Cảm giác tột đỉnh khi....

Nguyễn Mỹ Ngọc
(Nguyễn Mỹ Ngọc)

Thành viên (sai email)
Đây là lần đầu tiên của Quyên. Hà nằm xuống, các cơ bắp căng cứng. Quyên đẩy anh ấy ra và cố tìm một câu xin lỗi, nhưng anh ta không chịu bị đẩy ra dễ dàng như vậy. Anh ấy hỏi Quyên có sợ không và Quyên lắc đầu một cách dũng cảm.

Anh ấy nhiều kinh nghiệm hơn Quyên. Ngay cú đầu tiên ngón tay anh ấy đã chạm đúng điểm cần thiết. Anh ấy tiến sâu hơn và Quyên run rẩy toàn thân. Toàn cơ thể Quyên căng thẳng nhưng anh ấy thật sự dịu dàng như anh ấy đã hứa với bạn.
Anh ấy nhìn thằng vào mắt Quyên và nói rằng Quyên hãy tin anh ấy. Anh ấy đã làm nhiều lần trước đây rồi. Nụ cười dễ thương của anh ấy làm Quyên bớt căng thẳng và Quyên mở ra cho anh ấy có thể vào một cách dễ dàng.

Quyên van xin anh áy nhanh chóng hơn nhưng anh ấy vẫn cứ từ từ chuẩn bị để cho Quyên ít đau đớn nhất. Và anh ấy tiến vào gần hơn, sâu hơn … và Quyên cảm thấy sự đau đớn dâng tràn và đang chạy khắp thân thể.
Anh ấy nhìn Quyên lo lắng và hỏi có đau lắm không? Mắt Quyên rưng rưng nhưng lắc đầu và nói anh ấy cứ tiếp tục.
Anh ấy kéo ra ấn vào với sự chuẩn xác của bao nhiêu năm kinh nghiệm. Nhưng lúc này Quyên đã tê liệt hoàn toàn để có thể cảm thấy bất cứ cái gì bên trong bạn. Sau một vài giây phút tê liệt Quyên cảm thấy điều gì đó cháy bòng bùng lên và anh ấy lấy nó ra.
Quyênnằm thở hổn hển, nhẹ cả người vì nó đã làm xong. Anh ấy nhìn Quyên với một nụ cười ấm áp và nói với Quyên rằng em thật là ngoan cường từ trước đến nay chưa hề thấy.

Quyên mìm cười và cám ơn nha sỹ. Cuối cùng thì đây cũng là lần đầu tiên Quyên đi nhổ răng.

Đến khổ... chỉ cần bớt câu cuối đi là thôi rồi em ơi B-)

Hơ, truyện này daddy post mấy lần rùi daughter à, nhưng mà ko seo, vỗ tay ủng hộ con gái cái nào =D>

đây là lần thứ .. ko nhớ nứa mình đọc được truyện này ở VC

Đây là lần đầu tiên của Quyên. nằm xuống, các cơ bắp căng cứng. Quyên đẩy anh ấy ra và cố tìm một câu xin lỗi, nhưng anh ta không chịu bị đẩy ra dễ dàng như vậy. Anh ấy hỏi Quyên có sợ không và Quyên lắc đầu một cách dũng cảm.
Lần xuất bản này có lỗi !

Tại cái con Ngọc này nó vừa thích chế nhạo em, vừa thích chế nhạo Quyên mà [-x

thế thì phải thống nhất chứ .... chẹp , hay là thay tên anh nha sĩ bằng em hà nhỉ ? :-?
Eo ơi , les...:mrgreen:

Ngọc ơi thế sau khi trải qua cảm giác ấy với anh thì thấy thế nào?

Chỉnh sửa lần cuối:
Vậy thì tối nay anh sẽ tả lại cho em một cách rõ ràng.

:)), làm mình liên tưởng đến tập đoàn nhổ răng của anh Khải bên tttg:))

Truyện này nghe nhiều rồi
Nhẽ ra bỏ cái câu cuối ra thì liên tưởng được nhiều thứ hay hơn :))

Tại tao tưởng Mem's VC vẫn còn có chút gì đó trong sáng trong tâm hồn :)) :)) :))
Ah anh ơi, đêm nay em lại phải đi công tác xa nhà, ko được nghe anh giảng bài rồi :((

:-? Nghe chiện này chắc được 10 lần cả bản tiếng Anh

Back
Bên trên