Cần giúp đỡ (tập san 20 năm Thầy và Trò)

Trần Lê Nhiệm
(Trần Lê Nhiệm)

Hiện tớ đang cần tìm người đại diện của các lớp (khóa 98 - 01) sau để nhờ hoàn thành danh sách các lớp còn cho vào tập san kỷ niệm 20 năm thành lập trường. Bạn nào biết email hay YM của bất kì ai trong các lớp dưới đây thì bảo giúp tớ mới.

Toán2, Lý2, Sinh, Tin, A4, Pháp1, Pháp 2

Cám ơn nhiều nhiều. Càng sớm càng tốt nhé.
:)

Lớp Lý 2 mặc dù đã nhờ bạn Nghĩa lìn nhưng vẫn nêu ở đây cho đầy đủ. Còn mấy lớp khác hình như không vào HAO. :-s

Sao Nhiệm không vào phần "Danh sách học sinh các lớp" ý, trong đó có khá đầy đủ, bọn tớ post lên lâu rồi mà! Thông tin chính xác đấy!

Đúng là có vài lớp chưa có thật... nhưng thử tìm người của lớp đó rồi add YM va hỏi họ xem, thể nào mỗi lớp chẳng có vài người vào HAO!

Cám ơn bạn Hiền nhắc nhớ :x add được 1 2 người gì đó, nhưng mà thấy bài gửi lâu rồi, không hiểu chúng nó còn dùng nick YM đấy nữa không. :-s Còn danh sách lớp Văn tớ gửi cho cu Tâm rồi, có gì bạn Hiền giúp đỡ chúng nó tý nhé. :)

Vẫn đang tìm người của các lớp:

Lý2, Pháp 2

Chỉnh sửa lần cuối:
To Nhiệm : Thử vào box tranh ảnh xem, thế nào cũng có thôi...

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào bạn Nhiệm, bạn vào " phần danh sách các lớp" ý, trong đó có danh sách đầy đủ của lớp tớ mà, các thông tin chính xác đấy

Cám ơn bạn Trung. Lớp L2 tớ đã nhờ bạn Nga edit rồi nên có gì bạn Trung giúp đỡ để hoàn thành cho nhanh.
Bây giờ mới có Phap1 với Lý 1 là hòm hòm. Các bác A1 A3, A4 gọi mãi chẳng thấy trả lời gì cả. :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên