Cú đêm :D

Lâu lắm mới vào đây, chắc chả ai nhớ mình :">
Ồ nhưng mà gặp người quen rồi, bạn Tường Vân có nhớ ai đây không? ;;)

chẹp chẹp lần sau gọi Vân thôi nhá :-ss Có phải cúng bái đâu mà Tường với chẳng Vân....>"<
Chính xác thì t chẳng nhớ lắm :) Nhưng HƯng ơi chúng mình học chung 5B Bình Minh đúng ko :) Nếu ko phải thì bạn xl nhá :)
Vì tình hình là đến h chỉ nhớ là có quen 1 bạn tên Duy HƯng là từ hồi cấp 1 thôi. Bạn "lày" sau đấy lên cấp 2 Ngô Sĩ Liên, học cùng lớp với Hồ Thùy Chi nhểy . Lên cấp 3 thì chịu, ko update thông tin nổi.

----------

Thế không ai thèm nhớ thành viên cũ nữa à :(
có e nhớ chị :)) Tình hình công việc "dư lào" rồi sếp ?

ơ đợi mãi ko thấy bạn Hưng ý kiến j` chắc là tớ nhầm ng` hử :-?

Công việc vẫn tiến triển cô ạ ;))
Chờ khi nào cần tôi đưa cô tiếp
Tình hình là cô trình bày sợ quá, làm tôi phải làm lại T__T
Chắc hôm sau gửi cô bài mẫu cho mà học tập T__T

Công việc vẫn tiến triển cô ạ ;))
Chờ khi nào cần tôi đưa cô tiếp
Tình hình là cô trình bày sợ quá, làm tôi phải làm lại T__T
Chắc hôm sau gửi cô bài mẫu cho mà học tập T__T

:)) E gửi cho chị edit còn j` :)) tại hôm đấy ngủ wên sáng dậy làm gấp chẳng có thời gian chỉnh sửa :) nên cứ viết cái j` e nghĩ cho chị tùy ý chỉnh sửa :-j với cả cái j` cũng phải có lần đầu chứ :">

ak chào m thôi, chào ấy nghe xe lạ quá :)) M còn liên lạc với đứa nào lớp mình ko :( Bi h t còn nói chiện với mỗi Quản Linh vì cấp 3 lớp nó ngay cạnh lớp t :)
Ủa mà bạn ở UK từ hồi nào vậy :-?

ak chào m thôi, chào ấy nghe xe lạ quá :)) M còn liên lạc với đứa nào lớp mình ko :( Bi h t còn nói chiện với mỗi Quản Linh vì cấp 3 lớp nó ngay cạnh lớp t :)
Ủa mà bạn ở UK từ hồi nào vậy :-?

Ờ thì, Chi này (lên cấp 3 vẫn chung lớp, tổng cộng 11 năm học cùng), An (ơ cùng trường nhau mà không liên lạc gì à?), với lại nói chung hồi học ở Việt Đức cũng gặp lại nhiều đứa cấp 1 : Bảo, Quang các thứ. Còn UK thì tao ở bên này hơn năm rồi. Mà thôi có gì xin cái nick xong ra YM tán nhảm cái nhỉ :D, ở đây thành spam mất :D

:(( dạo này rm kêu là e học đêm bật đèn bàn làm nó mất ngủ :(( ko cho e thức đêm nữa

sau 1 hồi ko hiểu sếp sẽ làm j` lun :)) Hay lại giống a RD chỗ e, mang tiếng to nhất dorm mà chẳng bao h thấy có mặt ở dorm lun ;)) Cũng chẳng hiểu a ý có làm j` cho dorm ko nữa =))

Back
Bên trên