Cú đêm :D

Đưa lên thử 1 chap, lâu rồi, thử xem có ai có phản ứng gì không thôi^^
Bây giờ là 15h36

----------

Bây giờ là 21h25, đang ngồi học hóa, các cú ngoan đâu rồi mau ra đây đi :x

học bài à? sao lại ko đc ol? chắc là ba mẹ sợ thức khuya nên cấm đoán hả :|

Ơ hay các cứ kia? post bài phải ghi giờ vào chứ :-w
Thức đến 3h sáng, đồng hồ báo thức cho mượn, mở mắt ra đã thấy 10h rồi :-ss

@ Nghĩa : =)) =)) =)) mẹ em cất đi là đúng!! :)) thế ko học, ko chơi thì thức đến 3-4 h để làm gì ? ;;)
@ Muội: con gái con đứa mà thế à ? :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
chị thì đợi khi mẹ ngủ rồi.. lẻn ra bật máy lên mạng chat chit với mấy đứa ở nước ngoài, chúng nó thì đang sáng trưng, mình thì mịt mù =)) hoặc là dịch mấy cái văn bản chết dẫm :| tiếng Pháp :|
Lúc lẻn ngồi dậy chat chit, không quên bật quạt quay tít mù, nhằm gây tiếng động thật to (dĩ nhiên là phải quàng thêm cái chăn vào người cho đỡ rét :-" ) để át đi tiếng ro ro như heo của con PC :D
May mà khác phòng nên mẹ chị thường là không nghe thấy gì và ngủ như bình thường :D hehehe

Còn nếu bị phát hiện ra thì chị sẽ lẻn lên tầng thượng, bắt con mèo béo nhà chị lên cùng, và ngồi xác định các chòm sao :D sở thích đấy :D sau đó mệt quá thì đi ngủ :-" (cách này tùy hôm mới làm đc vì giời HN nổi tiếng lắm mây..:| )

đấy,đêm chị thức làm những chuyện như thế đấy :D

@ Hùng : con gái phải thế :D như trên í :D

có , nhưng ko nhiều lắm :D
có đế chế, AU, TS ,Cabal, PS2.. (nhà chị có con PS2 hay cực :D nhưng thằng em chị chơi ghê quá bị mẹ đập mất rồi :| nát tươm ) :|
chị chơi cũng ko giỏi lắm, do ko chịu cầy nhiều :D

Con gái con đứa thế à?:-w Lại quên ghi giờ rồi kìa :(
Hôm nay ôn bài đến 2h sáng đã bị mắng cho là đi ngủ đi =))
Từ Xanh đồ tể-anh ngoan, Hồ đại hiệp, mẹ, thầy Sơn.... :">
Bây giờ là 2h đúng, có nên ngủ chưa nhỉ?:-"

muội yêu ơi hôm nay huynh lên blog con bạn thấy có 1 anh ở Pháp bảo là chỗ anh ấy có nhiều dân Ams lắm, có 1 em 89 lớp H2 tên HA, hỏi nó có biết ko, hehehe, đúng là em mình ròi...trái đất tròn thật :-"

Anh nào thế?:eek:
lại quên ghi giờ kìa :-w
chỗ muội hiện nay là 12h48, vừa đi kt về xong:-"

9h53 - hôm nay vừa mệt vừa buồn vừa chán hơn con gián ...
thất vọng, đau khổ :((

22h47 : điểm với chả số
bao công học hành ra sông ra bể
bao công cày sách ra đống tro tàn :-w
:(( không thể buồn hơn

8h10 :p
cái kiểu ghi giờ này đúng là vô đối :))

thôi em Hùng đừng buồn, điểm số có thể gây thất vọng cho em bây giờ, nhưng công học tập thì vẫn còn đấy thôi :) có mất đâu nào :D nói thật mỗi lúc chị mà gặp thất bại hoặc bị sao đó thì chị luôn nghĩ ..biết nghĩ gì không? :p hehe..chị tự an ủi là : đầy đứa không bằng mình về kiến thức và lòng kiên trì :)) haha, thế là con cáo béo này tự an ủi mình như thế đấy :p chẳng phải chủ quan đâu, nhưng mỗi lần như thế thì thấy mình bỗng cố gắng học ghê gớm :)

15.54, thế tình hình là anh nào hả huynh? trong blog của ai cơ? cho muội tên blog của anh ý xem nào:)

thì cái anh nào để ava là phù hiệu CVA, còn theme thì là Asenal í :x huynh thích đội này :x

Chỉnh sửa lần cuối:
;)) khiếp muội nhanh thật :D ghi h làm gì, h của huynh là giờ của bài post , có j đâu mà fải ghi :-"

----------

trái đất tròn thật, hóa ra chúng ta đều là người quen :-"

Back
Bên trên