Cập nhật thông tin tối Thứ 7 Hàng tuần tại Heresy RockClub

Nguyen Minh Nghia
(hoang_tu007)

Thời gian trôi qua...con nguời ta vẫn thế.
Và niềm đam mê nhạc Rock của những Rocker Rock fan ko hể nguội đi.
Heresy RockClub là 1 sân chơi mới cho những tín đồ và ban nhạc tại Hà Nôi... Tại đây hàng tuần vào tối thứ 5 và 7 a e bạn bè từ giới Rocker Rock fan , Hoạ si...Nghệ sĩ và các e gái xinh tuơi lại có dịp gặp nhau và cùng hoà mình vào không khí rất thân thiện và vui vẻ.
Mỗi tuần lại là 1 chủ đề hoặc những band nhạc trẻ tại HN biểu diễn giao lưu như Nuranium,Recycle,Đông Đô,UndergrounD
Đã có rất nhiều chủ đề đã đc thể hiện lại như Metallic,Ozzy,Redhot,Savatage,Pantera,Nirvana,Dream Thearter...
Và band nhạc chính của CLB là Heresy band với những thành viên trẻ và rất đam mê và cống hiến ko ít năm thâm niên với Rock và các band nhạc Rock tên tuổi tai HN.....

Thứ 5 Sẽ là tổng hợp những bài Rock ballad,Pop classic... những bài hát nổi tiếng được thể hiện dưới một phong cách nhạc nhẹ nhàng,tinh tế khác hẳn với không khí của thứ 7 đó là UNPLUGGED.
Mỏi tay quá để lúc nào rảnh quảng cáo tiếp ... Thế đã

ĐỊA CHỈ QUÁN: SỐ 1 NGÕ 24 Phố ĐẶNG TIẾN ĐÔNG.

còn đây là ảnh band nhạc HERESY

Chỉnh sửa lần cuối:
Heresy mà mới à?
vào quán này lúc nào cũng đc nghe PF, cái cảm giác nghe PF ở nhà và ra quán bao h cũng khác nhau :D

Hơ , anh Linh Jun kìa , đẹp trai nhất ảnh :))
Tiện thể , mọi người mà lên Heresy tối Cn thế nào cũng gặp em Tiên , còn tối t7 là ở Bụi ạ ;)) :">

Mình biết cái chị gì đó hôm lên Heresy, bảo bật Haggard thì chị ý hỏi nó là rock nặng hay rock nhẹ :))

ah, đấy là bà Linh chủ quán, dân ngồi heresy thì nhiều ông cuồng nhưng mà chủ quán thì lại không biết mấy(so với khách ngồi quán)

Hehe mới các bạn đến quán chơi.Chúng ta sẽ giao lưu với các anh em Rocker trên quán.Trao đổi về các thể loại và kĩ thuật chơi nhạc cụ. :)

Tiếc quá, em đã qua cái thời nghiền Metal đến mức muốn đàm đạo về các thể loại rồi. Còn em lại không biết chơi nhạc cụ. Buồn thật :-<

Thôi, hôm nào đó rảnh rỗi qua đó nghe rock cho khuây vậy :p

bạn hưng có cái ava đẹp phết nhờ;))
sorry : spam tí :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình biết cái chị gì đó hôm lên Heresy, bảo bật Haggard thì chị ý hỏi nó là rock nặng hay rock nhẹ :))

Chị Linh xinh xắn sexy , em đến quán toàn ôm eo bà í , mà có lần buồn cười cực , em ra định request mấy cái nhạc thì thấy bà này đang xem strippin' , mà lại còn mải mê quá nhìn thấy em ko tắt kịp =))

----------

Tiếc quá, em đã qua cái thời nghiền Metal đến mức muốn đàm đạo về các thể loại rồi. Còn em lại không biết chơi nhạc cụ. Buồn thật :-<

Thôi, hôm nào đó rảnh rỗi qua đó nghe rock cho khuây vậy :p

Nhớ tay vịn nhá cưng ;)

Back
Bên trên