cùng vào đây chúc mừng bác Lê Nin và bác Duy :D

Mai Thanh Hà
(mtha)

Administrator
Nhân viên

Cả làng vào đem trống chiêng vào đây cùng chúc mừng sinh nhật​

ông Lê Nin​

và​

anh Caspi​

:beerchug: :dazzler: :dazzler: :drummer: :drummer: :guitar: :guitar: :beerchug:​
Chúc anh luôn đạt được những điều đẹp đẽ nhất!

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, anh Hà nhanh chân :D. Em chẳng biết anh Duy là ai, chỉ biết anh Duy là anh Duy :d, cũng nhảy vào đây chúc mừng cái :D. Chúc anh luôn vui vẻ và hạnh phúc :)

:D Happy birthday sep Duy.. =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Trong anh Duy dung canh chi ay hanh phuc the kia roi, chac cung chang can chuc them gi nua.. ;) :D

Anyway, chuc anh Duy hanh phuc hon nua, kiem duoc nhieu tien hon nua.. (con support cho HAO ma.. ;) :D) =D> =D> =D>

Chúc mừng từ hôm qua rồi, nhưng mà không chúc đích danh, xem ra ...
Lại chúc mừng tiếp: chúc bác Duy vợ đẹp con khôn, nhưng vẫn có thời gian giành cho các fan hâm mộ ;) xiền vào như nước mà chảy thẳng ra HAO :)
:dazzler: @};- :drummer: $-) :beerchug: :guitar:

khi` khi`, ca?m o+n mo.i ngu+o+`i nhe' :) The^m 1 tuo^?i buo^`n na^~u ruo^.t, ddu+o+.c mo^~i ca'i an u?i la` ga^`n tuo^?i ve^` hu+u the^m 1 chu't tho^i :)

Chúc mừng sinh nhật anh Duy :) Hy vọng sẽ có dịp gặp anh trong 1 ngày gần đây :D

Mừng sinh nhật anh! Chúc anh và gia đình hạnh phúc :x

anh Duy thiếu, gần cả mục tiêu xây vườn trẻ HAO hơn nữa chứ ;) ^_^. Chúc anh SN vui vẻ, hạnh phúc!

!c&01ls,

Chúc mừng sinh nhật anh Duy. Chúc anh luôn hạnh phúc và mọi điều như ý. :)

Ca?m o+n ca'c em :) Vu+o+`n tre? chu+a xa^y xong ( ho^m no. ga~ Bu`i Ha?i Thanh co' nga('m qua, toa`n thu`ng ca.c to^ng vo+'i ddo^` ma'y ti'nh ), vo+. anh co`n ba?o chu+a do.n pho`ng tre? con thi` chu+a the^? ddo'n tre? ve^` nuo^i.

Phạm Thị Yến Mai đã viết:
Chúc mừng từ hôm qua rồi, nhưng mà không chúc đích danh, xem ra ...
Lại chúc mừng tiếp: chúc bác Duy vợ đẹp con khôn, nhưng vẫn có thời gian giành cho các fan hâm mộ ;) xiền vào như nước mà chảy thẳng ra HAO :)
:dazzler: @};- :drummer: $-) :beerchug: :guitar:

Hic, chị Mai chúc mất roai` còn đâu, em đành ngậm ngùi quote lại vậy :D

Em cũng chúc anh thật nhiều thật nhiều những điều tốt đẹp. Cũng chúc anh như chị Mai và em Hồng :p. Nhưng cũng kiễn nghị là anh ít giao lưu với các fan hâm mộ quá. Làm hình ảnh của anh cứ huyền ảo đầy hấp dấn trong mắt các fan :D

Chúc anh vui vẻ ;)

:x

Bác,

Em không kịp vào sớm chúc bác thêm tuổi mới, vì cái máy của em nó mới lên cơn chập cheng, em phải C-A-D format/u mới vào lại được, mong bác thông cảm :D Thôi thì sớm cũng thế mà hơi muộn cũng thế, kiểu gì thì vẫn trong ngày, chúc bác làm ăn ngày càng tấn tới để bà con cũng được thơm lây :tongue:

Chúc mừng SN anh DUy, chúc anh cùng gia đình mạnh khoẻ hạnh phúc...

Chúc mừng sinh nhật anh Duy;) Chúc anh sinh nhật vui vẻ :)

Ơ, không ai chúc mừng sinh nhật "cụ" Nguyễn Duy ạ ?

Chưa quen chưa biết chưa nói chuyện chưa ... nhưng đều là từ chuyên Lý mà ra, mạo muội vào

@};- Gelukkige verjaardag aan u @};-

en

Beste wens voor u in deze dag

:x :drummer: :drummer: :drummer: :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Ơ, không ai chúc mừng sinh nhật "cụ" Nguyễn Duy ạ ?

Mừng thọ anh Duy!!! :)) :))
Cảm ơn anh Duy vì những gì anh đã đóng góp để xây dựng HAO.
Anh Duy cũng là một người rất nghiêm túc và nhã nhặn, em khâm phục :)

Chúc anh luôn thành công, và một lần nữa chúc mừng sinh nhật anh ;)
- ĐV -

Hị, hôm nay trên TV người ta nói về Lenin cũng nhớ ra là sinh nhật anh Duy :D. Bây giờ vào chúc mừng anh cái :x. Chúc anh luôn vui vẻ và hạnh phúc ;)

:x

Chúc mứng sinh nhật anh Duy :).
Hẹn gặp anh một ngày ko xa :p.

Chúc mừng sinh nhật kẻ gác đền của HAO, chúc bác sống lâu trăm tuổi :D

Back
Bên trên