có ai học THCS Trưng Vương kô?

Trần Tuấn Anh
(yo!boy)

ai học cấp 2 trưng vương kô?
vào đây ôn lại kỷ niệm đê,nhớ trường wa ah

nhiều thì vào ôn kỷ niệm
trường TV mới sửa xong lần nữa,bây h trông đẹp phết

Em học Trưng Vương hồi trước đây ! Trưng Vương bây giờ đang trong giai đoạn sửa chữa , chắc cũng sắp xong rồi . Nhất định khi nào trường sửa xong hết phải về thăm mới được . Mà anh Tuấn Anh học lớp nào ở Trưng Vương ạ ?

Trần Hạnh Linh đã viết:
Em học Trưng Vương hồi trước đây ! Trưng Vương bây giờ đang trong giai đoạn sửa chữa , chắc cũng sắp xong rồi . Nhất định khi nào trường sửa xong hết phải về thăm mới được . Mà anh Tuấn Anh học lớp nào ở Trưng Vương ạ ?
anh học lớp B khóa 99-03
em học lớp nào,ai chủ nhiệm
ông Tú vẫn dạy thể dục hả,hồi trước lớp anh mang rượu đến uống,bị ông ý bắt,đau!

Em học lớp H1 . 2 năm đầu là thầy Bình chủ nhiệm , còn 2 năm cuối là cô Trịnh Hằng . Cả bốn thầy cô dạy thể dục em đều học qua rồi , phải công nhận là thầy Tú hắc nhất , suốt ngày nói đểu học sinh , tuy nhiên cũng có nhiều lúc vui tính ra phết , làm cả lớp được một mẻ cười vỡ bụng

Tớ cũng học H1 nè ! Bạn nào lớp mình đấy ! Chẳng hiểu sao lớp mình lại bị gắn mác lớp chuyên toán khủng khiếp nhất trong lịch sử chuyên toán . Tớ thấy H1 là một tập thể rất đoàn kết, đáng yêu . Tự nhiên nhớ lớp mình quá !!!!!!!!

có ai còn nhớ vụ mắm tôm của khổi lớp 9 làm cho cả khổi xuống sân trường ngồi kô
vui ghê,mấy hôm liền như thế
hình như có mấy thằng lớp mình,với vài thằng nữa làm
nhớ nhất cô Hạnh dạy thể dục,hiền khô ah,cả thầy Đình "sếu" dạy Địa nữa

Chị lớp H 97-01 :D
4 năm đều thầy Bình
Quý thầy Bình nhất trong các thầy cô luôn ^^

oạch,ông đấy chưa dạy mình bao h nên chịu kô biết
nhớ cô Thúy hay đọc điểm trên trường

Em ko học TV, nhg hay đến trường TV, và em cũng học ở cái trường, ng` ta gọi là địch thủ của TV, 2 trường ghét nhau như chó với mèo ý ạ, cạnh tranh đấu đá nhau từng tí 1 :|

Hi vọng tình hình được cải thiện :D

chị Thư học NSL à ???
em học 9Dê cô Nga chủ nhiệm lớp 6-7-8 thì cô Phương Liên chủ nhiệm
thầy ĐÌnh hiền khô toàn bị hs bắt nạt ,hồi lớp 8 em mang con cún nhà em đến lớp để thực hành tiết sinh của cô hiền tiết sau của thầy ĐÌnh , thấy vào thấy chó nhưng ko nói gì cứ nhìn nhìn lườm lườm nó thế là nó sủa 1 phát thầy tức điên định duổi nó ra thì đúng lúc ấy cô Liên bước vào : Ui con chó nhà đứa nào mà đánh yêu thế này lại còn ngồi trên ghế để 2 tay lên bàn nữa chứ trông cứ tuởng 8D thêm hs .... thầy đình tức nổ trời luôn nhưng thấy cô Liên như thế đành ngậm ngùi cốc cho nó 1 phát rồi lên dạy tiếp :))

lũ con zai 9b khóa 99-03 là đây
toàn thằng nghịch như quỷ

To em Trang Thư: Uh`, chị cũng ko hiểu sao mọi người luôn nghĩ Trương Vương và NSL là địch thủ của nhau, nhất là cái lớp chuyên anh bọn chị nữa chứ :-? Lên cấp 3, bọn bạn thân của chị toàn học chuyên anh Trưng Vương... hihih Chúng nó viết lưu bút thế này chứ: "HỒi xưa tao tưởng chúng mày khác cơ, ai ngờ tao đã nhầm to" hehehe Chị thì ít quan tâm mấy chuyện đó nhưng thế mới biết mọi người cứ gọi là địch thủ chứ chơi hợp với nhau là thân hết ý mà ;) Chẳng nên kết luận điều gì về người khác nếu như mình ko biết ro :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
oạch,2 trường vẫn ghét nhau như j ý
nói chung cũng bình thường,nhưng đại loại là hay đua tranh nhau về nhiều mặt,trường này kô muốn thua trường kia

anh em học NSL cấp 2 còn em học TV cãi nhau như dog với cat ý

may là nhà anh 2 anh em đều học TV,hehe
đúng là NSL với TV ghét nhau,điều này khỏi bàn cãi,nhưng mà trường TV đẹp hơn,hehe

Cấp 1 học Trưng Vương, cấp 2 đỗ chuyên anh cả Trưng Vương lẫn NSL. Chọn NSL vì đi bộ từ nhà đến trường mất có 3 phút ;) mà chuyện ghét thì cũng phải có lý do chứ đâu phải vì người này học trường TV, người kia học NSL là ghét nhau đâu :-?

kô hẳn,có những nguời học TV vẫn chơi với NSL,nhưng 2 trường thì có vẻ hay ganh đua về các phong trào trên quận,chứ kô phải ghét nhau

Back
Bên trên