Cầu trinh-học sinh Ams còn quan tâm?

Đừng chỉ biết nói mồm thế! Cứ tham gia đi thì sẽ biết trình nhao ngay mà!
Mọi người ơi, nếu tham gia thì đăng kí sớm với lớp Nga nhé!
Hy vọng giải cầu năm nay sẽ thu hút được sự chú ý của nhiều người.

Thế bao giờ bắt đầu, thấy giấy dán đầy lớp mà không đọc :D

Bớ.. Héo nói thía thì tờ rơi đi dán hóa ra mất tiền vô tội vạ mà không được gì à..:(
Về mà đọc đi... MÀ Anh ơi....thế chính thức là khi nào tổ chức thế ạ?? Hôm wa vừa xin thầy Tuấn xong.. thế định mượn sân trường kẻ sân vào lúc nào ạ???

Cho tui hỏi chút, ko có giải cầu đôi sao?Tại sao lại chỉ có cầu đơn dzay nè?

Đã lên lịch chính thức rùi đó! Vào tiết 4,5 sáng ngày 19/1 và 8h30'ngày 22/1. Nhưng mà xin lũi mọi người 1 chút vì luật thi đấu có chút sửa đổi,sẽ thông báo sau.
Ah, thưa bạn Hà, thực ra lúc đầu bọn tớ cũng định tổ chức thi đấu đôi nhưng sau nghĩ lại thấy có nhiều vấn đề nảy sinh wa nên lại thui nhưng bù lại bọn tớ sẽ cố hết sức tổ chức 1 giải cầu thành công kem theo giải bình chọn nữa đó!

Uh há!!! Hay ghê cơ... Có khoảng bao nhiu ngừi tham gia?? Mà cứ nhất thiết phải cao trên 1m55 sao? Tội con PA quá! :(( Nó đá được lém muh:D

ơ, Anh ui, PA vẫn được đá chứ?
trong topic thì thấy bao nhiu bạn có ý kiến muốn tham gia, mà đến lúc đăng ký thì chẳng ai chịu đăng lý là sao? ít người wa' làm sao tổ chức được????<---vấn đề nan giải...:)|

Yên tâm đi Thanh. Bây giờ Nga và Lý 2 sẽ đồng đăng cai giải này nên ko lo ko co nguoi tham gia đâu! Và giải sẽ mở rộng thêm giải đá đôi nam, nữ và nam nữ phối hợp.

Trương Hải Hà đã viết:
Uh há!!! Hay ghê cơ... Có khoảng bao nhiu ngừi tham gia?? Mà cứ nhất thiết phải cao trên 1m55 sao? Tội con PA quá! :(( Nó đá được lém muh:D

Trình tớ thường lắm, chẳng qua mê quá nên... nổ tí cho vui. Chứ con Hải Hà mới thực sự là đỉnh. No' đá với bọn con trai như đi chơi, kỹ thuật hoàn hảo, tốc độ, sức mạnh, cái đầu... nó có tất, còn tớ chỉ như một thằng cầu thủ hay rê rắt bóng mà thôi... :(( :((

Hehe ,bây giờ ai cũng lên trình rồi , đến một thằng dở ẹc như tôi mà bây giờ cũng ổn lắm , bác Phong về có khi bị tôi giã cho ...
:)), được, được, chú cứ "đợi anh về" :)).Anh ở bên này đá cầu có ít hơn, nhưng cũng ko đến nỗi nào :).

Tớ sợ năm nay toàn lớp tớ đấu lớp tớ mất,vì lớp toán 2 tham gia tới tận 13 người,hì

Nguyễn Anh Tuấn đã viết:
Tớ sợ năm nay toàn lớp tớ đấu lớp tớ mất,vì lớp toán 2 tham gia tới tận 13 người,hì
Tuấn ơi , tham gia nhiều thì dễ đạt giải hơn chứ!!! Lo gì!!!!13 nhân cơ à??hehe, gần bằng sốcon trai lớp mình roài:D

Nguyễn Phương Anh đã viết:
Trương Hải Hà đã viết:

Trình tớ thường lắm, chẳng qua mê quá nên... nổ tí cho vui. Chứ con Hải Hà mới thực sự là đỉnh. No' đá với bọn con trai như đi chơi, kỹ thuật hoàn hảo, tốc độ, sức mạnh, cái đầu... nó có tất, còn tớ chỉ như một thằng cầu thủ hay rê rắt bóng mà thôi... :(( :((
Mày ơi mày!!!!!!!!!!!!!!!!!Mày cứ tâng tao lên mây thế này để lúc chúng nó nhìn thấy tao đá chúng nó cười vào mặt tao à!!!!!!!!!!!!!!! Xin mẹ!!!! [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x :-$ :-$ :-$ :-$ :-$ :-$ :-$

Phong ơi xem trang trước đeeeee ! Hỏi linh tinh quá!!!!!!!!!!!:D

Ok! Mọi người ơi, sao mới chỉ có toán 2 đăng kí tham gia là sao? Í bạn gì học t2 ơi, cái bạn Minh Ngọc là nam hay nữ để tớ còn biết. Chứ giải nữ năm nay ít mống tham gia
wa! Mới có 3 nguời thui!

nghe tên chắc là nữ thôi
cho hỏi là đá cầu gì và bao nhiêu điểm thắng 1 hiệp

mà 2 ng` khác lớp đăng kí đôi đc ko

Tui cũng là con gái nè :((. Thía cho tui hỏi tí, đá bằng cầu gì? sân thế nào? đá ở đâu? thời gian ? luật đá? trọng tài? Công bố cho mọi người cùng biết với chớ!!!

Hôm nay đến xem thi đấu là biết rùi nghen Hà! Còn bạn Duy Biên nè, tớ ko thấy lớp ấy đăng kí thi đấu gì cả. Còn thi đấu đôi thì lớp nào cũng đc sất. Hôm nay đấu đc 7 trận rùi.

À kinh đây, lơp tin vãi ... :)) kiêu vật....
Rồi, cứ đợi xem rồi sẽ biết

Back
Bên trên