Cú đêm :D

@ Hùng: hai bạn ấy đang khiêu vũ chứ j?? ;))
hê hê mem mới :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây có mem mới đây :"> em toàn post bài trong khoảng từ 12h đêm đến 7h sáng này :"> =))

em Hưng học trg nào thế ? ừ cứ post bài tiếp đi :)) lại giống cô HA rồi, thế mà gọi là thức đêm à ;))

Chị thì cả ngày lẫn đêm vì chênh lệch 6 tiếng;)) đêm VN hay đêm Pháp thì cũng là đêm cả mà :-"

à há :)
ừ dĩ nhiên là chị hỏi trg bên ấy rồi :D chứ cái chữ Việt Đức to đùng thế kia :-"

đúng là 2 bạn đang khiêu vũ thật :)) nhưng mà trông như đang kiss ý ;))
đêm nay tớ sẽ post một entry bệnh hoạn trong blog tớ lên :) :>
NGHIÊM CẤM U18 ĐỌC DƯỚI MỌI HÌNH THỨC

(Đọc rồi thì thôi, miễn không tuyên truyền ra ngoài, kẻo lại bảo là em tuyên truyền văn hóa phẩm đồi trụy )
Mọi người tự xem phản ứng và tự cảm nhận và so sánh hóa học với sex nhé, khá vui đấy:

Đầu tiên sẽ là sự mở màn của một nụ hôn đồng tính

Sau đó là tự hoạn , hoặc tự cung hoặc tự thiến ( thích dùng từ gì thì dùng ) ( tội nghiệp nó quá, đã ngắn rồi giờ còn cắt mất, giờ thì bé tí teo )

Nặng đô hơn, tư thế 69 ( mình bệnh hoạn quá )

Còn đây là sự khủng khiếp nhất, tự thổi kèn ( không đỡ nổi nữa rồi, ta thật là hư hỏng )

Chỉnh sửa lần cuối:
còn đây là bộ ảnh phong cảnh em chụp được trong hè :">
Tiếp tục về cảnh trời Việt Nam, chụp từ máy bay A320 của VietnamAirlines ( bị nhét cạnh cái emergency door, không ngủ được nên phải dậy chụp ảnh )

Tiếp theo là : đố biết con gì đây :D

Tiếp nữa là : đố biết cái này chụp được ở đâu ( ai đoán được em có thưởng )

Mũi Né! Phan thiết :D
@ Hưng: ko , chị chuẩn bị đi FR, nhưng chị hỏi vì chị có nhiều bạn bên Anh thôi,gọi là tìm hiểu tí í mà ;)

không phải :D gần Hà Nội hơn :"> gợi ý là ở miền trung thôi :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ở Đà Nẵng chứ gì? nói tới Đà Nẵng ngày trc chị được đi Furama r. ở đấy, hehe, cảnh đẹp hơn thế luôn :D

=)) cú ngày cú đêm thì cũng là cú ;))
xin thưa là biển đà nẵng không đẹp như thế này đâu, mà đông hơn nhiều
:)

haizzzz. thôi nói luôn đi, chứ chả có cái j đặc biệt để phát hiện thế này thì đoán mò 10 lần may ra đúng ;))
cái chỗ chị đi cũng vắng em à, vì nó là bãi biển của khách sạn mà :D

Back
Bên trên