Cú đêm :D

Thì em Vân dịch nháp cho sếp edit
Còn em Ánh thì đánh máy cho sếp phần nào em Vân không dịch :))
Sếp là người chỉ đạo, phân công sao cho công việc tiến hành tốt nhất mà :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ủa? thế em tưởng nếu như thế thì văn bản có sẵn rồi chỉ cần copy lại thôi chứ sao phải đánh máy làm gì ạh? :-/

Sếp chia đôi công việc: nửa em Vân, nửa sếp làm
Em Vân làm xong sếp còn phải edit lại câu chữ cho nó thuận và hay
Còn phần sếp, do còn phải edit bài em Vân nữa nên hơi vất vả, cần em Ánh đánh máy thay :"> chứ cứ mở qua lại hình nọ, word kia mệt lắm :-s

sếp ơi, đêm qua e bị đau đầu nhức mắt, đã đi ngủ sớm :"> từ lúc 2h, sáng này 12h mới dậy, mơ mơ tỉnh tỉnh thêm 1 tiếng nữa, 3h mới bắt đầu làm việc :> Nhưng mà 6h đã xong rồi đấy ;)) thế là ko bị lỡ deadline rồi
Có điều e gửi email cho sếp thì bị báo là ko gửi đc :| Email address của sếp là j` nhểyy :| Sếp gửi 1 email trắng cho e reply cái :))

Sếp gửi tin cho em Vân rồi đấy :x
1h53 phút sáng, có nên xem phim kinh dị không nhỉ? :-s

xem đi chị ạ :)) Nếu sợ thì rủ ai đó xem cùng =)) mỗi tội e thấy xem fim kih dị mà xem nhìu ng` dễ biến thành phim hài lắm :-j

mình coi phim kinh dị 1 mình xong ngồi nghĩ lại lại thấy thương NV trong phim chứ ko thấy sợ mới chết chứ... :))

m nhạy cảm thế. Đc cai phim kinh dị ko phải sở thích của t nên t ít xem >:) Chỉ khi nào mọi ng` xem rủ t xem cùng thì xem thôi

nhạy gì đâu! :-j
tao chưa bao h có cái kỉu coi phim mà đến phát khóc vs mấy cái phim sướt mướt cả...:-j

Em Ánh ơi, đọc cho em sếp mỏi miệng lắm :))
Kiểu này đổi lại thôi: em đánh máy lại nguyên văn câu nói của nhân vật vào word cho sếp, mỗi câu 1 dòng :-"
Đánh máy cách dòng ra giữa mỗi lần xuống dòng ;)
Sếp chỉ có dịch nữa thôi >:)

Back
Bên trên