Cú đêm :D

Ôi giời cả tuần này hôm nào cũng chiến tới 3h sáng mãi hnay mới thấy có chị post bài :p

Thời gian tới e sang đến bên kia tha hồ cú giờ vn :-"

Thức đêm dù ngày ngủ nhiều mấy cũng bị: da xấu, phờ phạc ...
1. béo lên rất nhanh do ăn nhiều
2. giảm cân cũng khủng, chả biết tại sao

cái đáng sợ nhất của con gái là da sạm, đèn pin mọc, mắt thâm quầng ... thức khuya quá cũng mệt thật, thà dậy sớm học có lợi hơn :))
con trai ôm máy tính bnhiêu h/ngày thì bị ảnh hưởng nhỉ?

Con trai bị làm sao ah? Ngoài những hậu quả rõ ràng như bạn Dung đã nói biểu hiện ở ng` post bài trên bạn ý ;)), nếu sâu xa hơn thì a ý còn bị YSL nữa, ko hiểu có phải do tác hại của việc "từ bé" ko :">

anh Mạnh thức đêm từ bé mà ko thấy gì T___T chắc anh mắc thêm chứng vô cảm rồi T___T

ng` ta nên hiểu đó là 1 câu khẳng định :-" ... nhở?!

e nào cú đêm chat chít với a Mạnh đừng có để bị lừa cài cái bộ emo con khỉ dở hơi vào máy nhé >"<

đẹp thế còn í kiến cái j =)) hàng ngày thích thú sung sướng bảo xoá đi không chịu còn j =))

ngoài vô cảm ra thì các loại vô khác em chưa dám khẳng định :">
cái emo dở hơi í, đầu tiên thấy vui mắt nhưng mà chat với thầy cô thì nó hơi hưng fấn quá =)) may thay mình đã bị lừa 1 lần rồi =))
đêm nay nóng vậy -.-'

thầy cô mà ko cài thì cũng chỉ nhìn ra bt thôi mà :D

@ Mạnh hấp >"< : tại t ngại cài lại Yahoo quá thôi... mà có ng` nài nỉ mình giữ lại h lại nói thế kia rồi [-x

Hnay ko cú đc rồi... phải ngú thôi mai còn dậy sớm =((

đừng bao biện, tôi chả bảo tôi có đống backup emo còn j, như PhAnh bị lừa, xong khóc lóc thảm thiết tôi thương đấy còn j :-<

@E.Dung: anh có emo Yoyo khỉ ngu với emo con mèo béo ngu 8->

Back
Bên trên