp em Hoàng đi nhá ;;) .Nếu ko muốn ,chăm đi bốc thăm hộ tớ ,ko tớ tự xếp theo tên ,sai xui thì đừng trách tớ nhá :D.
8h30' ngày mai là giải cầu của cấp 2 .
Hiếu có tên trong danh sách nhưng mà gọi điện bảo đi ko đi ,sao mà ko loại được :(,muộn hơn 30' còn gì .

hơ hơ 2 người nói khác hẳn nhau là thế nào nhỉ ????

Sorry. Sếp tớ nói thế nào thì nghe thế đấy đi. Tớ chỉ có mỗi nhiệm vụ bắt cầu thui. Còn việc đá sáng đá chiều thì để về bàn lại với sếp đã. Biên yên tâm là bọn tớ sẽ thu xếp đá sao cho ko bị dính vào kì thi học kì, vậy là ổn chứ gì?

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Thể theo yêu cầu của bạn Hà, tớ ko post bài ở topic lớp Tin nữa. Ai có điều gì cần hỏi, thắc mắc hay yêu cầu đề nghị gì liên quan đến giải đá cầu thì post ở đấy nhé!
Thứ hai, vòng hai sẽ đá vào thứ 4 tuần sau. Mọi người nhớ đến đúng giờ và đi đầy đủ nhé!
Năm nay có 2 em lớp 10 Toán, 1 em lớp 10 Lý (vô địch giải THCS năm ngoái) và 1 em lớp 10 Tin là khó chơi thui. Còn lại thì cũng bt. Cái em lớp 10 Toán đá cầu hay mà loại ông Kiên tên là Hoàng,lớp Toán. Thực ra cũng ko phải đá cầu từ bé đâu. Tại nó hay chơi nên thành tài thui! Mà ko phải lo, cứ cố hết sức đi. Tớ đây đá còn tí thua nữa là. Xấu hổ wa!

Loại ông Kiên rồi à?=D> =D> =D>

----------

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
To Hiếu: tớ có thấy tên Hiếu trong danh sách thi đấu đâu?

Chết thật...

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Sorry. Sếp tớ nói thế nào thì nghe thế đấy đi. Tớ chỉ có mỗi nhiệm vụ bắt cầu thui. Còn việc đá sáng đá chiều thì để về bàn lại với sếp đã. Biên yên tâm là bọn tớ sẽ thu xếp đá sao cho ko bị dính vào kì thi học kì, vậy là ổn chứ gì?

Thế tình hình là tớ với bạn Linh lớp Tin thì lúc nào đá vậy?

Trần Thị Giang Ly đã viết:
Còn Hoàng 10 Toán đã có Tùng 11A2 tự nguyện đấu cùng ,ok :D .

:)) :)) :))

----------

Trần Thị Giang Ly đã viết:
Tình hình là nữ đấu vào sáng thứ 4 này ,10h nhé .
Nam để tối post danh sách ,btc xếp rất công bằng .
\

Danke BTC nhé. Mỗi tội tớ phải bạn Linh lớp Tin xương quá.
Tình hình này là Anh 2 sắp hết đại diện rồi:(( :(( :((

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:

Hình như lớp 10 Toán còn một em nữa tên là Ánh Dương gì đó phải không? Tình hình là có ai biết em i' đá hay dở thế nào không vậy?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình hình là nữ đấu vào sáng thứ 4 này ,10h nhé .
Nam để tối post danh sách ,btc xếp rất công bằng .
Còn Hoàng 10 Toán đã có Tùng 11A2 tự nguyện đấu cùng ,ok :D .

bạn Anh <A> có kiểu câu bài rất xitin :)):)) ấy gặp bạn Linh lớp tớ à :D:D
thứ 4 này vòng 2 nam đã đá chưa :)

