Cầu trinh-học sinh Ams còn quan tâm?

nó còn có 30 bài nữa thôi là đuổi được mày rồi^^, mày phải tăng tốc đi Cường "buôi". Mà chính xác giải tổ chức lúc nào?

Câu bài vừa thôi bố! Tức rồi đấy, ko tử tế nổi nữa đâu! Thêm một lần nữa là tui báo cáo Thư xóa bài ông đấy!

Xin lỗi vì lớp Nga phải sửa lại nội dung thi đấu, chỉ còn hai nội dung chính: đơn nam, đơn nữ. Nhưng chia làm hai cấp học.
Lớp Nga đã báo cáo với BCH Đoàn trừong và nhà trường rùi. Khoảng đầu tháng 1 sẽ tổ chức.

đúng rùi anh ui, khóa mỏ những đứa câu bài lại ^o^...
xem ra anh đang rất cố gắng để tổ chức ,ca lớp vỗ tay khen bé nào:)>-

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Bạn PA cũng hay chơi đá cầu phải không?
Luật trong thi đấu cầu trinh dành cho giới học sinh không đơn giản như bạn nói đâu! Đá sân thì lưới phải đủ tiêu chuẩn: đối với nữ thì là 1m55 còn nam là 1m60. Nói chung là bao giờ lên kế hoạch chính thức, tớ sẽ gửi bản nội dung đến từng lớp. Cám ơn sự ủng hộ của Anh2.
Hix, tớ chỉ cao có 1m50 thôi (tính cả giầy), làm ơn chiếu cố... :(( :(( :((

không sao, nếu ấy cho phép, khi vào trận đấu tớ đứng sau bế ấy cũng được mà. Chỉ sợ thùng phuy di động thì chịu^^

đấy đấy , máu zê lại nổi lên đấy , các bạn nữ cẩn thận nhá

Nhắc nhở bạn Cường lần nữa nhé! Tớ kiềm chế lắm rùi đấy! Đừng bắt tớ phải báo cáo với Thư!
Lưu ý mấy cái tay câu bài: Đừng đụng vào dân Nga đấy!

PA cứ yên tâm. Tuy lưới cao nhưng nếu ấy có khả năng đá tốt thì cũng chẳng có gì đâu.
Tớ sẽ sớm gửi tờ rơi và bản giới thiệu cách thi đấu đến từng lớp. Rất vui khi được các bạn A2 hưởng ứng.

Sao lại không có đôi nam-nữ hở ???
Cái đó là nội dung hay nhất mà ???

Sao lại không có đôi nam-nữ hở ???
ý kiến hay wé , ủng hộ cả 2 chân luôn
Nhắc nhở bạn Cường lần nữa nhé! Tớ kiềm chế lắm rùi đấy! Đừng bắt tớ phải báo cáo với Thư!
thui thui iem sợ rồi , mà hình như mình cũng biết con Thư thì phải :D

Vũ Ngọc Nam đã viết:
không sao, nếu ấy cho phép, khi vào trận đấu tớ đứng sau bế ấy cũng được mà. Chỉ sợ thùng phuy di động thì chịu^^
Yên tâm đi, tớ chỉ nặng có 40 kg thôi (đấy là còn cộng thêm vài ký nữa cho đỡ ngượng đó). Chỉ sợ bé thế này bạn Ngọc Anh lại gạt tớ ra khỏi đội hình thì khổ lắm!!!!!!!!!!!!!!!1 :(( :(( :((

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
PA cứ yên tâm. Tuy lưới cao nhưng nếu ấy có khả năng đá tốt thì cũng chẳng có gì đâu.
Tớ sẽ sớm gửi tờ rơi và bản giới thiệu cách thi đấu đến từng lớp. Rất vui khi được các bạn A2 hưởng ứng.
Hix, lại còn lưới cao nữa cơ à?!?! Thế này thì tiêu tan giấc mộng vàng của em rồi..... :(( :(( :((

Lớp tôi với lớp 11t2 cũng hơi bị có phong trào đá cầu đấy,cứ tổ chức đi,đảm bảo không ít người tham gia đâu

Nguyễn Phương Anh đã viết:
[
Yên tâm đi, tớ chỉ nặng có 40 kg thôi (đấy là còn cộng thêm vài ký nữa cho đỡ ngượng đó). Chỉ sợ bé thế này bạn Ngọc Anh lại gạt tớ ra khỏi đội hình thì khổ lắm!!!!!!!!!!!!!!!1 :(( :(( :((
Tớ đâu dám gạt ai ra ngoài chứ! Mong mọi ngừoi tham gia đông còn khó nữa là sao dám bỏ một người hăng hái như PA.
Mà bật mí với mọi rằng lần này lớp Nga có một giải thưởng rất hấp dẫn dành cho những ngừoi ủng hộ giải đấy!

Mà sáng mai tớ sang trừong học Nga vào buổi sáng. Mấy bạn lớp Tin và lớp Lý cho thử tài cùng nhé!

@ Anh: hum nay em điều tra ( :p ) lại PA cho anh rùi, yên tâm nó ...cao hơn anh:p
sáng mai đi học mà chẳng bít học ở phòng nào cả, thỉnh thoảng anh chạy ra ngoài cổng trường xem có con pé nào(em) lang thang ngoài đấy ko nhá :D
ko bít sáng mai có dậy sớm được ko hỉ hix:(

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Mà sáng mai tớ sang trừong học Nga vào buổi sáng. Mấy bạn lớp Tin và lớp Lý cho thử tài cùng nhé!

OK thui
sáng mai đến lúc nào rồi vào lớp tớ gọi ra
cọn tớ sẽ ra tiếp chiêu ngay

đừng đừng , khuyên chân thành bạn Ngọc Anh vào lớp thì hỏi thằng Đỏ ý - vừa đá hay vừa đẹp zai ( ổn quá còn rì ? )
thèng Đỏ , cám ơn tao đi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên