có ai sưu tầm tem,tiền xu hay các thứ linh tinh khác không?

Chị có 5 trinh nhưng mà có mỗi một thôi em ạ! nên ko cho được, cho em mượn đi photo đấy :D

xí. photo thì ai mà thèm hả chị?!... :D nếu chị có lòng hảo tâm thì ... cho iem đi... :D

Tui cũng có mấy đồng euro của vài nước

có mỗi một đồng, chị cho em thì ai cho chị :)) quý em lắm đấy nhưng mà ko cho được :D

Có bác nào sưu tập bưu thiếp không? Đồ nước ngoài + có dấu bưu điện thì tốt... ^^

có đấy anh ui, nhg là bưu thiếp nước ngoài, ko có dấu bưu điện ( gửi theo phong bì thì làm rì có dấu trên thiếp ), nhg mà trong đó ghi lời chúc mất rùi. :D => có lẽ là ko cho đc. kỉ niệm mà :D

to bạn Dũng thân mến : ấy có E của nước nào hả ấy, cho ko đc ko hay phải đổi chác cái rì mơi đc? ( hy vọng là bạn Dũng có lòng tốt mà cho ko :D)

Không cho không đâu,bây giờ chưa xem được,đợi lúc khác nhé.Tớ ác lắm

Nguyễn Ngọc Minh Trang đã viết:
có đấy anh ui, nhg là bưu thiếp nước ngoài, ko có dấu bưu điện ( gửi theo phong bì thì làm rì có dấu trên thiếp ), nhg mà trong đó ghi lời chúc mất rùi. :D => có lẽ là ko cho đc. kỉ niệm mà :D
Hic. Mua sưu tầm thì tôi hay mua bưu ảnh về nơi mà tôi tới tham quan, sau đó xin con dấu bưu điện để kỉ niệm ngày mình tới đó. Và đây là cách sưu tập chứ giữ bưu thiếp từ nước ngoài do bạn bè or người thân gửi thì chỉ để làm kỉ niệm thôi.

Thế bạn Trang có gi đổi không?Mỗi đồng coi như 20,000 nhé:D

không chơi đâu!!!!! sao ấy có thể cắt cổ bạn bè thế nhỉ

Thế thì nhịn,có gì đổi không?

có, có 1E của Pháp!!! :D ấy có đổi lấy mụt E nước khác ko?

Cũng được,muốn E gì?

Oh hóa ra bạn Hoàng Minh cũng lên forums trường à? Thế là tăng thành viên cho lớp P2. Trang ơi! Ra ngân hàng mà đổi, lấy hẳn 100e mà sưu tập :D

Tiền đâu hả chị?100e rẻ lắm à?

thế thì mới bảo ra ngân hàng, chứ ko thì nói làm gì hả em. Nhìn cái avatar cua em Dũng ghê quá!

Back
Bên trên