Nguyễn Phương Anh <A> đã viết:
Hình như lớp 10 Toán còn một em nữa tên là Ánh Dương gì đó phải không? Tình hình là có ai biết em i' đá hay dở thế nào không vậy?
Em Dương này có chiều cao đáng ngưỡng mộ: 1m83, gần bằng bạn Hiển(H2). Đá cũng vào tầm tương đối, khả năng phát cầu tốt tuy nhiên bắt bước một ko được chuyên nghiệp cho lắm. Dễ mất điểm ở những quả phát cầu cuối sân hoặc cầu xa (đừng dại mà bỏ nhỏ với nhóc này, bắt bỏ nhỏ chuyên nghiệp phết!).
Chết chết, sao mình lại bóc mẽ em ý thế nhỉ????;)

vòng 2 mình gặp thằng Trung -10P2 :| nghe nói giải thành phố năm ngoái :| khiếp vật :D
công nhận lớp 10 năm nay đá tuyển :D

Tụi nghiệp bạn Biên đã "tử". Tớ cũng "tử" nốt rùi. Tình hình là khối 11 chỉ còn có hai đại diện là Phong L2 và Kim Tin. Nữ thì trận chung kết sẽ là cuộc chiến quyết liệt giữa Phương Anh (A) lớp 11 A2 và Phương lớp 9A. Cố gắng nhé! Phương Anh mệt rùi đây, con nhóc này loại tớ đấy, hic hic. Giải nam sẽ tiếp tục vào sáng cn tới,có ai quan tâm thì đến xem và cổ vũ nhé!

hôm trước nhìn Kim đá còn phong độ hơn năm ngoái :D khả năng vô địch năm nay tiếp vẫn là rất cao đấy :D niềm tự hào của thể thao 11 Tin ;;)

đến lúc hết rồi mới bít là có cái giải này T_T

Hờ ,dán thông báo khắp nơi ,đi từng lớp hỏi xem có ai tham gia ko mà sao sót nhiều ng` ghê :-/ .Nhất là bạn Hiếu còn ở Lý 2 chứ :( .Thu Anh ,Tạ Tuấn ,Xuân Phong còn trong BTC mà ,đi bắt cầu suốt ,sao bạn lại ko biết ?
Thấy Kim Dũng năm ngoái thế nào ,năm nay vẫn thế :D ,NA khen bạn Biên nức trời là năm nay lên hẳn trình mà bạn lại thua :( ,hic ,khối 11 năm nay đen quá .
Hôm nọ thấy Kim Dũng ko bốc phải với Việt Hoàng ----------> sướng rơn :) .Vòng trong nè :
1.Việt Hoàng 10 Toán w Tiến Đạt
2.Ánh Dương -------- w Phong 11 L2
3.Quốc Tú 10 Tin w Anh Quân 10 Nga
4.Kim Dũng 11 Tin w Quang Hưng 10P1
5.Thành Trung 10P2 w Trung Định 10H2
Cho hỏi ,sao lại gọi Kim Dũng là Kim :-/ (nghe con gái ghê ;;))
Vòng trong đá vào 8h30' sáng CN nhé ,ai ko đến thì loại luôn ,vì thứ 2 tuần sau phải xong giải rồi :) .

Chỉnh sửa lần cuối:
Đâu có. NA khen thui chứ có khen "nức trời" đâu sếp. Công nhận là năm nay Biên đá hay đấy chứ, chỉ có điều là số đen, gặp phải thằng đá hay hơn nên thua thui! Y hệt thằng bạn NA hồi lớp 9 cũng thế, ai cũng kêu nó là một trong những ứng cử viên vô định, thế mà số đen thế nào ngay trận đầu đã gặp phải thằng vô địch năm trước, thế là đi. Đấy, tài năng là một phần, một phần cũng là may mắn nữa. Hi vọng mọi người sẽ đá hay ở những trận cuối.
Kim ơi! Vô địch đi để lớp tớ đỡ mất thêm tiền.
Mà năm ngoái Kim có vô địch đâu, nhầm rùi!

ko Kim năm ngoái vô địch thì ai vô địch
còn vô địch cả giải 5 trường nữa mà :D

Kim chỉ vô địch giải 5 trường thui! Còn vô địch giải của bọn tui là anh Huy lớp 12 Toán (ra trường rùi). Cập nhật thông tin chán wa!

Back
Bên trên