Cầu trinh-học sinh Ams còn quan tâm?

Nguyễn Ngọc Anh
(Nguyễn Ngọc Anh)

Hic, hic... Thấy mọi người ai cũng chỉ bóng rổ, bóng rổ, và mỗi bóng rổ mà thui, tui tủi thân quá đi. Thấy ở trường mình cũng có người hay đá cầu đấy chứ, sao ko tổ chức giải cầu ở trường nhỉ?
Lớp Nga năm nay định đăng cai giải cầu, mọi người có ý kiến gì ko?

ủng hộ lun
nhưng mà tui áá kém ---> chỉ đến xem thôi

Con trai 10 lí 1 máu đá cầu lắm, sang mà rủ( nhưng đừng rủ tui, tui là TH đặc biệt).

Ok
tổ chức đi
khoảng đầu tháng 1 nhé

tổ chức đá đi, tớ cũng khoái trò này lắm, tội cái chơi không giỏi thôi, nhưng không sao, 10 tin sẽ lại là ứng cử viên vô địch như bóng đá thôi^^

đồng ý Anh ạ,phải tổ chức cái gì cho cả trường biết danh 10 nga cái nhẩy

Đá cầu à???
Giải cầu hả???
Hay đó...
Cho tui giải đặc biệt luôn đi...
Khỏi đá làm chi cho mỏi cẳng...

Vũ Ngọc Nam đã viết:
tổ chức đá đi, tớ cũng khoái trò này lắm, tội cái chơi không giỏi thôi, nhưng không sao, 10 tin sẽ lại là ứng cử viên vô địch như bóng đá thôi^^

Thui khỏi to còi... cứ hỏi thằng đỏ là biết tài nhau ngay... :)>- :)>- :)>-

Mọi người biết nhiều thì cho vài ý kiến đi. Lớp Nga sẽ lên liên lạc với BCH Đoàn trường xin tổ chức. Rất vui khi đuợc mọi người ủng hộ.

Quên, nếu được phép tổ chức thì chắc cũng phải sau giải Tawondo học sinh cơ! Chắc sang tháng 2 mới được.

Nguyen Viet Anh (A) đã viết:
Vũ Ngọc Nam đã viết:

Thui khỏi to còi... cứ hỏi thằng đỏ là biết tài nhau ngay... :)>- :)>- :)>-

Thằng đỏ chơi kém nhất lớp tôi đấy
nhiều thằng chơi hay hơn nhiều

Chưa chắc lớp Nga đã tổ chức được giải cầu năm nay đâu. Đang gặp khó khăn bên Đoàn trường.

úi jời , thế mà nãy h nói như đúng rồi ý , pó tay

tự hỏi, vì sao cần Đoàn trường, đương nhiên là cần xin phép, nhưng chỉ kiểu thông báo thôi, đâu cần sự giúp đỡ rì đâu
hỏi ý kiến và kinh nghiệm của lớp pháp ấy

nếu đã có nhìu người ủng hộ thế thì chắc sẽ tổ chức được thui anh à:D
mình ko bít đá cầu là gì nhưng ủng hộ luôn , dân Nga muh :p

Mặc dù là con gái nhưng tui cũng thích đá cầu lắm. Có giải cầu nữ không?

Back
Bên trên