Cần ảnh khóa này

Tống Minh Tuấn
(TuanCominglate)

Điều hành viên
Để hồi tưởng lại một thời đã qua (ngót đến chục năm), thay mặt Huy ANh là mod tờ yêu cầu và khẩn thiết mong các bạn có ảnh nào khóa mình post ảnh đó lên, tớ sẽ sưu tập lại để có thể viết tiếp về khóa cho nó vui. Ảnh nào cũng được, lớp mình hay lớp khác đều tốt... Các bạn nhớ chú thích nhé

lớp Toán lớp Nga làm gương để các bạn noi theo nhé... hehe..... :D

[img=width=750]http://lytaothanh.virtualave.net/Heidelberg/Tre_con9396.JPG[/img]

[img=width=750]http://lytaothanh.virtualave.net/Heidelberg/H-HA.JPG[/img]​

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ối giời ơi, hai bạn này vi vu kinh quá! Hương ơi, cắt tóc ngắn từ bao giờ thế? Nhìn các bạn đi chơi mà tớ thấy thèm quá à? Hương xem thế nào bảo lãnh tớ sang đấy cái nhỉ?

các bạn trong này ngoan cố quá, mãi chả thấy bạn nào post ảnh lên cả. Có lẽ tớ phải phá lệ, post ảnh các chatter lên. Trước tiên thí nghiệm thử với bạn Trần Ngọc Hoa, Hoàng Huyền Trang :D. Bình Boong kêu gào là giỏi, mãi chả thấy ảnh iếc gì cả.

Karaoke ôm :D (huy anh có gái, tao cũng có gái :D)

Tớ và Huy Anh đã mồi hết cỡ rồi, các bạn gái đâu cắn mồi đi chớ

Đính kèm

35.7 KB · Xem: 267
Chỉnh sửa lần cuối:
Ê, hai ông kia. Kêu gọi ảnh khóa, lớp chứ, ai đi post ảnh riêng. Vô lý. :) Nên tôn trọng người khác chứ, Huy anh, cứ cẩn thận đấy, ;)

hic hic, lâu lắm ko đi karaoke ôm rồi, khi nào về VN các chú dẫn anh đi với nhé :D :D

Em nào mà váy xẻ tà cao thế hả Tuấn ơi?:mrgreen:
Btw, Huy Anh ơi, tớ định change cái avatar nhưng mà không được vì file to quá. Làm thế nào bây giời nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tống Minh Tuấn đã viết:
Karaoke ôm :D (huy anh có gái, tao cũng có gái :D)

Và cả 2 đều xinh :)

Mấy chú cho mấy bức ảnh vào album cái nhỉ? :)

Tran Ngoc Hoa đã viết:
Ê, hai ông kia. Kêu gọi ảnh khóa, lớp chứ, ai đi post ảnh riêng. Vô lý. :) Nên tôn trọng người khác chứ, Huy anh, cứ cẩn thận đấy, ;)

nhìn chung là các bạn trong này đều biết bạn Hoa thế nào rồi. Tớ không post ảnh lên đây đâu mà đã gửi riêng cho một số bạn có nhu cầu tìm hiểu... hehe... :D

Tớ không phụ trách forum về vấn đề kỹ thuật nên không nhớ chính xác giới hạn cho avatar là bao nhiêu. Hình như Bình để avatar file gif >> chuyển sang jpg thì sẽ nhỏ hơn. Trong trường hợp không được Bình có thể liên lạc với Mr. Mai Thanh Hà.

Bố ông Tuấn sốt dạo này phè phỡn vãi! Mà cái cô trong ảnh thế nào trông quen quen mới đểu chứ! :D

Thế nếu mà muốn "bốt" ảnh lên thì phải làm thế nào ạ? Em đang có nhiều ảnh của các thành viên khóa 93-96....

úi trời, tôi thấy dạo này bọn con trai các ông làm phuc vu trong các quán kra o kế ôm nhiều hơn bọn con gái! ko tin à? Ko thé thì sao may dứa bạn gái của tôi lai hay vào quan thế khi mà ko biết hát?

Nguyễn Thanh Bình đã viết:
Ối giời ơi, hai bạn này vi vu kinh quá! Hương ơi, cắt tóc ngắn từ bao giờ thế? Nhìn các bạn đi chơi mà tớ thấy thèm quá à? Hương xem thế nào bảo lãnh tớ sang đấy cái nhỉ?
Co nhan ra tui khong
=;

Back
Bên trên