Cô gái Trung Quốc ;;)

Hic, quên không tạo topic mới, để bị lẫn tên mất rồi :( Mod xử lí giúp nhé! (xử lí kiểu gì thì tùy 8-})

/:) .. :nono: .. anh Việt vào đây câu bài thế à .. :nono: .. trừ 1 điểm .. :)) .. b-)

Câu câu cái gì ?

Đấy, em đã hiểu thế nào là cái khó của người ngoài vào VC chưa ? vừa vào tham gia đã bị kêu là câu bài! À, các em thì không câu bài bao giờ há!

Ờ, nhưng mà kệ, dù gì cũng đúng là câu bài đấy, nhưng 2 bài trên có nội dung, bài thứ 3 anh post vì anh lỡ post bài thứ 2 nhầm vào đây, lẽ ra phải tạo topic mới.

Tóm lại là em Thủy không được bắt nạt anh B-)

Topic này là của ban điều hành à, mình phải rủ anh em vào nhàu nhĩ mới được!

"Nhàu nhĩ", từ hay ghê!! :)) :))

Có ai xem qua 2 cái vidéo trên kia chưa ? có được ko ? nếu được thì tui post tiếp, không thì.. bó tay /:)

Anh Vũ sửa lại tiêu đề bài này giúp em cho nó hợp lí nhé, em định post mấy cái vidéo vui vào đây ý mà!

Gửi tiếp: Vidéo "Anh Vũ câu cá" :D

:)) Bác Việt vào đây, em xin hưởng ứng.... ai phản đối bác Việt, em sẽ trù ng` đấy hộ bác :))

Hì, cảm ơn em Thư :p

Hờ, tốn gần 100MB tải mấy cái vidéos lên, hầu như không ai xem và cho ý kiến, phí quá /:) (ít nhất thì cũng được một lời hưởng ứng bên box Bóng đá :p)

QUả cô gái TQ hay phết :)), down vế mất tg nên em mới xem cái đầu cái cuối :)).
Ủng hộ một câu cho đỡ tủi thân :))
Cho em hỏi sao killer whale lại sống ở bắc cực thế :)),phi lí quá :)),nhưng mà hay :))

thx anh, em thích " CÔ gái TQ" mai em đi kiếm mấy cái Flash vui về post phụ :D

Đỗ Việt đã viết:
Anh Vũ sửa lại tiêu đề bài này giúp em cho nó hợp lí nhé, em định post mấy cái vidéo vui vào đây ý mà!

Gửi tiếp: Vidéo "Anh Vũ câu cá" :D
.. :)) .... ôi vukasim huynh ơi ... :(( .. ( :)) ) .. sao tự nhiên lại bay sang đấy câu cá để nó cho biết thế nào là câu cá hả vukasim huynh ..:(( ( :)) ) ... em thành thật không biết nói gì hơn ngoài tấm lòng cảm thông sâu sắc với gia đình và người thân của anh ... xin chia buồn cùng gia đình ... 0:) =; ( :| .:)) )

... to anh Việt ...: ..:)) .. trong này là VC nên trêu nhau thế ..:nono: .. không được biến đùa thành thật .. :nono: .. b-) .. không là em vặn răng đấy .. :)) ..:p ..:D ... trừ tiếp 1 điểm tội bật GDDH .. :)) ..:p .. :D ...

... e hèm .. b-) .. anh Đức đậu rồi nhờ ... /:) .. về dạy lại thư ký nhá .. b-) .. thư ký nhà anh mới thấy cán bộ cấp cao đã chạy ra tí tởn .. :nono: .. quay lưng lại với anh em VC là chết không còn răng đấy .. :)) ..:smoking: ... b-) ... :)>-

Hê hê, anh hãy còn nhiều vidéo quay trộm anh Vũ lắm, nhưng vì phải chờ 1 thời gian nữa host nó mới rộng thêm, thành ra chưa post lên được :D :D

Uầy!! xem xong không tin vào mắt mình luôn, sao người ta chơi được thế nhờ??? :eek: :eek: :eek:

Úi, hóa ra em toàn bị anh Việt quay trộm hử,... giống kiểu các fan quay phim thần tượng nhể :D Thế có cảnh các fan nữ nhảy vào ôm hun tới tấp ko, anh post lên cho mọi người thèm :D

Back
Bên trên