cùng vào đây chúc mừng bác Lê Nin và bác Duy :D

Re: Ơ, không ai chúc mừng sinh nhật "cụ" Nguyễn Duy ạ ?

Nguyễn Duy là ai thế nhỉ??

Chú Hiếu này trong BDH, mà không biết founder của H-A-O là ai à :)
http://www.hn-ams.org/forum/member.php?u=405

Nâng ly bia, chúc mừng sinh nhật bác:beerchug:

Mà HDQT nhà mình gắn bó với nước Nga phết nhỉ :>

Chỉnh sửa lần cuối:

Hơ, thấy mỗi anh Hà hớn hở, anh Duy là ai trong 2 người ngoài cùng 2 bên nhỉ ? (hỏi thế tại thấy anh ngồi cạnh anh Hà còn trẻ quá, hì hì... - chê cụ Duy già đấy ;;))

Ông Lênin ở nước Nga
Mà em trong thấy rất là Việt Nam
Bác Ngô Duy ở Việt Nam
Mà em trông thấy rất là giống Tây

Chúc mừng sinh nhật bác Duy nhé!

@em Trung - Bác ấy là Ngô Duy chứ không phải Nguyễn Duy (lại nhầm sang con cháu Nguyễn Du thì chết:D).

tội lỗi, tội lỗi lắm lắm. quả thật hôm qua em có nhớ nhưng quay ra quay vào lẩm cẩm thế nào lại ko lên tiếng hic hic ...

Năm nào cũng chúc anh nhanh nhanh để lập Vườn trẻ HAO mà...kế hoạch gì lâu thế :D. Vẫn chúc anh hạnh phúc (với chị) và thành công trong cuộc sống nhiều nhiều!

Đồng thời em cũng hẹn gặp anh vào 1 ngày ko xa, đa tạ trước luôn :p. (Em được cái hào phóng cái sự đa tạ với cảm ơn :mrgreen: :D )

Việt, anh Duy áo sơmi xanh í :). Uầy, post xong mới thấy hóa ra có 2 chú sơmi xanh, anh Duy mặc áo khoác trắng ấy :D.

Cẩm Hà,

Chỉnh sửa lần cuối:

Bác Duy, em rất ân hận là hôm qua đi sớm về khuya xong là lăn đùng ra ngủ nên không kịp vào HAO chúc mừng sinh nhật bác. Em hứa sẽ tự phạt mình uống hết một vại bia rồi đi ngủ tiếp ạ :p

Chúc bác Ngô Duy luôn là một caspi vui tính và thân thiện (mặc dù không còn bé nhỏ nữa :D)

Cảm ơn mọi người đã chúc mừng sinh nhật anh/tớ nhé :) Hôm qua vợ chuốc rượu say mềm, chả nhớ ra có xảy ra cái gì hay 0, và 0 biết có "vươn lên" được chút nào trong kế hoạch vườn trẻ HAO cho em Cẩm Hà hay 0. Hôm nay gia đình mới tổ chức, chắc lại say sưa nữa.

Việt: tay nào uống nhiều bia hơn hai anh em chú Hà gộp lại, thì đó là anh ;)

Hẹn có ngày gặp được mọi người :x =;

Chỉnh sửa lần cuối:

Ngô Nguyễn Duy đã viết:
...Hôm qua vợ chuốc rượu say mềm, ...

Ái chà, tối qua tao uống với bọn ở đây đến 2h sáng, bây giờ tỉnh dậy mới biết té ra bữa hôm qua uống là mừng SN mày :)

Chúc mừng SN

/Thanh

:)>- :beerchug: :tongue: Chúc mừng Sinh nhật bác:)>- :beerchug: :tongue: Chúc bác luôn vui khỏe, yêu đời :mrgreen:

Hê, hóa ra anh Duy là tay bia bọt gian ác à >:) :D
Một lần nữa chúc mừng SN anh, mà em cũng mong gặp anh :p

Lại biện bạch, lúc nào em Hiếu cũng có cớ để vin vào, giỏi thật :D

Chúc mừng lễ thượng thọ bác Duy.Chúc bác thọ dài dài để xây dựng H-A-O dài dài

.. 2 hôm weekend ở nhà , lên HAO ở nhà thì chả post được bài :(( toàn bị error nó đá ra .. :(( .. nhìn thấy bài sinh nhật anh caspi mà vào reply mấy lần không được .. :( .. :D:D đủ lý do khách quan để cáo lỗi với anh caspi :p:D:D:biggrin: ....

... dù gì later is better than never .. :p:D:D:biggrin: ... sinh nhật anh Duy, em chúc anh hôm nào cũng được chị nhà chuốc rượu say như hôm sinh nhật ... :x ..:p:D ...
.. đầy .. anh phải cảm ơn cái topic của em với chị Thảo ... anh học được bao nhiêu kỹ năng về chiều vợ ;) ..:x ..:p .. bây h vợ chiều cho hết mực sướng quá rồi anh nhé ... :p .. :D:D.. :biggrin: ... :x ...

HAPPY LATER BIRTHDAY :x ! .. :D:D

Chúc mừng sinh nhật bác Caspi, chúc bác một năm mới nhiều thành công với các plans của mình nhé... (bác hứa là bác sẽ làm gì ... như em advise rồi đấy)... :-$ ...mà công nhận nhờ ý kiến của em với Thủy, bác được vợ coi hơn cả ông tướng còn gì :)

Cho em chúc mừng SN anh Duy với nhé... :D
Nhìn cái ảnh chụp ở FfM (?) trên kia làm em lại càng muốn đi sang Đức gặp mặt các "bô lão" của Box Deustch ;;) :x
Nhưng mà... anh bỏ hộ em cái vụ "nghẹt thở" đi nhé ;) :))

thanx tất cả 1 lần nữa :) Nhận được những lời chúc từ những thành viên nhí như em Mai cho tới những nhân "cao niên" cỡ bạn Tố và ... em Thảo, xúc động quá ;)

Em Thảo với em Thủy nói mình được vợ chiều, phải cải chính lại. Chiều kiểu gì mà làm chồng say 0 biết trời đất gì cả thì còn làm ăn gì được nữa chứ, 0 lẽ anh lại đi "bắt đền" box "Khéo tay hay làm" :)

PVNHa: thanx. Nếu đã muốn gặp dân box Deutsch đến như thế thì tiếp tục bàn về vụ Reunion đi :)

Chúc anh Duy ngày càng phong độ :p
:)>-
=D> =D> =D>

Chúc mừng anh Duy.. chúc anh sinh nhật vui vẻ:D:D:D

á, hôm nay em mới biết có vụ sinh nhật anh Duy bạn của chị già nhà em :D hí hí đừng ai nói chị ý vào đây đọc nhé:D

chúc mừng sinh nhật anh Duy :)

Back
Bên trên