Cập nhật thông tin về giải đá cầu!

Vớ vỉn, thắng, Kim thua. Chắc lại là thằng Kim ba hoa chích chòe chứ gì?
Nè, cho nick để chat trên y!h cho tiện. Không thế này mọi người lại kếu mình câu bài thì chết.

[-x rõ ràng Kim thắng mà :)) cần thì mai đến chất vấn lại bít liền :)):)) nó còn khoe với tớ mãi vì năm ngoái tớ bị loại ở vòng 3 bởi ông Trần Huy đấy mà:p

Rùi, mai sang chất vấn nó. Thằng Kim này điêu toa thế ko bít. Mai đến phải lôi sếp Ly sang xử lí nó mới được.

Hơ :-/
Thế năm ngoái Kim thắng anh Huy thật ah .Ko nhớ rõ lắm ,nhưng có khi thế thật vì năm ngoái đấu vòng tròn ,lại thêm thời tiết xấu (trời sắp tối nên khó nhìn ),mà Kim lại số may ;;).
Biết vậy hôm nọ hỏi anh Huy luôn ,vừa gặp anh ý ở trường tuần trước :).
Mai NA có đi bắt ko ? 8h30' đấy
Hờ ,đi xử lý Kim thì gọi cả Dương nữa (cao --->khỏe ) .Ly họng to đứng ngoài cổ vũ thôi :D .
Bạn Biên có lấy cầu nữa ko :p ?

Thứ nhất, tí sang trường liền. Hì
Thứ hai, xử lý Kim thì cần một mình NA cũng đủ rùi. Năm ngoái nó thắng anh Huy thật nhưng mà tính điểm vòng tròn nên anh Huy vẫn vô địch.
Thứ ba, bạn Biên ko lấy cầu nữa đâu. Bạn ấy chưa kiện vụ cầu hôm nọ hỏng nhanh wa thì thui, sếp lại còn dụ bạn ấy mua thêm nữa, thật là...

:D sếp Ly tặng thêm 1 quả mà :D chứ có dụ mua đâu :)):))

Thứ hai, xử lý Kim thì cần một mình NA cũng đủ rùi. Năm ngoái nó thắng anh Huy thật nhưng mà tính điểm vòng tròn nên anh Huy vẫn vô địch.
anh Huy = điểm thằng Kim và tính đối đầu trực tiếp thì Kim thắng mà :D

hum nay đá xong, hum nào đá cầu cũng thò mặt wa một tí, mà chẳng bít j :p

Cập nhật nốt thông tin cuối cùng. Lúc 12h 45 phút sáng hôm nay, trận thi đấu cuối cùng của giải năm nay đã kết thúc với thắng lợi 2-0 thuộc về Quân lớp 10 Nga. Một trận đấu có thể nói là hết sức gay cấn và kịch tính, cả hai đấu thủ đều đá rất hay tuy nhiên lại cũng đều có vẻ khá mệt mỏi (cái này thì hổng bít vì sao???). Và cuối cùng, danh hiệu vô địch thuộc về .... Ai ý nhỉ?
Ah, Nguyền Thành Trung lớp 10 P2, giải nhì là Nguyễn Anh Quân lớp 10 Nga. Hì, hết nhé! Có gì thắc mắc cứ hỏi.
To Thanh: Thanh Thanh câu bài hơi bị kinh đấy nhé!

đọc chả hiểu gì hết :|
trận thi đấu cuối cùng của giải năm nay đã kết thúc với thắng lợi 2-0 thuộc về Quân lớp 10 Nga
sau đó lại:
Và cuối cùng, danh hiệu vô địch thuộc về .... Ai ý nhỉ?
Ah, Nguyền Thành Trung lớp 10 P2, giải nhì là Nguyễn Anh Quân lớp 10 Nga

cuối cùng là ai vô địch :D

Ngô Duy Biên đã viết:
hôm trước nhìn Kim đá còn phong độ hơn năm ngoái :D khả năng vô địch năm nay tiếp vẫn là rất cao đấy :D niềm tự hào của thể thao 11 Tin ;;)

Chả hiểu thằng Kim nó đá kiểu gì mà chân cứ như dính vào cầu. Cầu bật vào lưới bật ra vẫn đỡ được như thường, sườn như không có xương, dẻo như kẹo.=D> Nói tóm lại là không hiểu sao lại thua cái em gì lớp 10 đấy.

Mà Ngọc Anh ơi tưởng bà đấu với em gì lớp 10 Sinh mà

Tái bút: Thế có ai biết tên cái thằng bé lúc Kim đang đá với Hưng gì đó, tự dưng chửi Chelsea không?:-? :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
@Biên: tức là chung kết có ba đứa, đá vòng tròn tính điểm. Xét hiệu số thì Trung vô địch vì thắng 3 hiệp, thua 2 hiệp, thằng Quân thì thắng 2, thua 2. Hiểu chưa?
@PA: uh, đáng ra là đá với con bé lớp 10 Sinh nhưng vì nó bỏ cuộc (chắc tại nhìn tớ trổ tài thấy kinh wa!!!), nên ban tổ chức bổ sung cái Phương vào đá. Nói chung cái Phương đá hay phải ko?

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
@Biên: tức là chung kết có ba đứa, đá vòng tròn tính điểm. Xét hiệu số thì Trung vô địch vì thắng 3 hiệp, thua 2 hiệp, thằng Quân thì thắng 2, thua 2. Hiểu chưa?
@PA: uh, đáng ra là đá với con bé lớp 10 Sinh nhưng vì nó bỏ cuộc (chắc tại nhìn tớ trổ tài thấy kinh wa!!!), nên ban tổ chức bổ sung cái Phương vào đá. Nói chung cái Phương đá hay phải ko?

Hay đến phát khốn khổ khốn nạn.

Tụi nghiệp. Nhưng mà thua nó ở vòng chung kết còn đỡ. ít nhất vẫn được gải nhì, còn NA mới chán. Mà Phương Anh vào đá tuyển đi. Đi thi cho vui, có tiền đấy. Tiện rủ luôn bạn Biên tham gia tuyển của tớ ko?

Tất nhiên là tuyển đá cầu rùi. Mà tuyển đá cầu thì làm sao hả bạn Hiếu? Biên tham gia nhé! Đóng 5k thui!

nhưng mà cái tuyển đấy nó như thế nào :D nói rõ ra chút cho mọi người cùng bít chứ :D cái tuyển đấy để làm gì :D

Chính xác. Nếu mà gọi là tuyển thì hơi wa, gọi là clb thì đúng hơn. Nói chung là mục tiêu hiện tại là lấy thành viên đi đá giải thành phố tháng 1 tới. Còn mọi người ko đi thi thành phố hoặc ko tham gia giải vừa rùi của lớp Nga vẫn có thể tham gia. Chiều thứ 4 háng tuần, từ 3h30 đến 5h30 đá luyện. Chủ nhật, từ 7h sáng đến 9h sáng, có một anh ở bên tuyển Hà Nội sang hướng dẫn. Hoạt phí của clb là 5k một tháng. Thế nào? CÒn gì thắc mắc nữa ko?

Back
Bên trên