Cô bé quàng khăn đỏ

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Sáng sớm tinh mơ, cô bé choàng khăn đỏ vâng lời mẹ đi vào rừng mang thức ăn cho bà. Đang tung tăng trên đường và hát vang bài hát yêu thích Material Girl "Some boys kiss me, some boys hug me" (vài cậu bé đã hôn em, vài cậu bé đã ôm em) cô bé chợt nhìn thấy một con sói đang lúi húi trong lùm cây. Cô thét lên: "sói già gian ác, đừng hòng hãm hại ta". Sói nghe thấy bèn lẩn vào rừng, cô bé lại ung dung tiến bước và tiếng hát lại cất lên theo bước chân cô "Living in a material world, and I am a material girl"
Đi được một đoạn, cô bé lại trông thấy sói nấp sau một tảng đá nhìn trộm cô, cô lại thét lên "sói già gian ác, đừng hòng hãm hại ta" sói lại cúp đuôi chạy vào rừng. Và tiếng hát tiếp tục bay cao "Some boys try and some boys lie but I don't let them play" (có vài thằng đã thử, và vài thằng đã lừa dối em, nhưng em vẫn không để nó chơi).
Gần đến nhà bà ....cô lại nhìn thấy con sói nọ, lần này nó nấp rất kín trong một bụi cây gần đó nhưng đôi mắt tinh tường của cô bé choàng khăn đỏ của chúng ta vẫn nhìn thấy cái đuôi nó thập thò "Sói già gian ác, đừng hòng hãm hại ta". Sói không nhịn được nữa nhảy ra .... "Mày có để tao đi toalet không thì bảo nào" Cô bé khúc khích bỏ đi không quên vuốt đuôi một câu "già rồi mà cứ làm như là cậu bé mới lớn"
Và thế là tiếng hát lại vang lên "Anh biết rằng thế giới của chúng ta là thế giới vật chất và em là một cô gái vật chất"

Híc, khổ thân anh Vũ, cứ bị quấy nhiễu không được an tọa :D :biggrin:

Đời nó thế đấy. Lỡ mang danh ác rồi thì đi toa-let cũng bị gọi là gian ác :D

Khổ thân nhỉ :)
Nhưng cũng còn may là nó mới nhìn thấy cái đuôi thập thò thôi đấy :p Chứ nó mà thấy ... :-&

Thấy gì hả anh? MÀ thấy thì làm sao :D :mrgreen:

Em đọc xong chẳng hiểu gì cả !!! Sao tự nhiên lại toa mới let ở đây nhể ?!? Ahh Vũ giải thích đi

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Híc, khổ thân anh Vũ, cứ bị quấy nhiễu không được an tọa :D :biggrin:
hic.. dạo này anh Vũ có vẻ gặp nhiều rắc rối trong mấy vấn đề này nhỉ, cả cái "tại sao quần VŨ ướt" nữa ;;) b-)

Hehe, anh Vũ có vấn đề về hệ bài tiết roài :)) Cẩn thận chưa già mà đã mất tự chủ thì chít :p

Xin thưa với các em là anh không hề làm sao cả, em gái nào muốn có thể đến kiểm tra :D

Nhưng anh Vũ phải nêu ra hình thức kiểm tra chứ, ai mà biết được kiểm tra kiểu gì :))

ơ tại sao , kiểm tra vấn đề về "hệ bài tiết" của anh Vũ (như em Linh đã phát biểu) lại phải cần các "em gái" kiểm tra nhỉ? :p zai gái gì cũng được hết chứ lị :p

Tại anh thấy các em nữ trong VC hiểu biết hơn các em zai nên anh mới để cho kiểm tra :> cho chắc. Mà con zai với nhau dễ có tình huống đố kỵ lắm :D thế nên gái kiểm tra hay hơn :mrgreen:

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Tại anh thấy các em nữ trong VC hiểu biết hơn các em zai nên anh mới để cho kiểm tra :> cho chắc. Mà con zai với nhau dễ có tình huống đố kỵ lắm :D thế nên gái kiểm tra hay hơn :mrgreen:

đố kị cái gì nhỉ?? :-/ sao mà đố kị cơ?? :-/

Hix, chẳng biết giải thích cho chip thế nào. Ý anh là cái gì của mình mà không bằng được người khác thì dễ đố kỵ :D

đúng rồi, cái này phải mấy em gái mới đúng, con zai thì còn gì là thú vị nữa:"> hay chị HÀ thử trc đi:D:D:D

trần hồng nhung đã viết:
đúng rồi, cái này phải mấy em gái mới đúng, con zai thì còn gì là thú vị nữa:"> hay chị HÀ thử trc đi:D:D:D
ok..anh vũ trình bày phương pháp thử cái nhể?? ;;) ;;)
em không có kinh nghiệm khám chữa bệnh nên có làm hỏng hóc, long tróc cái gì là không chịu trách nhiệm đâu nhá 8-} 8-}

Phương pháp thử thì tình hình sức khỏe thế nào nó đều có phương pháp của nó ;;) Cái gì cũng phải từ từ... dần dần... rồi sẽ quen :D

trần hồng nhung đã viết:
Ô giồ ôi, muốn kiểm tra thì nói toạc ra, cứ phải... :)) Thôi, anh Vũ "mở" hết ra cho em Nhung kiểm tra ào :D

Back
Bên trên