Cần người cho Ban thông tin

Đỗ Việt
(doviet)

Thành viên danh dự
Hè rồi nhỉ ? mọi người còn học hành gì không ? :mrgreen:

Bây giờ cần tuyển thêm cộng tác viên cho Ban thông tin để tích cực thúc đẩy việc sưu tầm thông tin cho box CLB.
(Danh sách ban làm việc: http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=20381)

Mọi người xem xét cái nhỉ ;)

Add em vào danh sách CTV cho ban thông tin nhé anh Việt ;)
Em biết là công việc này hơi khó và đòi hỏi thời gian nhưng em sẽ cố gắng

Anh add Bích vào rồi nhé! 8-}
Hic, em post vào lúc anh không vào HAO nhiều nên không đọc bài em, xin lỗi vì mãi bây giờ mới add em nhé :p
Bích vào box "Kế hoạch phát triển", đọc topic cho Ban thông tin, bắt đầu thực hiện được gì thì thực hiện.
Giờ "Ngôi Sao Võ Thuật" đã phát hành lại, anh lại bị kêu gọi đóng góp, và có lời hô hào cả mọi người trong CLB mình nữa. Vì thế vài hôm nữa bọn mình sẽ sắp xếp lại đội ngũ ban thông tin và ban biên tập, cùng tính xem sẽ giúp NSVT như thế nào. Anh phải liên lạc lại để xem có tiền lương không :D

Ối trời ơi :(( Bi h anh mới thấy cái bài em post từ đời nào ah. Hic :(
Nếu có tiền lương thì tốt quá anh ạ :D Em đã đọc số T7 NSVT, thấy báo này rất hay, bài viết cũng phong phú & hấp dẫn :))

Em Bích chuẩn bị bring tờ báo đây cho chị nhá;)
P/s:Anh Việt xóa bài này sau 1 ngày cho cái Bích nó đọc dc đã nhé:D
:x

a Việt cso cần em gửi báo cho ko nào?
sao ko thấy PM j` cho em cả?
nhanh lên anh >_<

Lam CTV phai lam nhung gi ha a Viet?
em muon vao ban thong tin nhung cha bit ban thong tin phai lam gi ca

Ừm,em thi đại học xong rồi.Chắc là em có thể làm CTV cho ban thông tin được( Em hay lang thang kiếm mấy cái tin tức,bài báo về võ thuật để đọc mà) .Hì,làm thành viên của CLB một thời gian rồi thì cũng phải có đóng góp chứ
Nhưng mà những file ebook hay các tài liệu khác thì post ở đâu hay gửi cho ai ạ?
Mà cũng sắp vào năm học rồi,nếu em có gì chểnh mảng thì mọi người đừng trách em nhé

Lúc khác anh sẽ add Quân và Phương vào danh sách ban thông tin.
Giờ các em cứ vào box thảo luận kế hoạch, xem các links anh đã liệt kê, vào tìm tin tức võ thuật, thấy gì hay thì post lên đây cho mọi người đọc :) Tạm thế đã, trong tương lai sẽ liên kết BTT CLB VT với BTT HAO.

anh vịt bận rộn nhỉ
mỗi bài post lên được có mấy dòng

Back
Bên trên