Cú đêm :D

hắn nè

Chỉnh sửa lần cuối:
A Mạnh bảo đi ngủ rồi thì ngủ đi... đừng có ở đây đầu độc các e =;
A đc lắm... mai ngủ dậy tôi xử lí a sau :-w

chị Hoài Anh nói gì thế? :|
có ai ngủ chưa? :)

chưa :)
em này thức khuya thế ? :D
Hoài Anh, viết thế huynh cũng đek hiểu =))
dạo này HA vẫn viết truyện đấy chứ :D huynh hơi bận, mèo nhà huynh mất rồi HA ơi :((

còn nhưng lại sắp đi ngủ =)) =))

em thức khuya thế :| tại hôm nay chị (lâu lắm mới xưng chị :"> ) ngủ cả ngày nên không ngủ được nữa :"> một ngày chủ nhật thi vị :)) mai là một trận chiến mới. :|

Lâu lắm mới thấy huynh tái xuất giang hồ
Sao mà mất mèo hả? :-w Thế bao giờ huynh đi? :-??

huynh đang khóc hết nước mắt đây. Hôm nay có 2 bạn của huynh bay, một đứa đi UK, 1 bạn đi US. huynh không biết đến khi huynh đi thì huynh sẽ đau khổ đến mức nào... huynh tính ra là tháng 10-11 mới đi, nhưng mọi ng ở nhà sắp xếp để huynh đi sớm hơn.. Huynh sẽ gặp muội sớm hơn đấy.

Huynh sắp xa Hà Nội rồi :((

báo vs mọi người, cú Nhoi đã đi làm rùi, từ nay chỉ onl ban ngày thui :D ( onl chùa ở công ty >:) )

muội nhớ nhá :X :x tranh thủ đi chơi chứ gì ;)) =)) tiện thể lên chỗ huynh chơi bời chút :p

----------

mà em Dương đi làm việc gì thế :) chị cũng làm part time ở 1 nhà hàng ăn đồ Tây trên Mã Mây :p làm cashier :p bây giờ đi kiếm tiền cũng đỡ phải xin gia đình một chút :p

vừa vào blog em Nhoi :D toàn girl xinh :))

Chỉnh sửa lần cuối:
em làm ở công ty thiết kế của ông anh họ, đến học việc là chính :-j cái đống ảnh trong blog em có từ lâu lắm rồi, ngại chưa đổi sang cái khác :">

@ Đức : ai lại nói hẳn ra thế :))

Back
Bên trên