có ai sưu tầm tem,tiền xu hay các thứ linh tinh khác không?

Hic, ko thích trao đổi?? tức là tặng ko??? lời quá bà con!!!!!!!!! Ai mún có xu... đến gặp lonesome cowboy nè... cho miễn phí đó...
:D cho chít....

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Hic, ko thích trao đổi?? tức là tặng ko??? lời quá bà con!!!!!!!!! Ai mún có xu... đến gặp lonesome cowboy nè... cho miễn phí đó...
:D cho chít....
Nói không rõ là chỉ tặng cho miu con đáng yêu thôi :D

Tiên đề: Sách cũng là thứ sưu tầm được.
Hệ quả: Em cũng là một người thích sưu tầm. Sưu tầm sách ý mà, di truyền từ mama!:lol:
Ngoài ra, em còn có các thứ sau không biết gọi là bộ sưu tầm không vì thực ra em cũng không phải sưu tầm chuyên nghiệp:
- Concert programme.
- Bài kiểm tra!@#$%^&*()

Hê, Tú cũng dzô đây à? sưu tầm sách... hic, thú vui này tốn kém thí mồ... còn sưu tầm bài kiểm tra... chỉ của mình thui hay của người khác nữa???
Có ai sưu tầm đề kiểm tra hun?

Đề kiểm tra thì làm sao sánh với các thầy cô được!;)

hehe
ai co xu My dong $ ko?
em co 1 dong nam 1889
nghe noi dong xu $nam 1913 ban duoc 1 trieu $
qua nay minh giau to

wa, săp giàu rùi đó em ơi... Chị cũng có mỗi 1 xu Mỹ... but ko lâu đời được như thế... ghen tị...;)

nhung cai chinh la khong biet dong day co that khong
dong day ma la gia thi tan tanh uoc mo ..hic hic

hehe, đừng hi vọng nhìu quá... với lại em định đem bán cho ai??? Ai mua mới là vấn đề... chị ko sưu tầm xu để bán... chị hạnh phúc khi sở hữu càng nhiều càng tốt... nếu bị mất chắc là tiếc lắm... các đồng xu, giá trị cũng bởi chủ nhân ko muốn bán... đó gọi là đồng xu có giá mà ko có giá...

Nguyen Dung đã viết:
N N Phuong, em co the cho anh tham khao bo tie^n` EU cua em duoc khong, anh cung co 1 bo tien xu phong phu, hoi bi nhiu nuoc luon. Minh co the trao doi. The em co tien cua Chau Phi khong.
Ui em chẳng để ý đến mục này nên ko biết anh Dung hỏi. Em cũng sưu tập được itw thôi, Châu Á với Châu Âu thì nhiều chứ Châu Mỹ( ngòai Mỹ ra) thì em có ít lắm, à còn cả Châu Úc nữa: NZ (em ko có của Aus). Ok, em cũng rất muốn trao đổi với anh! Rất mong anh reply sớm

OH, đừng trao đổi 2 người thế, cho tui xía 1 chân được hun??? Xu cổ nhứt của tui là xiền VN từ thời pháp thuộc date 1912... tiềm lực ko cao lém...

Tớ chỉ có tiền xu, chứ làm gì có tiền cổ mà trao đổi với bạn Hồng!

Oh, xu và xu cổ cũng gần giống nhau thui...đều là xu cả mừ...

xu cổ là xu ko tiêu được, còn tiền của tớ vẫn tiêu được mà !

hehe, em thích suu tập xu của các nc' trên thế giới nè. Trao đổi đê các bác ui, có ai mún đối 1 E của mụt nc' nào đó lấy 1 E của Pháp hôn? hihi, em còn suu tập cả tiền VN nũa cơ, tù cũ đến mới, tù tem phiếu, 5 xu, 5 hào , 5 đồng đến bi giờ là 1 trăm, 2 trăm, 5 trăm, 1 nghìn, 2 nghìn, 5 nghìn, 10 nghìn, 20 nghìn, 50 nghìn nhg chua dám suu tập 100 nghìn...:p

Tiền VN hồi xưa chị cũng có nhiều lắm đó nhưng tiền chưa đến nỗi xưa lắm đâu, mới trước thời bao cấp thôi!

Trần Hương Lan đã viết:
hehe
ai co xu My dong $ ko?
em co 1 dong nam 1889
nghe noi dong xu $nam 1913 ban duoc 1 trieu $
qua nay minh giau to
Em oi, chi cung co mot dong. Nhung ma dung hy vong nhieu qua. O trong may ban tem day.

to NNP: thì xiền VN của em cũng đâu có cũ lắm, tù thời bao cấp thui.
có bác nào có 1E của các nc' (trù Pháp và Đúc) thì làm ơn nói cho iem đi!!!

chị tưởng 1euro của mấy nước đấy giống nhau mà! Thế 1E là gì hả em?
Tiền VN từ thời bao cấp thì chị có cả tiền giấy lẫn tiền xu.

1 E la em viết tắt cho 1 euro đấy mà. :D, chị nhầm rùi chị ui, nhầm to là đằng khác, 1E cũng giống nhu đola ấy, nó chỉ có mụt mặt giống nhau ( mặt số), còn mặt hình là khác nhau. VD: euro của Pháp thì có hình cái cây nhg của Đúc thì có hình con chim ( ko bít la chim rì, trông hơi # đại bàng), các nc' khác nhau thì mặt khác nhau mà.
BUZZ, có bác nào có thì đổi cho em đi...
to NNP: thế chị có 5 trinh ko? cho em!!! :D

Back
Bên trên