Có ai học trường Mẫu giáo Mầm Non B ( Ở Phố Phan Chu Trinh ) ko ?

Đặng Minh Châu
(sly whizz kid)

Điều hành viên<br><a href="http://www.hn-ams.org/f
Em học Mầm Non B nè ! :D Em học nhiều cô lắm, nhưng mà ko nhớ chính xác, chỉ nhớ có toàn cô xinh ... :D với cả mình được rất nhiều bạn hâm mộ ! :))

hehe, anh cũng học mầm non B em ạ:)..Nhưng trước em tận 2 năm cơ nên chắc lúc anh "ra trường" thì em cũng mới mò vào:p..hehe..Nhớ hồi đó buổi trưa mình toàn nghịch, chả chịu ngủ gì cả, bị ép mãi mới chịu nằm im:)

em cũng học Mầm non B ở giữa 2 ng mà sao ko biết cả 2 nhỉ:p

nhà mình có truyền thống học Mầm non B, em gái em vừa tốt nghiệp trường này năm ngoái:D

Bùi Thanh Tùng đã viết:
hehe, anh cũng học mầm non B em ạ:)..Nhưng trước em tận 2 năm cơ nên chắc lúc anh "ra trường" thì em cũng mới mò vào:p..hehe..Nhớ hồi đó buổi trưa mình toàn nghịch, chả chịu ngủ gì cả, bị ép mãi mới chịu nằm im:)
Anh học mầm non bao giờ thế :-/ ??? Tưởng hồi bé ko đi học :-/
hihi hồi bé mình học mỗi trường 1 tí: Mầm non B, Chim non, Việt-Bun :x

Chị bon chen 1 tí , chắc mọi người ko biết mình , nhưng tại thấy nhắc đến mầm non B nên nhảy vào . Mọi nguời co biết cô Hải , cô Oanh , cô Hà ko nhỉ?

Cái này bắt chuớc em Zz : nhà mình cũng co truyền thống học Mầm non B :D gần chục đứa rồi,cả 2 bên nội ngoại ,tự dưng nhớ thời thơ ấu phết :)

Em biết cô Hà ( cô Hà béo béo í ! ) :D Hồi bé em suốt ngày bị lôi đi các lớp vì ăn mặc đẹp quá ! :D :p -> người mẫu của các cô :D :)) Em thích đi mẫu giáo lắm í ! Đến tận lớp 6 mà mỗi lần được mẹ cho về mẫu giáo chơi 1 ngày là em sướng lắm ! :D :)) Em toàn bắt chước các cô dạy các em bé ! :)) NGHĩ lại thấy buồn cười quá ! :))

cô Hà béo ở cùng ngõ với nhà ông ngoại em:)) suốt ngày dạy múa:D cô Hải mà chị Lan nói hình như bây h làm hiệu trưởng rồi:D

Hồi trước em học cô Lê Vân:D

Uầy bi h mí chui vô đây...yêu cô hiệu trg, cô Vân Anh (mong là nhớ đúng) với 1 ku tên là Long A :x tình iu đầu đời :D
Hàng kem xôi+caramen+trứng vịt lộn ngon lè lưỡi =P~

Vui nhờ hết cấp 1 lại sang cấp 2 rồi bây giờ quay lại mẫu giáo...anh cũng học Mầm Non B... ngày trước còn được giải bé khỏe bé ngoan toàn khối ...hớ hớ... hơi bị nhiều em theo nhá :D :D :D

undefinedhoành tráng vật vã tưởng tìm cấp 1 đã là đỉnh ai ngờ còn cả mẫu giáo. Nhân tiện hỏi có ai học mầm non hoa hồng chỗ vĩnh hồ không nhỉ :D :D mình là cái đứa mà biết nói sớm nhất lớp , hay bị chúng nó oánh (nghe kể thế chứ chả nhớ gì nữa) 1 tháng thì đi học 1 đến 2 buổi vì khóc to quá nên bà nội thương đành xin phép cô bế về . Còn thiếu đẹp trai nhất lớp nữa héhe

Hehe, Thanh Hà mà cũng được giải bé khỏe bé ngoan á :biggrin:
@Em gái: Được, sau này phải cho con học trường này mới được, có gì còn đi họp phụ huynh ngắm cô giáo, keke

Nhiều ngươi học mầm non B nhẩy, em cũng học nè nhưng mà quên hết roài
chỉ nhớ hồi đấy có bạn Huy đẹp trai lắm

Nguyen Linh Lan đã viết:
Chị bon chen 1 tí , chắc mọi người ko biết mình , nhưng tại thấy nhắc đến mầm non B nên nhảy vào . Mọi nguời co biết cô Hải , cô Oanh , cô Hà ko nhỉ?

Cái này bắt chuớc em Zz : nhà mình cũng co truyền thống học Mầm non B :D gần chục đứa rồi,cả 2 bên nội ngoại ,tự dưng nhớ thời thơ ấu phết :)
Cô Hải anh biết. Anh cũng mầm non B. Lại nhớ nhất cô Hải vì hồi đấy hay sang nhà cô chơi, nhớ nhà cô có máy điện tử, thích lém. Cô Hải có đứa con trai đúng ko???

Em cũng học trường Mầm non B cô Thủy với cô hoa
Hôm trước lên hàng đào thấy cô Thủy bàn hàng đồng hồ
Cô bỏ dạy rùi!!!

sao lại hỏi thế ? hôm qua còn có khi ko nhớ huống hồ từ hồi còn " cởi truồng tắm mưa " thì ai mà nhớ nổi chứ !

ặc ặc am cũng học mầm non B nhưng mừ cha nhớ cô nèo cả......hix hix............ đau lòng

Ở đây có nhiều bạn tốt nghiệp mầm non B nhỉ! Tớ học cùng khóa với bạn ZZang có khi ngày trước suốt ngày tranh ăn của nhau mà không biết ấy nhỉ :p Chẳng nhớ học cô nào nữa, chỉ nhớ là lớp ở tầng 2. Hồi đấy tớ hay đi học muộn toàn phải luồn qua cái khe cổng trường, may mà nhỏ nhắn xinh xắn nên lọt :D. Đến lớp lại thêm tội hay to mồm khóc nhè nên toàn bị các cô nhốt vào cái phòng bé tẹo tối om ở gần cầu thang, có chuột chạy tung tăng--> ám ảnh...Tớ nhớ hồi đấy mê tít một bạn con cô giáo tên là Cọ (chẳng hiểu đấy là tên giả hay tên thật nữa) suốt ngày được cô với mẹ gán ghép tạo điều kiện, sướng!
Tớ nhớ nhất ở chéo trường có hàng kem xôi ngon ơi là ngon, giờ hình như vẫn còn nhưng chất lượng xa sút.

Em, tớ, chị cũng là cựu nhi đồng mầm non B đây :D hồi xưa có bạn nào trong nhóm múa với tớ ko nhỉ :D sau đấy bị loại vì cứ hay giả vờ đau chân đau tay :D
hồi xưa mẹ hay đón muộn, toàn phải ra ngồi ngoài sân đợi :((

Có ai nhớ có 1 bà tên là Phùng ko nhỉ :)), làm việc rất chuyên nghiệp :D

Chỉnh sửa lần cuối:
lol các bác trí nhớ tốt vật !
hình như mình cũng học 1 năm mầm non B thì phải, sau đó học giỏi nên được nâng cấp lên mầm non A j/k

Back
Bên trên